Mabinti wa kiislam na usafi

themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
1,528
Points
2,000
themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2016
1,528 2,000
Japo sitaingiza hili kuhusu yote uliyosema wewe usafi wao wanaupata kutokana na dini yao kuwaamrisha kuwa wasafi.

"Al islaam nadhifu (uislamu ni msafi) fainahu laa yadikhulti jannah (la hataingia mmoja wapo peponi) ila nadhifu (basi awe msafi)"

Note..Usafi unaozungumziwa hapa ni usafi wa nafsi na mwili pia ndiyo sababu hautaruhusiwa kuswali ama kusoma quran mpaka pale unapotwaharika yaani kuwa na udhu pia maana yake ni sehemu ya usafi

Kinachofanya Uislamu kuonekana hivyo ni pamoja na walio waislamu kukosa elimu juu ya uislamu wao..ila kwa mwenye elumu bhasi utaona kuna ukweli katika hili.

Juu ya sababu ya wao kuwa wasafi hili ndilo jibu.
Maashaallah umeandika vema japo hadith yako ni dhaifu
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,838
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,838 2,000
Kuna watu watakataa eti,

Wanawake wa kiislamu ni wasafi sana,

Wasafi mpaka unasema ndio,

Mwanamke wa kiislamu akienda tu washroom baada ya dakika 10 ndo utamuona anatoka hapo kamaliza haja zake kaosha kila kitu na maji

Sasa ndugu zangu akiingia washroom dakika 5 nyingi tisaue ndo zinakuwa zimehusika ndo maana ukiwavua nguo unahisi samaki kaoza ila muonekano wa nje yuko vizuri
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,704
Points
2,000
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,704 2,000
Kuna watu watakataa eti,

Wanawake wa kiislamu ni wasafi sana,

Wasafi mpaka unasema ndio,

Mwanamke wa kiislamu akienda tu washroom baada ya dakika 10 ndo utamuona anatoka hapo kamaliza haja zake kaosha kila kitu na maji

Sasa ndugu zangu akiingia washroom dakika 5 nyingi tisaue ndo zinakuwa zimehusika ndo maana ukiwavua nguo unahisi samaki kaoza ila muonekano wa nje yuko vizuri
mm ni mkrsto lkini hawa mabinti nimenyoosha mikono juu
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,600
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,600 2,000
sasa unaishia kuwala tu wakati unatakiwa uwaoe mkuu,yaani pamoja na kuonyesha wanakufaa kuishi nawewe bado unawafanya starehe tu.

ndio maana wa kigaratia huwa hawakuandalii maana wanajua huna hadhi hiyo,wewe ni kunguru.
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
9,258
Points
2,000
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
9,258 2,000
Hao uliowala sio swala tano_Ofcoz nao wanafanya ila wana watu wao.

Usafi kwa mwanamke wa kiislam is Key!Imagine dini inakufundisha mpaka jinsi ya kujiswafi K.
Sasa wenzangu na mimi wanachezea madushe afu wanasema k inajisafisha yenyewe sijui huingizi kitu chochote.
Matokeo yake harufu zisizoeleweka inakuwa balaa kutokana na kujiswafi vibaya na matumizi machache ya maji.
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,793
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,793 2,000
Na wanaongoza kwenda kwa sangoma kuweka mambo sawa🤔
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,704
Points
2,000
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,704 2,000
Hao uliowala sio swala tano_Ofcoz nao wanafanya ila wana watu wao.

Usafi kwa mwanamke wa kiislam is Key!Imagine dini inakufundisha mpaka jinsi ya kujiswafi K.
Sasa wenzangu na mimi wanachezea madushe afu wanasema k inajisafisha yenyewe sijui huingizi kitu chochote.
Matokeo yake harufu zisizoeleweka inakuwa balaa kutokana na kujiswafi vibaya na matumizi machache ya maji.
yaani k zao ni swaafi walhi
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,325
Points
1,500
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,325 1,500
Wacheza vigodoro leo wamekataliwa uislamu wao.....kwa taarifa yako wacheza vigodoro wote huwa wanavua hizo hijabu ndipo wanaingia kazini
 
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
496
Points
1,000
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
496 1,000
Wasafi ndio na wanalika saana adi 0713 n wataalam kutoa... Hongereni mamanzi wa ...
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,838
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,838 2,000
Wasafi wa mavazi ila kwenye kuliwa wapo vizuri,umekula watano na wenzio wamewala full kuwasifia tu mnyororo mrefu
Kuliwa sio tatizo si wanawake au?

Suala hapa ni usafi wanajitahidi sana usafi

Na wanaongoza kwenda kwa sangoma kuweka mambo sawa
Ila ni wasafi eeeeh
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,793
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,793 2,000
Kuliwa sio tatizo si wanawake au?

Suala hapa ni usafi wanajitahidi sana usafi



Ila ni wasafi eeeeh

Mie ni.ke..so siwez sema km ni wasafi..ila nawasikiaga wananukia udi tu...na wanasweat balaa na yale majuba yao💃💃!labda umkute mambo safi anashuka kwa harrier yake..ila wenzangu na mm juba nyuma vumbi la ajabu😏😏!juba limepaukaaaa
 
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
369
Points
500
Mr Devil

Mr Devil

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
369 500
Majuba yao kama kunguru .akivua bila Ac hakai mtu




Nawakilisha tu
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,838
Points
2,000
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,838 2,000
Mie ni.ke..so siwez sema km ni wasafi..ila nawasikiaga wananukia udi tu...na wanasweat balaa na yale majuba yao!labda umkute mambo safi anashuka kwa harrier yake..ila wenzangu na mm juba nyuma vumbi la ajabu!juba limepaukaaaa
Nimekuelewa kwama ke hawezi kumsifia ke mwenzake haradhani basi sawa
 
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
142
Points
250
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
142 250
Usafi huanzia rohoni mkuu hasa kwa mada hii ulioileta kiimani, hivi mtu amekuvulia chupi hujamuoa ana usafi gani? Kujisitiri ni pamoja na kuiepuka zinaa na sio kufunika mwili tu.
Ila wakati mwingine ukiwa na njaa hata mkate na maji unaweza kuuhisi ni mtamu kuliko vyakula vingine.
 
themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
1,528
Points
2,000
themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2016
1,528 2,000
Nisaidie iwe sahihi ikiwa kuna nililosahau.
Ujasahau kitu ndugu yangu

Uislam unajinasibisha na usafi

Japo hakuna hadith iliyokuja kuwa ukiwa msafi wa mwili unaingia peponi

Ila kama ulimaanisha usafi wa kiimani na itkadi basi hakuna baya

All in all tuko pamoja
 

Forum statistics

Threads 1,324,822
Members 508,836
Posts 32,173,569
Top