Mabinti wa kiislam na usafi

LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,550
Points
2,000
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,550 2,000
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, Mabinti nnaowazunhumzia hapa sio wale wacheza vigodoro na wavaa madera wasiojielewa, Ni mabinti wale wanaojistiri swala tano

screenshot_20190709-102901-jpeg.1149910

mauwa_abayas_tz-20190708-0001-jpeg.1149912


Hawa mabinti moja ya sifa kuu waliyonayo ni usafi wa mwili, yaani ukibahatika kumla hutojutia wala kurudi hapa eti umekutana na harufi kali ukaishia kugairisha show, hawa sijui huwa wanafunzwa wapi lakini kwa usafi wanatisha

Nishawala kama watano sikujutia hata kidogo, mwanamke sifa kuu ni usafi, hawa mabinti wa pwani sijui wanajifunziaga wapi haya mambo.
 
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
312
Points
500
Father of all Snipers

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
312 500
Usiwakatae Watu wako Sheikh, hao wavaa madera na mabingwa wa kuyavua na kubaki uchi katika vigodoro ni waislamu pia, kwanini huwataki?
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
2,487
Points
2,000
walitola

walitola

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
2,487 2,000
Duh mzee baba naomba no ya mmoja wapo kati ya uliowala nataka nimuulize usafi amefundishwa wapi
 
M

Mr commission

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
100
Points
250
M

Mr commission

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
100 250
Japo sitaingiza hili kuhusu yote uliyosema wewe usafi wao wanaupata kutokana na dini yao kuwaamrisha kuwa wasafi.

"Al islaam nadhifu (uislamu ni msafi) fainahu laa yadikhulti jannah (la hataingia mmoja wapo peponi) ila nadhifu (basi awe msafi)"

Note..Usafi unaozungumziwa hapa ni usafi wa nafsi na mwili pia ndiyo sababu hautaruhusiwa kuswali ama kusoma quran mpaka pale unapotwaharika yaani kuwa na udhu pia maana yake ni sehemu ya usafi

Kinachofanya Uislamu kuonekana hivyo ni pamoja na walio waislamu kukosa elimu juu ya uislamu wao..ila kwa mwenye elumu bhasi utaona kuna ukweli katika hili.

Juu ya sababu ya wao kuwa wasafi hili ndilo jibu.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
30,653
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
30,653 2,000
Ila sio wa tandale na maeneo kama hayo
 
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
952
Points
1,000
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
952 1,000
Njoo sinza uone makahaba yalivyovaa nguo zenu hizo mnazoringia.

Mtu ni tabia. Mavazi sio suluhisho
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, Mabinti nnaowazunhumzia hapa sio wale wacheza vigodoro na wavaa madera wasiojielewa, Ni mabinti wale wanaojistiri swala tano

View attachment 1149910
View attachment 1149912

Hawa mabinti moja ya sifa kuu waliyonayo ni usafi wa mwili, yaani ukibahatika kumla hutojutia wala kurudi hapa eti umekutana na harufi kali ukaishia kugairisha show, hawa sijui huwa wanafunzwa wapi lakini kwa usafi wanatisha

Nishawala kama watano sikujutia hata kidogo, mwanamke sifa kuu ni usafi, hawa mabinti wa pwani sijui wanajifunziaga wapi haya mambo.
 
A

akilitimamu

Member
Joined
Apr 14, 2019
Messages
67
Points
125
A

akilitimamu

Member
Joined Apr 14, 2019
67 125
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, Mabinti nnaowazunhumzia hapa sio wale wacheza vigodoro na wavaa madera wasiojielewa, Ni mabinti wale wanaojistiri swala tano

View attachment 1149910
View attachment 1149912

Hawa mabinti moja ya sifa kuu waliyonayo ni usafi wa mwili, yaani ukibahatika kumla hutojutia wala kurudi hapa eti umekutana na harufi kali ukaishia kugairisha show, hawa sijui huwa wanafunzwa wapi lakini kwa usafi wanatisha

Nishawala kama watano sikujutia hata kidogo, mwanamke sifa kuu ni usafi, hawa mabinti wa pwani sijui wanajifunziaga wapi haya mambo.
LICHADI ipitie tena mada yako. Tumeanza na mabinti waislaam ukamalizia na mabinti wa pwani, vitu viwili tofauti.
Na pia ujue kuwa hao uliowala si wasafi, Muislamu wa kweli ni msafi kiroho (kinafsi) na kimwili.
La mwisho, umeingizwa mjini bro siku hizi wote wanajiongeza kupata washamba kama wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,314,982
Members 505,127
Posts 31,844,333
Top