Mabere Marando...........


Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Sitoshangaa kabisa akishinda nafasi ya Uspika,
Msijedhani ameshinda kwa nguvu ya Upinzani kumuunga mkono...
asilani, (inasemekana ni kada maarufu sana wa naniliu...):cool: hivyo basi wenzake ati ni lazima wamuunge mkono vilivyo kwa wengi wao kutopiga kura :peep:

Vema tusubiri majibu...
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
sitoshangaa kabisa akishinda nafasi ya uspika,
msijedhani ameshinda kwa nguvu ya upinzani kumuunga mkono...
Asilani, (inasemekana ni kada maarufu sana wa naniliu...):cool: Hivyo basi wenzake ati ni lazima wamuunge mkono vilivyo kwa wengi wao kutopiga kura :peep:

Vema tusubiri majibu...
sisiem hawawezim kurusu huyu ashinde hata kidogo, si bora wangemwacha sita kuliko huyu wa upinzani 100%
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Mh my friend....... unanifanya nipate:bowl::bowl::bowl:
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Sijui niko changanyikiwa.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
... Kama unajua kilichofanya CHADEMA kupata viti 22 vya ubunge...

Na

Kama unajua kilichopunguza Nguvu ya JK toka 80% hadi 61%

....Ni hicho hicho .... Kitakacho ushangaza umma wa Tz ndani ya Bunge!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama watapiga kura za siri lazima atashinda
 
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
978
Likes
125
Points
60
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
978 125 60
Sitoshangaa kabisa akishinda nafasi ya Uspika,
Msijedhani ameshinda kwa nguvu ya Upinzani kumuunga mkono...
asilani, (inasemekana ni kada maarufu sana wa naniliu...):cool: hivyo basi wenzake ati ni lazima wamuunge mkono vilivyo kwa wengi wao kutopiga kura :peep:

Vema tusubiri majibu...
Wewe umekuja kupima upepo tu, tunakujua ni CCM damu ,tena mwanamtandao.....
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Ni tetesi tu bado.... lakini dalili zote zinajionesha kuwa yeye ndiye mlengwa wa uspika bila kujali anatokea upinzani kwa maana ati wametumia msem: MCHAWI MPE MWANAO :bowl:
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nimemtumia sms mbunge wangu wa ccm kuwa amchague marando akanijibu kuwa tayari wananchi wengi wamemwambia hivyo. Akanihaidi kuwa kesho asubuhi atanipa upepo kamili
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Wewe umekuja kupima upepo tu, tunakujua ni CCM damu ,tena mwanamtandao.....
:smile-big: Maji ya mto hayapimiwi ugoko...

Hizo ni tetesi tena kutoka ndani kabisa...
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Huyu kachero wa kuua upinzani ni bora tuu ya huyo makinda wa mafisadi
 
M

Mshangaaji

Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
12
Likes
0
Points
0
M

Mshangaaji

Member
Joined Jul 3, 2007
12 0 0
Kuna mazingaombwe yalitokea wakati fulani kwenye mchakato wa wabunge wa Afrika Mashariki ambapo alionekana kuingia kiaina ambapo wengi iliwaacha midomo wazi!!!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Kuna mazingaombwe yalitokea wakati fulani kwenye mchakato wa wabunge wa Afrika Mashariki ambapo alionekana kuingia kiaina ambapo wengi iliwaacha midomo wazi!!!
:clap2::cool2: HERI YAO WENYE KUMBUKUMBU KWA MAANA HAWATOPOTEA NJIA KAMWE!:yo:

Hakuna anaekumbuka hilo na ni kina nani walimpigia kura....!!!!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Ngoja tuone hii ngoma inogile!! maana huyu jamaa anaweza kutuparua kweli kweli tukabaki midomo wazi, au tukaendelea kuwa naye huku tukiwa makini kweli kweli maana tayari saizi yuko jikoni kwetu hivyo akiamua kutuua naye ajiandae kufa kifo cha mende. Ni angalizo tu.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kama marando atavuga upinzani this tym basi ajianda kufa kikweli kweli.......hilo ni anagalizo tuu wakuu
kama ni mpinzani wa kweli namtakia kila kheri......
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,444
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,444 280
Ngoja tuone hii ngoma inogile!! maana huyu jamaa anaweza kutuparua kweli kweli tukabaki midomo wazi, au tukaendelea kuwa naye huku tukiwa makini kweli kweli maana tayari saizi yuko jikoni kwetu hivyo akiamua kutuua naye ajiandae kufa kifo cha mende. Ni angalizo tu.
hapo ndipo mashaka yangu yalipo...:doh:
 
U

Ulimali

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
51
Likes
1
Points
15
U

Ulimali

Member
Joined Nov 5, 2010
51 1 15
Marando ni mpiganaji wa kweli hana chembe ya kuvuruga upinzani kama mzee wa kiraracha aliyezawadiwa ubunge
 

Forum statistics

Threads 1,237,928
Members 475,774
Posts 29,306,850