Mabepari walia, mabepari walia, kukatiwa mirija!


Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
545
Likes
285
Points
80
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
545 285 80
Nice song. Isn't it?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
yeah

Btw ... mlenge nimefurahi tena kukuona mkuu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,427
Likes
1,380
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,427 1,380 280
hahaa acha bana, enzi za mwalim hapo mmepanga mstari mrefu mnasindikizwa na bendi ya shule ahsante mkuu 4 gud memories.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
242
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 242 160
Mwalimu aliwatimua Mwinyi akawarudisha. Mkapa akawakabidhi nyumba na Kikwete sasa yuko bize kuwakabidhi mashamba.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,003
Likes
8,437
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,003 8,437 280
si mpaka wakatiwe mirija; sasa hivi wameichomeka kila penye nafasi na wanafyonza kama wana wazimu hivi!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
72
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 72 145
Hawana tofauti na Mumiani.Wanatunyonya damu zetu masikini.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,411
Likes
1,176
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,411 1,176 280
Nice song. Isn't it?

Siku hizi hatuna misamiati ya mabepari, mabeberu, ukoloni mamboleo, makabaila, makupe na mabwanyenye kwani tuliwazika Zanzibar mwaka 1992. Siku hizi tuna wajasiriamali, wawekezaji, wadau wa kimaendeleo, wafadhili na utandawazi. Kilichobaki sasa ni kuyafutilia mbali hayo maneno ya kizamani kwenye kamusi zetu za kiswahili.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
72
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 72 145
Siku hizi hatuna misamiati ya mabepari, mabeberu, ukoloni mamboleo, makabaila, makupe na mabwanyenye kwani tuliwazika Zanzibar mwaka 1992. Siku hizi tuna wajasiriamali, wawekezaji, wadau wa kimaendeleo, wafadhili na utandawazi. Kilichobaki sasa ni kuyafutilia mbali hayo maneno ya kizamani kwenye kamusi zetu za kiswahili.
Umesahau na mafisadi
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
180
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 180 160
If you can't beat them, join them!
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
545
Likes
285
Points
80
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
545 285 80
@Mwafrika, nami pia, sijakuanmask...
@Chimunguru, those were the old good days...
@Jasusi, ukiwakosoa unatafuta matatizo...
@Mwanakijiji, @Charity, @Tata; siku hizi hizo nyimbo 'zimepigwa marufuku' -- hakuna 'uthubutu' wa kuunanga ubepari
@Masaki, if we joined them, Tanzania ingeamua kufuata ubepari, ingekuwa vizuri, tungejua moja. Lakini kwa mujibu wa katiba, Tanzania ni nji ya ujamaana kujitegemea; matokeo yake umekuwa wa kujimegea bin kujigemea.

Way to go.
 

Forum statistics

Threads 1,263,588
Members 485,990
Posts 30,157,351