Mabasi 20 yachomwa moto Ufaransa

Mabasi 20 yachomwa moto Ufaransa

islander M

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2023
Posts
748
Reaction score
2,064
Nimeshangazwa sana, katika hali isio ya kawaida kwa vyombo vya habari vya Magharibi namaanisha CNN, BBC, DW, FOX News, France 24 na kadhalika, nilitegemea haya maandamano yanayoendelea huko Ufaransa yangekuwa ndio kipaumbele kwenye matangazo yao, lakini imekuwa sivyo kabisa.

Ila wamekazania kutuhabarisha vita ya Urusi na Ukraine ili hali Ufaransa mambo si shwari. Kuna vuruguu kuchomwa moto mabasi na mambo mengine ya uvunjifu wa amani huko Ufaransa na viunga vyake, lakini namshangaa sana Raisi wa Ufaransa yeye ana deal na Urusi huku kwake kuna waka moto.

MY TAKE: Marekani na NATO waingilie kati kwa sababu Dikteta Macroni hataki kusikiliza wananchi wake wanataka nini, yeye yuko bize na Urusi tuu na polisi wanawapiga raia wasiokuwa na bunduki. Hii haifai kwenye nchi inayojinasibu ni ya kidemokrasia na utawala bora.

Angalizo: Povu ruksa.
 
Juzi nilisikia raia wa Ukraine wanaangalia taarifa kutoka kwenye mitandao ya kijamii na sio vyombo vya habari vya kimataifa
vyombo vya habari haviwezi kuweka wazi na zelensik anawakamata wananchi wanao vujisha habari za nchi yao kupigwa yeye hataki

huko kwao na pia ufaransa kinachoendelea hawaweki wazi ila hizo habari utazipata mitandaoni sababu wananchi ndio wanahusika kupasha habari kupitia simu janja....
 
vyombo vya habari haviwezi kuweka wazi na zelensik anawakamata wananchi wanao vujisha habari za nchi yao kupigwa yeye hataki

huko kwao na pia ufaransa kinachoendelea hawaweki wazi ila hizo habari utazipata mitandaoni sababu wananchi ndio wanahusika kupasha habari kupitia simu janja....
Mambo ya Putin unamsingizia Zelesky mbona pro Urusi wanafiki na wazushi
 
Nimeshangazwa sana, katika hali isio ya kawaida kwa vyombo vya habari vya Magharibi namaanisha CNN, BBC, DW, FOX News, France 24 na kadhalika, nilitegemea haya maandamano yanayoendelea huko Ufaransa yangekuwa ndio kipaumbele kwenye matangazo yao, lakini imekuwa sivyo kabisa.

Ila wamekazania kutuhabarisha vita ya Urusi na Ukraine ili hali Ufaransa mambo si shwari. Kuna vuruguu kuchomwa moto mabasi na mambo mengine ya uvunjifu wa amani huko Ufaransa na viunga vyake, lakini namshangaa sana Raisi wa Ufaransa yeye ana deal na Urusi huku kwake kuna waka moto.

MY TAKE: Marekani na NATO waingilie kati kwa sababu Dikteta Macroni hataki kusikiliza wananchi wake wanataka nini, yeye yuko bize na Urusi tuu na polisi wanawapiga raia wasiokuwa na bunduki. Hii haifai kwenye nchi inayojinasibu ni ya kidemokrasia na utawala bora.

Angalizo: Povu ruksa.

/1674725212359630848?t=JbCdKZC59h5Ehcr1mvKI2Q&s=19
Bila picha ni uongo
Nimeshangazwa sana, katika hali isio ya kawaida kwa vyombo vya habari vya Magharibi namaanisha CNN, BBC, DW, FOX News, France 24 na kadhalika, nilitegemea haya maandamano yanayoendelea huko Ufaransa yangekuwa ndio kipaumbele kwenye matangazo yao, lakini imekuwa sivyo kabisa.
Kama cnn na Skynews hawajatangaza je TBC na Wasafi wamezuiwa wasitangaze??
 
Nimeshangazwa sana, katika hali isio ya kawaida kwa vyombo vya habari vya Magharibi namaanisha CNN, BBC, DW, FOX News, France 24 na kadhalika, nilitegemea haya maandamano yanayoendelea huko Ufaransa yangekuwa ndio kipaumbele kwenye matangazo yao, lakini imekuwa sivyo kabisa.

Ila wamekazania kutuhabarisha vita ya Urusi na Ukraine ili hali Ufaransa mambo si shwari. Kuna vuruguu kuchomwa moto mabasi na mambo mengine ya uvunjifu wa amani huko Ufaransa na viunga vyake, lakini namshangaa sana Raisi wa Ufaransa yeye ana deal na Urusi huku kwake kuna waka moto.

MY TAKE: Marekani na NATO waingilie kati kwa sababu Dikteta Macroni hataki kusikiliza wananchi wake wanataka nini, yeye yuko bize na Urusi tuu na polisi wanawapiga raia wasiokuwa na bunduki. Hii haifai kwenye nchi inayojinasibu ni ya kidemokrasia na utawala bora.

Angalizo: Povu ruksa.
Nawashangaa watanganyika, bandari yenu inataka kupigwa bei na nyinyi mpo mpo tu. Badala ya kumpiga kipapai waziri mmoja ili iwe fundisho kwa madalali wengine wa rasimali zenu.
 
Vyombo vya habari vinajitambua sana tofauti na vyetu

Vyao hupenda sana kuonyesha nchi.zao nzuri
 
Nimeshangazwa sana, katika hali isio ya kawaida kwa vyombo vya habari vya Magharibi namaanisha CNN, BBC, DW, FOX News, France 24 na kadhalika, nilitegemea haya maandamano yanayoendelea huko Ufaransa yangekuwa ndio kipaumbele kwenye matangazo yao, lakini imekuwa sivyo kabisa.

Ila wamekazania kutuhabarisha vita ya Urusi na Ukraine ili hali Ufaransa mambo si shwari. Kuna vuruguu kuchomwa moto mabasi na mambo mengine ya uvunjifu wa amani huko Ufaransa na viunga vyake, lakini namshangaa sana Raisi wa Ufaransa yeye ana deal na Urusi huku kwake kuna waka moto.

MY TAKE: Marekani na NATO waingilie kati kwa sababu Dikteta Macroni hataki kusikiliza wananchi wake wanataka nini, yeye yuko bize na Urusi tuu na polisi wanawapiga raia wasiokuwa na bunduki. Hii haifai kwenye nchi inayojinasibu ni ya kidemokrasia na utawala bora.

Angalizo: Povu ruksa.
Childhood mates hawajawahi kuniangusha

Sent from my CPH2387 using JamiiForums mobile app
 
Bila picha ni uongo

Kama cnn na Skynews hawajatangaza je TBC na Wasafi wamezuiwa wasitangaze??
mambo ya TBC na WASAFI yanaingiaje hapa jikite kwenye hoja ...
halafu kina tomaso mko wengi haya picha hizo apo [emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 2674189View attachment 2674191View attachment 2674190View attachment 2674192View attachment 2674194View attachment 2674193
Screenshot_20230630-151405.jpg
 
Nawashangaa watanganyika, bandari yenu inataka kupigwa bei na nyinyi mpo mpo tu. Badala ya kumpiga kipapai waziri mmoja ili iwe fundisho kwa madalali wengine wa rasimali zenu.
Tanganyika DOLA halipo....limeshajiozea kaburini.....tuna taifa teule liitwalo Tanzania [emoji120]

#Siempre El Commandante Julius Kambarage Nyerere[emoji120]
 
Back
Top Bottom