Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Uhuru wa maoni, na mikopo ilikuwa toka enzi za Magufuli, tulitaka tuandamane lakini mlifurahia sisi kupigwa, leo ma
mmekosa ulaji mnatuitisha kuandamana. Nendeni mkaandamane na familia zenu.
Kwahiyo tutaendelea kukopa mpk deni lifike kias gan ? ndo muache , maana hoja yenu ni tunakopa kwa vile hata waliotangulia walikopa ila hamfikiri deni linakuwa kubwa na lililopo tu hatulimudu
 
Ugulia maumivu yako kimyakimya Acha kuendelea kuonesha ujinga wako kwa kiwango cha kutosha.

Wataalam wote wa siasa wenye hekima zao wamefurahi kujiuzulu kwa mjinga mwenzio aliyelewa madaraka akasahau hata taratibu za chama chake.

Yule ameumiza watetezi wa haki hana wa kumlilia labda kama wewe ni mkewe au mwanae.
Tena alichelewa Sana,nauliza swali hapo hawanijibu..Ni lini uliwahi ona spika wa congress na senate huko US wakifitinisha serikali na chama Chao?

Mkipata jibu mnitag.
 
Upo sahihi kabsa,tatizo makando kando yake ya huko nyuma yananifanya mimi binafsi nishondwe kukuunga mkono. Ni hulka ya mwanadamu kuwa na kinyongo,NDUGAI ILIFKA MAHALI ANGEKUTWA AMEKUFA KWA SABABU YOYOTE ILE WATU HUMU JAMVINI WANGESHANGILIA. Tumuache apitie hayo magumu ya kisaikolojia ili tuponye maumivu ya mda mrefu ya watanzania walio wengu. Hemu kwa haraka haraka kumbuka combination kati ya jiwe na Ndugai halafu upate picha mpaka leo bila msaada wa Mungu kuliondoa jiwe tulikuwa tunaelekea wapi kama Taifa[emoji44][emoji44][emoji44]. No wonder Sabaya aliyeko geleza la kisongo angekuwa mkuu wa mkoa fulani. Hii nchi ilkuwa inaenda kuwa kama Uganda Jiwe na wafuasi wake wasingekubali watoke madarakani ili kulinda maovu yao.
Ndugai hatopitia magumu kajiuzuru uspika tu wala sio ubunge , Tunaziuza roho zetu kwa kujiuzuru kwa Ndugai , Hangaya hii tabia inaenda kukomaa na hatotaka tena kukosolewa maana kaamini ana back up kubwa , sasa usiombe ww ndo ukawa next
 
Kaanze kuandamana wewe kama Ndugai alikataa kwanini aliikubali hoja akaipitisha kwenye kamati ikajadiliwa na kukubaliwa pesa zimepatikana na zimeanza kutumika ndio unaanza kulaumu kwa nini tumekopa kama sio unafiki ni nini?
Ndugai hafai na anastahili kujiuzulu kwa maslahi mapana ya Taifa kwa wadhifa aliokuwa na akustahili kupayuka payuka ovyo
Mikopo haijapitia bungeni , watu wengi mnamuunga SSH hata hamuelew muundo wa nchi na mgawanyo wa majukumu
 
Ila watu wanashindwa kujiuliza Polepole na Gwajima mbona Mother hajawahi kuwajibu lolote? Jibu ni kwamba walitumia medium sahihi kufikisha ujumbe! Spika una platforms zote za kupeleka ujumbe Kwa Rais, ikiwepo kupitia Kamati Kuu, inakuwaje uanze kuropoka hovyo sehemu ambazo siyo sahihi? Huko US kwenyewe wanakosifika kwa demokrasia huwezi sikia Pelosi anamchana Biden hadharani, ni mbaya mnoo! maana Ilani ya Chama mliipigania wote, nawe uliitangaza na kuipigania kwenye kampeni, Leo hii unajitokeza unaongea pumba hadharani
Wengi mnaomponda Ndugai hata hamjaiangalia ile clip ya Ndugai , ttzo kubwa lipo hapo
 
Kwahiyo tutaendelea kukopa mpk deni lifike kias gan ? ndo muache , maana hoja yenu ni tunakopa kwa vile hata waliotangulia walikopa ila hamfikiri deni linakuwa kubwa na lililopo tu hatulimudu
Kukopa ni lazima na sio mbaya kama pesa zitatumika kama inavyokusudiwa, lakini tatizo ni katika hayo matumizi, wapo wale wanaoitwa wajanja wanazisubiri kwa UDI na uvumba !!
 
hata Nyerere alikutana na watu km nyinyi kipind cha kupigania uhuru
Teh teh teeh! Nanyi mkapambane kumpigania ******, msisikie la mtu[emoji1787][emoji1787]
 
Watanzania tunajisahau sana, tunayo hulka ya unafiki wa kutisha, hivi si nyie mlikuwa mnamponda Ndugai kuwa hafai kuwa spika na maneno ya shombo kibao juu yake? Iweje leo aonekane shujaa?
Elewa inshu sio Ndugai bali inshu ni alichofanyiwa kina maana gan?
 
Ngoja tukuelimishe inshu sio Ndugai bali inshu nini maana ya alichofanyiwa Ndugai ? kinachopingwa ni ile hali rais kuwa kiziwi hataki ashauliwe yaani anatuingiza kwenye mfumo wa ufalme akiamka anajiamulia ajisikiavyo hilo ndo kosa kubwa , amini nina kuambia leo kafanyiwa Ndugai ila tabia inakomaa hapa tunapinga huu ukandamizaji wa uhuru wa maoni , sijaona kosa la Ndugai maana yy ni mbunge na pia ni raia km ww so ana haki ya kutoa mitizamo yake mahala popote pale
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haya ndio mmeyajua leo? Wanafiki gang. Haya kaandamaneni.
 
Muulizeni mhe Kikwete ni kwanini pesa zilitumika kwa ule mchakato wa katiba na kisha ule mchakato haukukamilika ilhali Rais ndio mwenye mamlaka makubwa kwenye nchi ?
Kikwete kaingiaje hapa mkuu , sielew [emoji52]
 
Aliyekwambia tozo ziliwekwa kwa ajili ya kujenga madarasa tuu ni nani? Mijinga nchi hii hamtaisha.
Hlf ndo nyinyi mnasema hatuwez kujiendesha kwa tozo wakati huo huo tozo mnaipangia mahesabu makubwa , mnakuwaga mmetumia mjani nn ?
 
Kukopa ni lazima na sio mbaya kama pesa zitatumika kama inavyokusudiwa, lakini tatizo ni katika hayo matumizi, wapo wale wanaoitwa wajanja wanazisubiri kwa UDI na uvumba !!
jibu zuri so finally kwa mfumo huo tukope au tusikope ?
 
Teh teh teeh! Nanyi mkapambane kumpigania ******, msisikie la mtu[emoji1787][emoji1787]
Ww ni puss¥ tu , ndio maana hata panya road wanakuingizaga chini ya bajaj [emoji3] confidence 0%
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haya ndio mmeyajua leo? Wanafiki gang. Haya kaandamaneni.
una akili fup sana , sio kila kitu kimekaa kiushabiki , mimi ni chadema ila siung mkono huo ujing
 
Back
Top Bottom