Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Utapigwa uchakaeeeeee
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
 
Wataandamana kwa kibali cha nani? Kuna mtu alitikisa kiberiti kumbe kimejaa njiti. Usidanganywe kuwachezea wenye dola utaumia ndugu yangu. Labda waandamane nyuma ya keyboard si barabarani. Kama huamini jaribu uone!
Kwa taarifa yako, kibali tupo hatua ya mwisho kupata, kwani Pia polisi wanaotoa vibali wamechoshwa na haya yanayoendelea nchini na sarakasi za serikali.
Taarifa zimeshafika katika vijiwe vyote vya bodaboda Dar, na machinga wote
 
Kwanini mnakua waoga hivyo, hiyo itikadi ya uoga mmeitoa wapi?
Kwanini watanzania hamthamini thamani ya nchi yenu?
Wala sio uoga , Kuna mambo yakuyapambania na ku-risk ila sio utopolo wa Ndugai . Kwani huo mikopo si ilikua inapitishwa bungeni au ? Halafu mtu mwenyewe hajui hata anachokisimamia. Sasa nikateguliwe mguu kisa Ndugai aaiiii
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Mbona yeye alimshinikiza Prof. Assad aachishwe kazi kwa sababu ya Prof. kutumia uhuru wake binafsi wa kujieleza? Au mkuki huwa unauma kwa nguruwe tu.........??
 
Alitakiwa kuonyesha msimamo kwa alichokiongea bila kuomba msamaha. Kuomba msamaha ndiyo kosa kubwa zaidi maana inaonyesha alichoongea akina ukweli. Alafu mbaya zaidi unamwomba msamaha mtu asiyejua maana ya msamaha Wala kusamehe. Na asiyesamehe.
Hivi kwa akili zako unafikiri kisa ni hiyo issue ya mikopo. Kuna migongano huko ilikua inaendelea

Msamaha hata haukua real aliomba kufunika jungu na mama alishamsoma kwahiyo wamesomana mwenye nguvu kashinda
 
Wananchi wapi mkuu? [emoji23][emoji23][emoji23]

Sikia, kuna mambo mengi sana yakuwapeleka watz barabarani tena yanayogusa maisha yao moja kwa moja hilo la Ndugai ni cha mtoto! Lakini watu wako kimya wamelizika tu, sembuse hilo la Ndugai?

Acha watz waitwe watz
Huu ni mwanzo tu ndugu, Kesho tuna hoja nyingi, Ila la Ndugai ni mwanzo tu sababu ameonesha uthubutu
 
Tutakutania viwanja vya Jangwani jijini Dar, maandamano yatapitia ubalozi wa Ufaransa, Marekani hadi makao makuu ya Umoja wa Ulaya mwisho ni Ikulu ya Dar es salaam.

Ndugai alishiriki moja kwa moja kuhakikisha Magufuli anatawala nchi hii kwa ukatili na uovu mkubwa. Yeye ni sehemu ya utawala wa kiovu wa Magufuli. Kama ni maandamano Ndugai akae mbele na familia yake kisha tutamuunga mkono.
 
Maandamano yapo kikatiba, hivyo ni vyema maandamano yaandaliwe kwa kufuata kanuni na taratibu zilizopo. Naunga mkono 100% maandamano hayo
Kanuni tumeshafata na tupo hatua ya mwisho ya kupata kibali, Pia wengi wa polisi wanaotoa kibali wamechoshwa na sarakasi za serikali zinazomuongezea mzigo kila siku mwananchi wa hali ya chini
 
Maandamano yapo kikatiba, hivyo ni vyema maandamano yaandaliwe kwa kufuata kanuni na taratibu zilizopo. Naunga mkono 100% maandamano hayo
Leo hii nanyi mmekuwa wa kulilia maandamo na yamekuwa halali duu ama kweli ninyi wanafiki pindi wapinzani wanaandamana si mlisema wanavunja amani ninyi je? Ama kweli mpigwe tu mpaka mchakae.
 
Sisi sio wapinzani au chama cha siasa, kuhusu kupigwa tulishajiaandaa na hiyo hali endapo ikitokea Ila haya ni maandamano ya amani, hivyo tunahitaji amani kwenye maandamano yetu

Mlikuwa mnachekelea wapinzani wakiambiwa watapigwa, sasa ingieni barabarani mvune matokeo ya ule upuuzi mliokuwa mnausujudu.
 
Back
Top Bottom