Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Sisi huku kongwa tunaandaa maandamano ya kumpongeza mama samia kwa kumpa spana za uso ndugai,maana watoto wetu wote wanauhakika wa kuingia madarasani na madawati mapya!!2022
 
Acha mambo ya kingese, wala haya ma attachments hayosemi chochote kuhusu covid. Tuliza msambwanda utoe hoja zinazohusiana na tukio husika.
Wewe ndio msengelema,una akili ndogo kama sisimizi,nakuonyesha Ili uelewe kwamba hata huko Duniani kuna mfumuko wa bei tena kwenye Nchi ambazo sio common.

Hii itakusaidia kuelewa na kuacha upunguani wako WA kudhani Samia kaleta mfumuko was bei..

Mwisho kabisa tushawanyoa sukuma gang kwa hiyo tulizeni makalio na kuwashwa.
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Watapigwa mabomu ya machozi...
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] leo mnalilia maandamano? Kweli malipo ni hapa hapa duniani. Nnasema hivii hatuandamaniii na atakaesogeza pua yake barabarani apigwe mpaka achakae pumbaavu.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Ndio maana nasema hakuna wa kuthubutu!

Lisu tu alipokosa urais aliwambia wafuasi wake ingieni barabarani watu wakajificha uvunguni mpaka akaona bora akimbilie kwa amsterdam sembuse hili la selikali kushambulia bunge?

Watz wana mambo mengi tu ya kuwapeleka barabarani kama kupanda kwa bei za bidhaa na hawaendi sembuse hili la Ndugai?
 
Na ndio maana ngozi nyeusi hatuendelei , yaan mnaunga ukandamizaji wa uhuru wa maoni kwasababu muhanga alikuwa na makosa binafsi , je unahisi ile ni adhabu ? na iwapo ikikukuta ww itakuwa ni adhabu ? Nawapenda sn wazungu wangekuwa washaandamana tangu jana sio kwa ajili ya Ndugai bali ni kwa ajili ya kupinga ukandamizaji wa uhuru wa maoni , wanasema tabia ni mazoea , leo mama kaweza kumdhibiti huyu asikosoe serikali basi kesho anaweza kukufanyia hata ww
Je wewe ulishawahi kuiunga mkono cdm kwenye hoja ya msingi ya katiba? Kama Ndiyo onesha hapa ili uishawishi cdm iwaunge mkono la sivyo tunajua ni kwa sababu maji yamewafika shingoni.
 
Kosa la Ndugai nadhani hakumuelewa Rais Obama pale aliposema " Africa needs strong institutions not strong Men" !!
Matamshi ya Obama ni distortion za kawaida tulizozizoea za NWO.Let's not be bought by such cheap rhetoric from NWO compromized individuals kama Obama.What is an institution afterall.Institution kama UN na WHO kwa mfano, zimeundwa kutetea maslahi na kutekeleza malengo maovu ya NWO.So ukweli ni kwamba Africa needs kwanza "strong man" ili kuweza kulinda maslahi ya Waafrika,not so much strong institutions,kwa kuwa Institutions zinategemea the will of its' leaders.No wonder the NWO once said hawahitaji tena Africa viongozi kama Nkrumah,Lumumba na Nyerere.
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Hatari kwa vipi?kwani samia ndio wa kwanza kukopa?

Sent from my SM-N960F using JamiiForums mobile app
 
Ukitaka kujua ujinga wa watanzania mfano mzuri ni hawa hawa wanaojibu hapa.Uoga na ujinga! Eti nenda ukapigwe na polisi! Haa! Ina maana tunakosa uzalendo kiasi hiki? Nawashangaa sana watu wanaocomment negative kwenye post hii
 
Tangu lini Nduguy alipambana kwa ajili ya wananchi wa hali ya chini?
Oneni aibu wakati mwingine,huyu ndugai bunge lake si ndilo lililopitisha tozo ya miamala ya simu?
Kwa hili sioni haja ya kuamini kuwa Ndugai ni mpambanaji kwa ajili ya wanyonge.

Mirundikano ya kodi na tozo kadhaa zilipitishwa na bunge la Ndugai.
Kwa mtazamo wako lipi ni bora,kuongeza tozo na kodi kwa wananchi au kukopa ili kuendesha miradi ya nchi yetu?
Samia makosa yake ni hapa ""UMEME KUTOKA 27,000/- kwenda alipoona panamtosha na ile kauli ''Wananchi wamekubali kulipa tozo''
Mwambieni Hatujaridhika bali hatuna namna
 
Mtoa mada atoa mawazo yake haki yake kikatiba, tuone uhamasihsaji wake kama utaungwa mkono. Jambo moja naloliona mimi ni kuwa iwapo una mawazo mbadala kuna viakao rasmi vya chama chetu pa kuyatolea sio kupingana hadharani. Ule ulikuwa utovu wa nidhamu kichama. Hakuwakilisha wananchi kwa vyovyote vile aliwakilisha maslahi yake kutafuta uungwaji mkono ndani ya chama ambayo ni wrong. Atoke CCM na kundi lake wakaanzishe chama mbadala wauze sera zao za mikopo sio ndani ya CCM. He started with wrong foot.
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Takataka kabisa, tangu lini ******* aliwazungumzia wananchi au hata kusimama upande wa wananchi!!???
Kwa taarifa yako ukisikia maandamano basi yatakuwa ya kusherehekea kung'atuka kwake.
 
Ndugai ameshatuwakilisha wananchi, ni mda wetu wananchi kuandamana Kwa kumuunga mkono.
Ndugai ni shujaa
Unamuungaje mkono mtu aliyeomba msamaha!!!??? Unaunga mkono msamaha wake au lipi!?
 
Nikusaidie kdg , inshu sio kukopa inshu ni kuweka mbele mikopo , hv unaona ni akili timamu unaenda kukopa ili ujenge madarasa kweli ? fedha za ndani zinafany kaz gani ? kiufup pale kuna upigaji na ndio maana kaul ya Ndugai imemgusa mpk ndani
Elewa msingi wa fedha za uviko,

Ni fedha ambazo zilikuwa Zinakopeshwa kwa nchi ili kukabiliana na madhara ya yalisababishwa na janga hilo.

Hazina riba kwa lugha ya mitaani ni sawa na "kuazima" na irudishwe baada ya miaka 20.

Ni mpumbavu pekee anayeweza kuacha kutumiwa fursa hii wakati nchi yake ina matatizo.

Lakini wewe unayehoji trillion 1.3 unashindwaje kuona ubaya wa mkopo alioukopa Magufuli wa riba kubwa ya 8% ambao ulipwe baada ya miaka sita, na tayari tumeshaanza kulipa deni hata kabla ya mradi wenyewe kuisha. Je tupe majibu fedha za kulipa deni hilo zinatoka wapi. Usikwepe hili ulijibu ili twende sawa.

Ama kuhusu fedha za ndani na maendeleo fuatilia hali ya makusanyo ya fedha zetu tangu awamu unayoipenda ulinganishe na bajeti halafu utarudi kutupa majibu. Je kujenga shule siyo maendeleo?
 
Sawa ila tunataka kujua bilioni 2 ni matibabu ya aina gani cag aingie kazini
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao...
Nini hasa sababu ya ndugai kujiuzulu?
 
Matamshi ya Obama ni distortion za kawaida tulizozizoea za NWO.Let's not be bought by such cheap rhetoric from NWO compromized individuals kama Obama.What is an institution afterall...
Du mbona haueleweki sasa. Maana michango yako mingi unadai tutazame hoja ya Ndugai na tusiangalie maovu yake.

Hapa napo unatwambia Afrika inahitaji mtu imara kuliko taasis imara.

Kumbe bora kabisa Ndugai aondoke hana sofa za kuwa mtu /kiongozi imara.
 
Back
Top Bottom