Kweli Sasa naamini CHADEMA imefika kikomo. Haya nayo ni maandamano? Hawa wavuta bangi 20 nao mnawaita waandamanaji?
Mungu unaemuongelea mwambie akaribie hapa apate TUSKER BARIIIIIIIIIIIIIIIDIWatatuelewa tu.. Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na Tutamaliza Na Mungu
nguvu ya waliwa or wagawa tigo hoyeeeee. lema safiiiii na Mombasa safiiiiiii?
Mkuu MSALANI endeleeni kuwapa hawa watanzania majina yote mabaya, wavuta bangi, wanywa viroba nk. Lakini nikwambie hawa ndiyo waathirika wakuu WA ufisadi na ubadhirifu wowote ule unaoendelea chini ya serikali hii. Na kwa taarifa yako maoni yaliyotupwa kando Ni Yao!
kwani kwenye hayo maandamano wanagawa wali ?
Angalau wangekuwa wanagawa wali......tatizo ni wanawapigania waliowaamasisha kufanya maandamano kula wali wakati wao wananjaa.
Jamaa kapigika na ccm kweli kweli ...View attachment 187404jamaa huyu anawashangaa sana.......watu wa musoma ,badala mfanye kazi
eti munaandamana
Kweli Sasa naamini CHADEMA imefika kikomo. Haya nayo ni maandamano? Hawa wavuta bangi 20 nao mnawaita waandamanaji?
View attachment 187404jamaa huyu anawashangaa sana.......watu wa musoma ,badala mfanye kazi
eti munaandamana