Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Unafahamu sheria za nchi au umekaririshwa? Sheria gani walioyoivunja? Umbumbu ni ugonjwa mbaya kuliko ukoma, mgonjwa wewe. Unaugua umbumbu, tafuta tiba.

Hata sisi ni watanzania. Tena ni wazalendo kuliko hao wahuni wanaovunja sheria za nchi.
 
attachment.php

attachment.php
 
Kama kuna kitu Sita na CCM wameuhadaa uma wa TZ ni kuendelea na bunge la katiba wakati katiba haitopatikana
 
Chadema nilikua nawaelewa ila sasa nimeanza kuwafuta kichwani mwangu Mbona mnalazimisha vitu ambavyo havipo?Hayo maandamano Musoma yamefanyikia vyumbani mwenu?
 
polisisiem walikuwa wanapima upepo, itafika mahali hata taarifa tutakuwa hatutoi coz wamejiinua kupita kiasi
 
Propaganda za kitoto hazitawasaidia zaidi ya kuwatia uchizi na kututhibitishia kuwa chadema/ bavicha ni genge la wahuni..... mbowe DUBAIIIIIIIIIIIIIIIIIIII kawaacha misukule yake ikidhibitiwa kama vigori. Huu ni unyago tuu. 2015 ndio sherehe ya kumuoza mwali(chadema)na kuipoteza historia yake milele.
Wajinga ni rahisi sana kuwadhibiti
 
Je viongozi wa Chadema wako wapi? Mbowe yuko zake South. Anatuachia sisi tumtafutie ulaji. Sawa aje tushiriki sote kama kweli anayozungumza yanamtoka kumtima
 
Mimi nipo musoma hakuna maandamo yaliyofanyika hizo picha za miaka ya nyuma acheni kupotosha watu.
 
Back
Top Bottom