Maana Halisi ya neno 'Mkuu' ni ipi?

Maana Halisi ya neno 'Mkuu' ni ipi?

Jamani hili neno "MKUU" huwa linanifurahisha sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] linapotumiwa na wana jf, mara kwa mara watu wakitoa comment au kuandika uzi lazima atupie neno mkuu, kwa kweli nilkitaka kujua hili neno nani kalianzisha wakuu. lakini pia linatakiwa tuliweke katika utaratibu wa kidiscipline kama tunavotumia shikamoo na salamu nyingine. neno mkuu ni neno tamu sana
Kwani vp mkuu
 
Hapa ni kwa watu wastaarabu ndio maana tunaheshimiana .wakat mwngne hutumika kama beginning kwa mtu ili aeleww point yako vema .na kuna wakati tunakoseana humu so neno mkuu linatumika kwa staha sana ili kudumisha uelewano ....nadhani id fake ndo zimepelekea hii kitu
 
Jamani hili neno "MKUU" huwa linanifurahisha sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] linapotumiwa na wana jf, mara kwa mara watu wakitoa comment au kuandika uzi lazima atupie neno mkuu, kwa kweli nilkitaka kujua hili neno nani kalianzisha wakuu. lakini pia linatakiwa tuliweke katika utaratibu wa kidiscipline kama tunavotumia shikamoo na salamu nyingine. neno mkuu ni neno tamu sana
Linatumika hivyo ili kuweka usawa wa jinsia maana huwezi jua unayemjibu ni me au ke so ukitumia mkuu unaweka mambo fresh
 
Mkuu hili neno lilianzishwa na Mkuu Maxence Melo mwenyewe ambaye ndio Mkuu wetu hapa

na humu sisi wote ni Wakuu
 
[IMG alt="anti-negative energy"]https://www.jamiiforums.com/data/avatars/m/547/547110.jpg?1568969993[/IMG]

anti-negative energy
Member


Joined Apr 13, 2019

rep.png
52
point.png
9
Nilikuwa naangalia tarehe yako ya kujiunga na JF "Mkuu"
Yaaah, kwa kuwa ni mgeni humu hata simshangai..
 
Hapa ni kwa watu wastaarabu ndio maana tunaheshimiana .wakat mwngne hutumika kama beginning kwa mtu ili aeleww point yako vema .na kuna wakati tunakoseana humu so neno mkuu linatumika kwa staha sana ili kudumisha uelewano ....nadhani id fake ndo zimepelekea hii kitu
100%-fikiria kumuita mtu mkuu halafu umtukane, HAIJI kabisa. Mnaweza kupishana lakini mkajadili kiistarabu. Mkuu umekosea, Mkuu hukunielewa, Hapana Mkuu iko hivi sio Acha urongo ....... etc. Nalipenda sana hasa pale unapotaka kumkosoa mtu.
 
Back
Top Bottom