Maajabu ya Tarakimu


morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,089
Likes
358
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,089 358 180
Hii nimeipenda kama sio kweli bs hongera kwa ubunifu wa hali ya juu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,565
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,565 280
mhhh Boflo wapi ilivumbuliwa hii?
napata maswali mengi kuhusu namba 7, 1 na 9......
Paloma, kwani we hujui kuremba mwandiko? Ndio maana wenye mwandiko mzuri uliorembwa wanafaulu kwa sababu mwandiko uliorembwa uko feki, una uwongo mwingi ndani yake.
Sitaki umuulize Boflo maswali mengi.
 
Last edited by a moderator:
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
9 umeforge, ilitakiwa iwe na ango 'sita' kama 6
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
msilalamike kakosea... ameshasema ni kwa hisani yake, aidha nzuri au mbaya...
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Likes
78
Points
145
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 78 145
Jamani nimipenda duh wewe ni noma.
 
J

Jajani

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
138
Likes
2
Points
0
J

Jajani

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
138 2 0
Inafanana na ukweli ingawa MKUU wangu wewe ni msanii hasa.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Umejitahidi ila hapo kwenye 9 angle zake mmh!!!!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,356
Likes
131,935
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,356 131,935 280
Wonderful, amazing exclusive creation which makes sense
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
Paloma, kwani we hujui kuremba mwandiko? Ndio maana wenye mwandiko mzuri uliorembwa wanafaulu kwa sababu mwandiko uliorembwa uko feki, una uwongo mwingi ndani yake.
Sitaki umuulize Boflo maswali mengi.

kumbe basi na mie niitakuwa niifaulu kwa kudangannya!!! maana nilikuw anaremba muandiko balaa! ila kufika chuo sasa..........mhhh
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
all in all Boflo kazi nzuri sana banaa.....big up!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,799