Maajabu ya biashara ya uchimbaji wa madini ya dhahabu

Maajabu ya biashara ya uchimbaji wa madini ya dhahabu

Ulikua poli gani mimi nimepiga nyarubezi, mavota, kanegere, dutwa, mwakitolyo na nikaja nikamalizia mwime hakika nikijifunza mengi japo kwa mateso sana. Kule watu wanatenda dhambi hadi shetani mwenyewe anashangaa na kujifunza dhambi mpya ila all in all ukitaka uwe kwenye angalau safe side basi we kuwa broker au kota ununue dhahabu iliyotayali, bado machimbo nayadai ipo siku nitarejea
Karibu sana mwakitolyo
 
Back
Top Bottom