mhh jaman uyu apana
wala ajikoboi ni uko kupenda kwao kurembwa bure na saloon wanazozirusha ndo kunaawaponza....unarembwa na mwarabu sjui mchina unategemea nin?
dina mwaya una ngozi nzur cha msing achana na mapouda...paka simple vaseline utapendeza ayo mapouuuuuuuuuuuuuuuuuda waachie wenyewe magume gume ya mjin
UZUR WA MWANAMKE UPO KWENYE
1.KUJIAMNIN
2.AKILI KICHWAN
3.KUJUA WAT TO DO WHERE N WEN
4.KUWA NA HURUMA NA UTU
IN SHOT UZUR WA MTU UPO NDANI SI NJE MAMA ...msijidanganye na mawanja na mapoda ayo km ukuta uliopakwa sadolin:A S 576:
my dear kaa na ant sadaka akupe falsafa ya uzuri..au ata km una weza ku google ebu chek ARISTOTLE,PLATO NA SOCRATE wanazungumziaje ju ya kitu uzuri....
urembo unaendana na hadhi ya mtu...sasa mtu km wew unajiremba km naniniiiiii mhh m afraid afu mnavyojifanya mnajua kila kitu redion mnachambua kumbe kwenye practical nehhhhhhhhhhhhhhhhh