Liu Yun
Member
- Aug 6, 2023
- 15
- 16
Basi, ilipo fika asubuhi Anna aliamka mapema na kumuandalia mumewe maji ya kuoga, kisha akamuandalia kifungua kinywa. Jason aliamshwa na mkewe na kwenda kujimwagia maji, kisha akapata kifungua kinywa na alipo maliza alienda kupumzika chumbani kwa kuwa siku hiyo bosi wa Jason alikuwa hana safari yoyote ile.
Anna, mkewe alikuwa ameisha Fungua biashara ya kushona nguo, hivyo mida ya saa mbili asubuhi alikuwa akitoka nyumbani na kuelekea kazini kwake, akamuaga mumewake pia akamuaga mdogo wake.
Nyumbani alibaki Jason Na shemeji yake Selina, kimya kilitawala, Jason akiwa chumbani kwake na Selina akiwa chumbani kwake, ilipita kitambo kidogo kulikuwa kimya, na baadae alitoka Selina na kwenda kufagia uwanja..... Wakati huo Selina alikuwa na hofu juu ya shemeji yake (Jason). Selina alifagia uwanja na baadae akaosha vyombo.... Akarudi kujifungua ndani.
Jason nae muda Huo alitoka nnje na kuingia jikoni kujipikia kwa kuwa ilikuwa imeisha fika saa sita. Jason alikuwa sio mzembe Kwenye maswala ya kupika, alipika chakula alicho kipenda na akala, Lakini hakumuita shemeji yake kuja kula kwakuwa Jason mwenyewe alikuwa anaogopa! Alifunika tu chakula kwenye hotipoti na kurudi chumbani kwake. Selina hakutoka chumbani kwake mpaka dada yake alipo rudi ndipo akatoka, Jason alivyo sikia sauti yang mkewe akatoka, pale uwanjani Selina alisikika akisalimiana na shemeji yake.
Mke wa Jason akauliza "Haa! Inamaana hamjaonana toka asubuhi?" wote wakajibu "Ndio"
Jambo hilo lili Mshangazi sana Anna.
Basi wakaingia ndani kwapamoja, wakawa wanapiga soga huku wakiandaa chakula cha usiku, Anna na mdogo wake Selina, huku Jason alikuwa akiangalia TV. Baada ya hapo Jason na Anna waliingia bafuni na kujimwagia maji, walivyo toka walikuta Selina hayupo Sebuleni, kwani alikuwa kaisha enda kulala bila kuaga.
Anna: Selina mdogowangu?
Selina : Abee dada!
Anna: Uko wapi?
Selina: nimeenda kulala dada
Anna : Je, umekula?
Selina : ndio nimekula, Asante!
Anna: Sawa.
Basi Jason na mkwewe Waka kaa Sebuleni Na kula chakula baada ya hapo wakaenda kulala.
Anna sikuhiyo alikuwa na hamu sana ya kunyanduana na mumewe Jason, kwakuwa alipo kuwa kazini alimsikia rafiki yake mmoja akisimulia jinsi mchumba wakeambavyo huwa anamnyandua mbaka miguu inatetemeka, hizo stori zilimpandisha nyege Sana Anna, Kiasi kwamba aliwaza akifika nyumbani anaweza mmbaka mume wake. Walivyo Ingia tu chumbani, Anna alimrukia mume wake na kumlaza kitandani na kumjia kwa juu, mumewake alikuwa amevaa bukta ya silk, yaniii bukta ya mterezo, na kifuani alikuwa hajavaa kitu. Na Anna alikuwa amevaa kigauni kifupi cha kulalia na ndani alikuwa hajavaa loki yoyote ile, alimpandia Jason kwa juu (cowgirl) ananza kukizungusha kiuno kama feni akisuguanisha vikojoleo chake na cha Jason, na alionekana akitoa miguno ya kimahaba, ikimaanisha alianza kunogewa, Aishiii Jas, Jas utaniua, aiii J wangu, huku akizungusha kiuno Kwa kasi, mbaka akawa kalowa kwisha, utamu ulipo Mpanda zaidi alitamani mashine ya Jason imuingie ili imsugue kweli kweli, akazama kwenye bukta na kutoa piston mwisho wa bukta, lakini pistoni ilikuwa imelala kilegevu Sana, alijaribu kuisindikiza kwa vidole lakini wapi, kwa upwiru alio kuanao Anna alizama chini na kuanza kunyonya pistoni ya Jason, ndipo pistoni ikaanza kunyanyuka pole pole, hatimaye kasimama kiasi, Anna hakupiteza muda aliichukua piston Na kuizamisha Kwenye papuchi, Anna alitoa mguno mmoja wa kimahaba Aaiiish aiish, huku pistoni ikizama taratiibu, Anna, alilia kimahaba Sana, aish aaaaish zhii aaah ahhh, aishi, aaah, huku aki ipump mwenyewe, aliipamp marakadhaa tuu, akalia sauti kubwa Aaaaaaaah aaaahh ahhhhh. Anna alikuwa kaisha mwaga, Jason alikuwa yupo chini bado na pistoni yake ilikuwa imeisha sinyaa.... Anna wakatihuo anatoa jasho na kutetemeka kwa utamu alio upata, ijapo kuwa pistoni haiku simama vizuri, Akajiuliza kichwani inge simama ngngali Je?
Jason Kwa upande wake hakujisikia vizuri, maana yeye alishindwa kumaliza safari, pistoni ilimkataa! Jason alilala akiwa na mawazo sana. Alikuwa akijiuluza "Hivi ni nini kimenipata?" "Sina nguvu za kiume, mkewangu atakuwa ananifikiriaje?" "Sio mkewangu ataenda Kwa vijana wamtimizie hili?"
Jason hakulala Kwa Amani usiku huo.
Ilipo fika asubuhi, kama kawaida, mkewake aliamka mapema, akamuandalia mume wake maji ya kuoga, na akaamuandalia Kifungua kinywa, Jason aliamka na kuelekea bafuni, na alipo maliza alikunywa Chai, Na kutulia chumbani kwake. Shemeji yake Selina alikuwa bado hajatoka ndani,
Na baadae Selina aliamka Na Kwenda kufagia uwanja halafu Kaosha vyombo, akafanya usafi wa Sebuleni wa hapa na pale, akapika Chai akanywa, akarudi chumbani kwake mbaka jioni. Dada yake alipo rudi ndio alitoka.
Anna alishangaa Sana kuona tabia hiyo!
Siku hiyo pia Jason alishinda nyumbani kwakuwa bosi wake alikuwa hana safari ya nnje ya mkoa.
Dada alimuuliza Selina kama kulikuwa kunashida yoyote ya yeye kusalia ndani Muda mwingi, lakini Selina aliitikia hakukuwa na shida
Shida yoyote ile.
Maisha yakawa hivyo, Mwaka mmoja ulipita.
Anna akihangaika na mumewe kukosa nguvu za kumnyandua, na Mumewake akizama zaidi Kwenye dibwi la mawazo ya kwanini yeye yupo hivyo?
Wakati huo Selina matokeo yake hayakuwa mazuri sana, hivyo walimuahidi kumpeleka kwenye chuo cha maendeleo ya jamii japo Selina alidai angependa kujifunza mambo ya biashara.
Sikumoja, Jason bosi wake alikuwa hana safari, hivyo ikitokea hivyo Jason huwa anashinda nyumbani tuu.
Mke wake alivyo muandalia maji na meza ya asubuhi Jason aliamka na kwenda bafuni, kajimwagia maji na akarudi mezani kunywa chai.
Wakati anakunywa chai alisikia shemeji yake akifungua mlango, Jason alishituka, Lakini aliamua ajikaze. Mara paa, Shem huyu hapa Sebuleni, wakagongana macho uso kwa uso, Selina alikuwa kajifunga kitenge Na kwajuu kavalia shati. Akamsalimia shemeji yake.
Selina: Shkamoo shem!
Jason: Marhabaa, Unaendeleaje?
Selina: Naendelea vizuri
Jason: Haya
Jason huku anatetemeka kwambali, kwakuwa sikuhiyo ilikuwa siku ya kwanza kusalimiana na shemeji yake uso kwa uso huku mke wake akiwa hayupo!
Basi Selina akawa ametoka nnje, akawa ameenda uwani nnje, punde si punde akarudi akapita Sebuleni, akaingia chumbani kwake. Jason akashusha pumzi, Mmmhuuuu! Punde kidogo Selina akatoka chumbani kwake na kuelekea jikoni, safari hii haijulikani alisahau kitenge au la, kwa kuwa alitoka akiwa amevalia shati na Sketi moja ya kumwaga iliyo ishia magotini, macho ya Jason yalimganda Selina Kwa kama sekunde tatu, halafu akawa hajaamini alicho kiona. Pistoni yake ilinyooka kama msumari wa zege wa inch nane mbaka boxa ikachanika ilibaki bukta tuu!!!!!!
《Mwisho sehemu ya Pili》
Anna, mkewe alikuwa ameisha Fungua biashara ya kushona nguo, hivyo mida ya saa mbili asubuhi alikuwa akitoka nyumbani na kuelekea kazini kwake, akamuaga mumewake pia akamuaga mdogo wake.
Nyumbani alibaki Jason Na shemeji yake Selina, kimya kilitawala, Jason akiwa chumbani kwake na Selina akiwa chumbani kwake, ilipita kitambo kidogo kulikuwa kimya, na baadae alitoka Selina na kwenda kufagia uwanja..... Wakati huo Selina alikuwa na hofu juu ya shemeji yake (Jason). Selina alifagia uwanja na baadae akaosha vyombo.... Akarudi kujifungua ndani.
Jason nae muda Huo alitoka nnje na kuingia jikoni kujipikia kwa kuwa ilikuwa imeisha fika saa sita. Jason alikuwa sio mzembe Kwenye maswala ya kupika, alipika chakula alicho kipenda na akala, Lakini hakumuita shemeji yake kuja kula kwakuwa Jason mwenyewe alikuwa anaogopa! Alifunika tu chakula kwenye hotipoti na kurudi chumbani kwake. Selina hakutoka chumbani kwake mpaka dada yake alipo rudi ndipo akatoka, Jason alivyo sikia sauti yang mkewe akatoka, pale uwanjani Selina alisikika akisalimiana na shemeji yake.
Mke wa Jason akauliza "Haa! Inamaana hamjaonana toka asubuhi?" wote wakajibu "Ndio"
Jambo hilo lili Mshangazi sana Anna.
Basi wakaingia ndani kwapamoja, wakawa wanapiga soga huku wakiandaa chakula cha usiku, Anna na mdogo wake Selina, huku Jason alikuwa akiangalia TV. Baada ya hapo Jason na Anna waliingia bafuni na kujimwagia maji, walivyo toka walikuta Selina hayupo Sebuleni, kwani alikuwa kaisha enda kulala bila kuaga.
Anna: Selina mdogowangu?
Selina : Abee dada!
Anna: Uko wapi?
Selina: nimeenda kulala dada
Anna : Je, umekula?
Selina : ndio nimekula, Asante!
Anna: Sawa.
Basi Jason na mkwewe Waka kaa Sebuleni Na kula chakula baada ya hapo wakaenda kulala.
Anna sikuhiyo alikuwa na hamu sana ya kunyanduana na mumewe Jason, kwakuwa alipo kuwa kazini alimsikia rafiki yake mmoja akisimulia jinsi mchumba wakeambavyo huwa anamnyandua mbaka miguu inatetemeka, hizo stori zilimpandisha nyege Sana Anna, Kiasi kwamba aliwaza akifika nyumbani anaweza mmbaka mume wake. Walivyo Ingia tu chumbani, Anna alimrukia mume wake na kumlaza kitandani na kumjia kwa juu, mumewake alikuwa amevaa bukta ya silk, yaniii bukta ya mterezo, na kifuani alikuwa hajavaa kitu. Na Anna alikuwa amevaa kigauni kifupi cha kulalia na ndani alikuwa hajavaa loki yoyote ile, alimpandia Jason kwa juu (cowgirl) ananza kukizungusha kiuno kama feni akisuguanisha vikojoleo chake na cha Jason, na alionekana akitoa miguno ya kimahaba, ikimaanisha alianza kunogewa, Aishiii Jas, Jas utaniua, aiii J wangu, huku akizungusha kiuno Kwa kasi, mbaka akawa kalowa kwisha, utamu ulipo Mpanda zaidi alitamani mashine ya Jason imuingie ili imsugue kweli kweli, akazama kwenye bukta na kutoa piston mwisho wa bukta, lakini pistoni ilikuwa imelala kilegevu Sana, alijaribu kuisindikiza kwa vidole lakini wapi, kwa upwiru alio kuanao Anna alizama chini na kuanza kunyonya pistoni ya Jason, ndipo pistoni ikaanza kunyanyuka pole pole, hatimaye kasimama kiasi, Anna hakupiteza muda aliichukua piston Na kuizamisha Kwenye papuchi, Anna alitoa mguno mmoja wa kimahaba Aaiiish aiish, huku pistoni ikizama taratiibu, Anna, alilia kimahaba Sana, aish aaaaish zhii aaah ahhh, aishi, aaah, huku aki ipump mwenyewe, aliipamp marakadhaa tuu, akalia sauti kubwa Aaaaaaaah aaaahh ahhhhh. Anna alikuwa kaisha mwaga, Jason alikuwa yupo chini bado na pistoni yake ilikuwa imeisha sinyaa.... Anna wakatihuo anatoa jasho na kutetemeka kwa utamu alio upata, ijapo kuwa pistoni haiku simama vizuri, Akajiuliza kichwani inge simama ngngali Je?
Jason Kwa upande wake hakujisikia vizuri, maana yeye alishindwa kumaliza safari, pistoni ilimkataa! Jason alilala akiwa na mawazo sana. Alikuwa akijiuluza "Hivi ni nini kimenipata?" "Sina nguvu za kiume, mkewangu atakuwa ananifikiriaje?" "Sio mkewangu ataenda Kwa vijana wamtimizie hili?"
Jason hakulala Kwa Amani usiku huo.
Ilipo fika asubuhi, kama kawaida, mkewake aliamka mapema, akamuandalia mume wake maji ya kuoga, na akaamuandalia Kifungua kinywa, Jason aliamka na kuelekea bafuni, na alipo maliza alikunywa Chai, Na kutulia chumbani kwake. Shemeji yake Selina alikuwa bado hajatoka ndani,
Na baadae Selina aliamka Na Kwenda kufagia uwanja halafu Kaosha vyombo, akafanya usafi wa Sebuleni wa hapa na pale, akapika Chai akanywa, akarudi chumbani kwake mbaka jioni. Dada yake alipo rudi ndio alitoka.
Anna alishangaa Sana kuona tabia hiyo!
Siku hiyo pia Jason alishinda nyumbani kwakuwa bosi wake alikuwa hana safari ya nnje ya mkoa.
Dada alimuuliza Selina kama kulikuwa kunashida yoyote ya yeye kusalia ndani Muda mwingi, lakini Selina aliitikia hakukuwa na shida
Shida yoyote ile.
Maisha yakawa hivyo, Mwaka mmoja ulipita.
Anna akihangaika na mumewe kukosa nguvu za kumnyandua, na Mumewake akizama zaidi Kwenye dibwi la mawazo ya kwanini yeye yupo hivyo?
Wakati huo Selina matokeo yake hayakuwa mazuri sana, hivyo walimuahidi kumpeleka kwenye chuo cha maendeleo ya jamii japo Selina alidai angependa kujifunza mambo ya biashara.
Sikumoja, Jason bosi wake alikuwa hana safari, hivyo ikitokea hivyo Jason huwa anashinda nyumbani tuu.
Mke wake alivyo muandalia maji na meza ya asubuhi Jason aliamka na kwenda bafuni, kajimwagia maji na akarudi mezani kunywa chai.
Wakati anakunywa chai alisikia shemeji yake akifungua mlango, Jason alishituka, Lakini aliamua ajikaze. Mara paa, Shem huyu hapa Sebuleni, wakagongana macho uso kwa uso, Selina alikuwa kajifunga kitenge Na kwajuu kavalia shati. Akamsalimia shemeji yake.
Selina: Shkamoo shem!
Jason: Marhabaa, Unaendeleaje?
Selina: Naendelea vizuri
Jason: Haya
Jason huku anatetemeka kwambali, kwakuwa sikuhiyo ilikuwa siku ya kwanza kusalimiana na shemeji yake uso kwa uso huku mke wake akiwa hayupo!
Basi Selina akawa ametoka nnje, akawa ameenda uwani nnje, punde si punde akarudi akapita Sebuleni, akaingia chumbani kwake. Jason akashusha pumzi, Mmmhuuuu! Punde kidogo Selina akatoka chumbani kwake na kuelekea jikoni, safari hii haijulikani alisahau kitenge au la, kwa kuwa alitoka akiwa amevalia shati na Sketi moja ya kumwaga iliyo ishia magotini, macho ya Jason yalimganda Selina Kwa kama sekunde tatu, halafu akawa hajaamini alicho kiona. Pistoni yake ilinyooka kama msumari wa zege wa inch nane mbaka boxa ikachanika ilibaki bukta tuu!!!!!!
《Mwisho sehemu ya Pili》