Lusekelo (Mzee wa Upako) ana mapepo na ni Agent wa Shetani. Ataka oa mke mwingine?


Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,389
Points
2,000
Komeo Lachuma

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,389 2,000
Nmejikuta wakati flan nikitafakari sana matendo ya huyu anayejiita Mchungaji na kugundua ana mapepo na ni mtumishi wa shetani kabisa.

Kitendo cha kusema anamtafuta aliyesema wakristo waoe mke mmoja amhoji tayari anaonesha kuukana ukristo na kujihalalishia uzinzi.

Mungu angetaka adam awe na wake wengi angemtengenezea na mwingine.lakini hakufanya hivyo.kusudio la Mungu lilikuwa mke moja na mume mmoja. Kuhoji uhalali wa neno hilo tayari anaonesha ni mtu aliyekengeuka.

Ndugu huyu anayefahamika kwa majivuno na kiburi kinyume na matendo ya ukristo Yesu aliposema Mtu yeyote anayetaka kuwa mkubwa kwenu. Yampasa ajinyenyekeze na kujishusha kama mtoto mdogo.

Lusekelo ambaye ni juz juz tu alikumbwa na kashfa ya ulevi jambo ambalo ni aibu hata kwa mchungaj kusingiziwa. Bado hakuweza kujieleza akaelweka machoni pa watu wa Mungu.

Style yake ya mafundisho imejikita zaidi katika yeye kupokea sadaka na tunaona hata kwnye ibada anavyofurahia kutuzwa pesa. Na hapa ndipo ukristo unapozidi kujidhihilisha kuhusiana na siku za mwisho kutakuwepo na manabii na wa uongo na wachungaj wa aina ya lusekelo.

Haya ni mafundisho ya kishetani kabisa. Tamaa za mwili ndizo zinazoweza mkristo akahoji jambo kama hili.

Yesu anasema mwanaume atamwacha babaye na mamaye naye ataambatana na MKEWE na si WAKEZE. Mathayo 19:3-9

Ukina Mkristo anaanza kutaman yaliyo kwa shetan ujue tayar shetan ameshamkamata. Tuendako usishangae kusikia lusekelo anaruhusu waumini wake kuoa wake zaidi ya mmoja.
 

Attachments:

ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,600
Points
2,000
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,600 2,000
Sauli na Daudi . .si weki neno namwachia MWENYE ENZI MUNGU
 
MPALESTINA MWEUSI

MPALESTINA MWEUSI

Senior Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
141
Points
250
MPALESTINA MWEUSI

MPALESTINA MWEUSI

Senior Member
Joined Jun 6, 2012
141 250
Lakini si amesema ukweli, mfano wa kimaumbile Hata kwa wanyama, tujiulize tu kwani idadi ya wanaume iko sawa Na wanawake, kama sio sawa Mungu anakusudia wanawake waliozidi wafanywe vimada au .
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Points
2,000
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,000
Lusekelo ni binadamu! Binadamu ni mdhambi. Lakini lipo tumaini. Mwenyezi Mungu ni mwenye huruma! Hata kama kwa macho tunauona Lusekelo amekengeuka, tusimhukumu. Maana hakuna binadamu mkamilifu, japo anajiita ameokoka.
 
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,067
Points
2,000
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,067 2,000
Yesu alisema kipofu akiongoza vipofu wenzake atawatumbukiza wote shimoni. Hicho ndicho Lusekelo alichofanya maana waumini wake wamepigwa upofu. Wanafuata anachosema hawafuati neno la Mungu kwenye biblia linavyosema. Lusekelo ametia aibu sana Ukristo maana alikuwa anaeleweka kuwa ni mtumishi wa Mungu. Kumbe ni mtumishi wa pombe na roho ya kuoa wake wengi (uzinzi)
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,720
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,720 2,000
Maandiko yanasema "...mke na mume wataungana na kuwa mwili mmoja..."
Haijasema "...wake na mume..."
Utata unakuja utakapojua kua Musa alioa wake wawili na jibu hua linakua "Lile ni agano la kale".

Mchungaji atatenda upuuzi akiulizwa anajibu " Fuata maneno na si matendo" kwenye biblia tunaambiwa matendo ndiyo yatakupeleka unapotaka, hata Baba wa Taifa alisema hiki kitu.
 
mamitod

mamitod

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
906
Points
500
mamitod

mamitod

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
906 500
Mwendawazimu huyo. Mafundisho hayo yanaonesha nyumbani kwake hapakaliki kati yake na mkewe. Shetani wa uzinzi amelala kicgwani mwake mpk anatamani dini nyingine ili ajihalalishie mke mwingine. Tamaa za mwili zinaongoza kichwa chake. Hakuna mchungaji hapo bali uozo.
 
M

Methusela Gwajima

Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
28
Points
45
Age
44
M

Methusela Gwajima

Member
Joined Oct 21, 2016
28 45
Mbona wapo wengi tu wa aina hiyo ? Hivi Nyinyi kweli bado tu hamujashituka mpaka sasa ? Mbaya zaidi wapo wanaodai eti wana uwezo wa kufufua watu waliokufa na wakati kusema ukweli hawajawahi kufufua hata PANYA !
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,161
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,161 2,000
Huyu anaonekana ana matatizo ya kisaikolojia tena yaliyosababishwa na ' FAMILY ' problem. Huwa naamini asilimia kubwa ya yale ayanenayo mtu kwa kuwafundisha wengine yamemtokea. Mpaka afikirie mke wa pili , na series za tuhuma za kale kakinjwaji , inaonhesha kuna kitu chini ya carpet .
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,533
Points
2,000
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,533 2,000
Halijifichiiii eeeeenhh, eeenh halijifichi PEMBE LA NG'OMBEE,

ndio mana makanisa ya mtume na nabii siendagi
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,896
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,896 2,000
Jehova aliruhusu bila pingamizi lolote abraham awe na wake wawili,
jacobo awe na wake wanne,
solomoni wake elfu moja na vimada juu,
hata david nae akaoa wakati keshakua wa kutoa nje kuota jua.
Mimi naona lusekelo yuko sawa
 
Kumbisalehe

Kumbisalehe

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
604
Points
250
Kumbisalehe

Kumbisalehe

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
604 250
Nmejikuta wakati flan nikitafakari sana matendo ya huyu anayejiita Mchungaji na kugundua ana mapepo na ni mtumishi wa shetani kabisa.

Kitendo cha kusema anamtafuta aliyesema wakristo waoe mke mmoja amhoji tayari anaonesha kuukana ukristo na kujihalalishia uzinzi.

Mungu angetaka adam awe na wake wengi angemtengenezea na mwingine.lakini hakufanya hivyo.kusudio la Mungu lilikuwa mke moja na mume mmoja. Kuhoji uhalali wa neno hilo tayari anaonesha ni mtu aliyekengeuka.

Ndugu huyu anayefahamika kwa majivuno na kiburi kinyume na matendo ya ukristo Yesu aliposema Mtu yeyote anayetaka kuwa mkubwa kwenu. Yampasa ajinyenyekeze na kujishusha kama mtoto mdogo.

Lusekelo ambaye ni juz juz tu alikumbwa na kashfa ya ulevi jambo ambalo ni aibu hata kwa mchungaj kusingiziwa. Bado hakuweza kujieleza akaelweka machoni pa watu wa Mungu.

Style yake ya mafundisho imejikita zaidi katika yeye kupokea sadaka na tunaona hata kwnye ibada anavyofurahia kutuzwa pesa. Na hapa ndipo ukristo unapozidi kujidhihilisha kuhusiana na siku za mwisho kutakuwepo na manabii na wa uongo na wachungaj wa aina ya lusekelo.

Haya ni mafundisho ya kishetani kabisa. Tamaa za mwili ndizo zinazoweza mkristo akahoji jambo kama hili.

Yesu anasema mwanaume atamwacha babaye na mamaye naye ataambatana na MKEWE na si WAKEZE. Mathayo 19:3-9

Ukina Mkristo anaanza kutaman yaliyo kwa shetan ujue tayar shetan ameshamkamata. Tuendako usishangae kusikia lusekelo anaruhusu waumini wake kuoa wake zaidi ya mmoja.
Huyu haihitaji degree kujua kuwa ni muhuni tu anayekula hela za wajinga. Hakuna roho mtakatifu naye tamka ujinga na uchafu huu. Ombeni mpewe macho na usikivu wa kiroho. Huyu anapoteza watu. Maana ukitaka kujua, fuatilia uone je anahubiri wokovu? Hapana. Anahubiri mambo ya dunia tu. Magari na majumba vitu ambavyo ni next watu watufute ufalme kwanza hayo mengine yataongezwa.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
BOB LUSE njoo huku, zengwe limeanza upya
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Magufuli tangaza rasmi, kuanzia January tutakuwa tukitoa sadaka za kuteketeza. Mnachinja mbuzi na kumchoma moto. Kwa mwendo huu manabii feki watafutika wote
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Points
2,000
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 2,000
Wivu tu umekujaa , nani aliyekupa mamlaka ya kuhumu? Ajenti wa shetani ni yule apingae kila juhudi ya kumtukuza Mungu
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top