Lucky Dube ana mziki mzuri kuliko Bob Marley.

Lucky Dube ana mziki mzuri kuliko Bob Marley.

Ukisikiliza mziki wa Lucky Dube vizuri utagundua kamshinda Bob Marley kwa vitu vingi,sauti,beats,ingawa kiujumbe wanafanana,ila mziki wa Lucky Dube unavutia zaidi ukisikiliza.
Nadhani Bob Marley alipata umaarufu zaidi baada ya kufa,angekuwa hai angefunikwa sana na Luck Dube.

Mkuu we bila shaka utakua Mchagga maana Mchagga kwa Lucky Dube humwambii kitu,,,Yaani sawasawa ufananishe Mlima na Kichuguu Lucky Dube bado kabisa kumfikia Bob Marley.
 
Luck Dube hamfikii Richard Nesta Marley hata kwa robo ni sawa na kufananisha vitz na vogue.


Sent from my iPhone using JamiiForums mobile app
 
nikweli luck dube alikua na mziki mzuri kuliko bob marey lakini hakumpita mbari na sio siri alimzidi mapigo na sauti kidogo na sio ujumbe lakini wengi tutaendelea kumuona bob kama mfalme rage duniani kwakua zama alizo ishi ni tofauti na luck dube
 
Usimfananishe legend WA mziki WA reggae modifier. Bob ni legend
 
Nyie ndo mnaotaka kumfanya Floyd Mayweather aonekane bora kuliko Clasius Clay "Louisville Lip" - Muhammad Alli. Have some respect kwa magwiji
 
Binafsi sioni kama kuna mwanamuziki anamzidi lucky dube masikioni mwangu.

Nakumbuka siku napewa taarifa na jamaa yangu kwamba lucky amefariki kwa kupigwa risasi-nilikuwa kama mgonjwa kwa muda kama siku tatu hivi.

Ngoma kama

Good girl.
Big boys dont cry
Dont cry
Love me the way iam


Put a little love, hii huwa naweka nikiwa 120 kwenye gari. huwa wazimu unapanda na lile beat navuta wese tu.kama rasi kweli kumbe.......
 
You are comparing uncomparables,dube na Bob ni usingizi na kifo wote mnaoshabikia dube sio wapenz wa reggae mnapenda kwaya na midundo iliyoimbwa na mfugarasta dube ila the Legend of reggae ni Bob Marley haihitaji rocket science kujua hilo ni ufuatiliaji tu simple kama hujui just google msipotoshe uma..
Who the cap fit let them wear' t.....
Acheni utani bana
 
bredrin wagwaan? mi read yo thread an see yu talking bout de ting dat uno nof nof an mi felt so down. di man yu talking bout aint nuh gwan be like di kin of reggae bob marley.diz a two kinda different peopl man.mi like lucky dube n respect him so much.

we ndugu umeanz kusikiliza reggae lini? acha kabisa usiongee mbele za watu haya maneno. haya mambo ukikaa huko kiboroloni ni sawa ukaongea na akina mangi,mosha na mrema. kwa sisi tunaofaham reggae hasa ya asili huwezi linganisha bob marley na lucky dube. bob marley alikuwa mwanafalsafa. hakuwa mtumbuizaji pekee. umesikia mapigo ya no woman no cry?umesikia
one love?umesikia
stir it up?
stiff necked fools?
naughty dread?
caution? umesikia
them bell are fully? umesikia
get up stand up?
i shot the sheriff ?
war?
trenchtown rock?
maga dog

nina albums zote alizowah toa bob marley nina nyimbo zooote za bob marley na zooote za lucky dube. najua nazungumzia nini.ukiacha aina buny wailer,p.tosh,culture,gregory isac,senzo,ijahman,burning spear,jimmy cliff etc.
acha kabisa kufanya ulinganifu usion na misingifu ya ujumbe na hata music yenyewe. sikatai Lucky dube ni mzuri alipaswa kushindanishwa na akina alpha blondy, gregory isac,burning spear,culture,israel vibration at least ingawa pia lucky dube ana aina yake ya reggae ambayo huwezi ifananisha na roots culture za akina israel vibration,culture n.k lucky dube ni ya kwake yeye kama yeye. wakati reggae kongwe inaongozwa sana na guitar zito na ngoma. lucky dube ndi yo kuna guitar lakini anapiga sana kinanda,ngoma na trumpets. ni aina tofaut ya music.

ila acha kabisa. acha ndugu yangu usiongee mambo haya. sawa? eeeh usiongee haya mambo sebuleni wakiwa wamekaa wana reggae watajisikia vibaya sana. nasisitiza lucky dube si mbaya ila reggae yake ni ya tofaut sana ni kizazi kingine cha reggae si ile reggae ya akina peter toshi,bob marley,bunny wailer,jimmy cliff etc.
wakati ukisoma post hii sikiliza no water.

Ukisikiliza mziki wa Lucky Dube vizuri utagundua kamshinda Bob Marley kwa vitu vingi,sauti,beats,ingawa kiujumbe wanafanana,ila mziki wa Lucky Dube unavutia zaidi ukisikiliza.
Nadhani Bob Marley alipata umaarufu zaidi baada ya kufa,angekuwa hai angefunikwa sana na Luck Dube.
 
Feel it in the one drop Bob acha kabisa
We ll still find time to rap
We making the one stop
The generation gap
Now feel this drumbeats
As it bests within
Playin n riddim
Resisting against the system
I know jah never let's down
Put your right from wrong
 
Utofauti sio mkubwa sana hasa kwa message zao ila mziki wa Lucky Dube ukiusikiliza kwa utulivu kila chombo utakisikia kinasikika vizuri
 
Umenena ilivyo haki mkuu bob Marley kumfananisha na luck dube ni sawa na kufananisha meli na mtumbwi,,, dube bado ni mdogo sana na kinachomfanya mtoa thread amkubali zaidi luck dube ni aina ya reggae aliokuwa akipiga.
Kwa sisi tunaojua asili na kufuatilia mziki wa reggae tunasema hakutawahi kutokea mwimbaji kama Bob Marley.
Utofauti ni kwamba Luck dube alikuwa akitumia sana kinanda na trumpets hii inaitwa "modern reggae" yaani kama kwenye taarab umchukue hayati Issa Matona au Bi Kidude ufananishe nyimbo zao na za akina Mzee Yusuph au Khadija Kopa, zote ni taarab lakini midundo na aina ya uimbaji ni tofauti kwa msikilizaji. Robert Nesta Marley alikuwa akitumia zaidi ngoma na gitaa zito (base) na hii ndiyo asili halisi ya reggae.
bredrin wagwaan? mi read yo thread an see yu talking bout de ting dat uno nof nof an mi felt so down. di man yu talking bout aint nuh gwan be like di kin of reggae bob marley.diz a two kinda different peopl man.mi like lucky dube n respect him so much.

we ndugu umeanz kusikiliza reggae lini? acha kabisa usiongee mbele za watu haya maneno. haya mambo ukikaa huko kiboroloni ni sawa ukaongea na akina mangi,mosha na mrema. kwa sisi tunaofaham reggae hasa ya asili huwezi linganisha bob marley na lucky dube. bob marley alikuwa mwanafalsafa. hakuwa mtumbuizaji pekee. umesikia mapigo ya no woman no cry?umesikia
one love?umesikia
stir it up?
stiff necked fools?
naughty dread?
caution? umesikia
them bell are fully? umesikia
get up stand up?
i shot the sheriff ?
war?
trenchtown rock?
maga dog

nina albums zote alizowah toa bob marley nina nyimbo zooote za bob marley na zooote za lucky dube. najua nazungumzia nini.ukiacha aina buny wailer,p.tosh,culture,gregory isac,senzo,ijahman,burning spear,jimmy cliff etc.
acha kabisa kufanya ulinganifu usion na misingifu ya ujumbe na hata music yenyewe. sikatai Lucky dube ni mzuri alipaswa kushindanishwa na akina alpha blondy, gregory isac,burning spear,culture,israel vibration at least ingawa pia lucky dube ana aina yake ya reggae ambayo huwezi ifananisha na roots culture za akina israel vibration,culture n.k lucky dube ni ya kwake yeye kama yeye. wakati reggae kongwe inaongozwa sana na guitar zito na ngoma. lucky dube ndi yo kuna guitar lakini anapiga sana kinanda,ngoma na trumpets. ni aina tofaut ya music.

ila acha kabisa. acha ndugu yangu usiongee mambo haya. sawa? eeeh usiongee haya mambo sebuleni wakiwa wamekaa wana reggae watajisikia vibaya sana. nasisitiza lucky dube si mbaya ila reggae yake ni ya tofaut sana ni kizazi kingine cha reggae si ile reggae ya akina peter toshi,bob marley,bunny wailer,jimmy cliff etc.
wakati ukisoma post hii sikiliza no water.
 
Back
Top Bottom