Lucky Dube ana mziki mzuri kuliko Bob Marley.

Lucky Dube ana mziki mzuri kuliko Bob Marley.

Kwa hisia nyimbo za Bob na Peter zimekaa ki-hisia zaidi. Dube vinanda vingi sana ni kama unasikiliza kwaya.
Dube nyimbo nyingi beat moja me wakati nakuwa nlikuwa namsikiliza sana dube nlipopata akili na kuanza kusikiliza reggae watu kama UB 40, Bob Marley Ziggy Marley and the melody makers , Max Priest,Mr yellow man, na wakina Damian Jr Gong Marley ndo nikagundua dube alikuwa bado sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukisikiliza mziki wa Lucky Dube vizuri utagundua kamshinda Bob Marley kwa vitu vingi,sauti,beats,ingawa kiujumbe wanafanana,ila mziki wa Lucky Dube unavutia zaidi ukisikiliza.
Nadhani Bob Marley alipata umaarufu zaidi baada ya kufa,angekuwa hai angefunikwa sana na Luck Dube.
Dube kila nyimbo yake inavutia kusikiliza,aliekuwa ana mfukuzia alikuwa senzo.Nyimbo za bob ni chache mno zenye mvuto ni One love Could you be loved na No woman no cry.
 
ungetangulia kuskiza kwanza Bob Marley ndio uandike haya maoni
 
Binafsi namkubali sana Lucky Dube ngoma zake huwa sichoki kusikiliza Monster, Dont cry, crazy world, good girl, false prophet, remember me, it not easy, kiss no frog, God bles the women, i have got you, different colour one people hizo ni kwa uchache tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dube kila nyimbo yake inavutia kusikiliza,aliekuwa ana mfukuzia alikuwa senzo.Nyimbo za bob ni chache mno zenye mvuto ni One love Could you be loved na No woman no cry.
ukitazama nyimbo za bob ulizozitaja, utagundua kitu kinachowavuta watu kwa dube ni beats. ni kweli nyimbo za dube zilivuta watu sbb hasa ya midundo yake. lakini hili tukumbuke ni suala la nyakati na technolojia....

lakini ujue pia bob na dube wameishi nyakati na mazingira tofauti kabisa. hivyo katika hali ya kawaida hata muziki wao utakuwa ni tofauti tu....Bob was more lyrical kuliko dube.
 
bunny alipenda sana kusoften reggae yake. hata alipoachana na 'ndugu' yake bob, nyimbo zake nyingi zilikuwa na midundo 'mitam' zaidi...

sikiliza hii boderation.

 
Ukisikiliza mziki wa Lucky Dube vizuri utagundua kamshinda Bob Marley kwa vitu vingi,sauti,beats,ingawa kiujumbe wanafanana,ila mziki wa Lucky Dube unavutia zaidi ukisikiliza.
Nadhani Bob Marley alipata umaarufu zaidi baada ya kufa,angekuwa hai angefunikwa sana na Luck Dube.
Alisikika mlevi mmoja
 
mabadiliko ya muziki huu ni midundo...na dube alikuwa akichanganya na midundo ya kiasili south afrika....kama zile walizokuwa wakifanya mahotela queens..hata leo 2pac angekuwepo, angefanya trap [emoji16]

 
Back
Top Bottom