Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Huyu fisadi kamwe hatokaa awe rais wa tz, anapoteza muda tu bora akachunge mifugo yake
 
Mjumbe wa kamati kuu CHADEMA, Mhe Edward Lowassa akiwa na mbunge wa Bukoba mjini wameudhuria ibada katika kanisa la KKKT. Akiwa kanisani Mhe Lowassa ametoa kauli.

''Mh rais amesema hatatoa chakula. Mimi nimewasiliana na chama changu tumeona tuwape chakula watanzania. Naamini dunia itasikia'', alisema Lowassa.
Nimependa zaidi hiyo ya kuongelea kanisani, tupo nyuma yake.
 
".....Rais amesema hatoi chakula, mimi nimejadiliana na chama changu tumeona tufanye mpango wa kuwatafutia watanzania chakula.

Hata kama ni cha kuomba nje ya nchi ninaamini dunia itatusikia..", Edward Lowassa, Bukoba Mjini, Kagera15 Januari 2017.

mkuu lowasa kama anataka cdm watoe chakula atoe yeye kama yeye sijui kama hiyo kauli m/kiti ataibariki kwa kuwa ruzuku ya chama kwa sasa m/kiti anajitahidi kufukia mashimo ya biashara zake zilizoanza kuyumba Tanzania diama kwa sasa linaendeshwa kwa hasara , ruzuku ya 660 m ndio inayotumika na ndo jicho la m/kiti akitoka tu nje ya dar anaandika CHEQUE ya 34m kuwa anakagua uhai wa chama halafu ghafla umwambie m/kiti akanunue tani 45za mahindi , maarage na ngano . lakini kingine mbona huku monduli mtu wa mbu kuna njaa kibao , kwa nini edo asianzie huko nyumbani kwanza
 
Msanii katika fani yake ya usanii

Sound bite politics at its best.

Kama alishindwa kuwapelekea maji watu wa Monduli akiwa mbunge, Waziri na Waziri Mkuu, ataweza kugawa chakula kama itatokea baa la njaa?

Tanzania kuna vituko vya wanasiasa

Hii nchi kuna mtu anaweza kujitokeza na kudai ana uwezo wa kuwapeleka watu mbinguni hata kama Mwenyezi Mungu hataki na kuna watu wajinga wataamini.
MsemajiUkweli,

We are used to your jester's role under different CCM regimes. Like on this thread, you are very busy trivialising and diverting attention from major issue of the day - food insecurity and the looming hunger.

Free education, expecting that an 'empty stomach would feed an empty head'? Y'all out of your minds. You have defined your downfall; you have surrendered to gravity.
 
View attachment 460344
View attachment 460346
Yaani mnatawanya uzushi wa picha za southafrica mnasema ndiyo mazao ndani ya TZ?
Jipangeni sana
0316fbca23100fca4f71a4df564bfdc4.jpg
62759534dee9e7d79c832caf991b9337.jpg
na hii ni south
 
Huyu mzee bado tu hajaacha usanii wake?karukia kwenye kuwatafutia chakula ile mvua ya kubumba aliyosema ataleta toka Thailand imeishia wapi?Muwe mnajiongeza msifurahie tu sanaa zake muwe mnamkumbusha na mambo ambayo alisema zamani
 
Kama kuna sehemu yenye njaa namuunga mkono lowasa kupeleka chakula hilo tamko alilolitoa kanisani linaendana na Biblia Yesu alisema nilikuwa na njaa mkanilisha kazi ya chama cha siasa ni kutafuta ufumbuzi wa matatizo halisia ya wananchi. KWA KUTOA UFUMBUZI HALISIA KWA MATATIZO HALISIA ONEKANA KIHALISIA CHADEMA NA LOWASSA HONGERENI Ila MTIMIZE AHADI ZENU TUMIENI HATA RUZUKU KUHUDUMIA WENYE NJAA HALISIA MIMI KAMA MLIPA KODI AMBAYO NI RUZUKU MNAYOPEWA NIKO PAMOJA NA NINYI KWA HILI. TUNATAKA VYAMA VYOTE VITOE UFUMBUZI KWENYE MATATIZO HALISIA. NILIWAPONGEZA HATA ACT WAZALENDO KWA KUSOMESHA BURE BURE WATOTO WOTE KIDATO CHA TANO NA SITA KWENYE HALMASHAURI YAO. HONGERA CHADEMA HONGERA LOWASSA MKIWEZA TAFUTENI HATA PESA ZA KUKOPESHA WANAFUNZI ELIMU YA JUU. MTAUNGWA MKONO NA KILA MTU MIMI NIKIWEMO. TUNATAKA CHAMA CHOCHOTE KITATUE MATATIZO HALISIA YA WANANCHI KEEP UP LOWASSA AND CHADEMA
Hahahah Magufuli ni kama mafuta ya taa.... Naona nyoka wote mmeanza kugaa gaa!!!
 
Kama kuna sehemu yenye njaa namuunga mkono lowasa kupeleka chakula hilo tamko alilolitoa kanisani linaendana na Biblia Yesu alisema nilikuwa na njaa mkanilisha kazi ya chama cha siasa ni kutafuta ufumbuzi wa matatizo halisia ya wananchi. KWA KUTOA UFUMBUZI HALISIA KWA MATATIZO HALISIA ONEKANA KIHALISIA CHADEMA NA LOWASSA HONGERENI Ila MTIMIZE AHADI ZENU TUMIENI HATA RUZUKU KUHUDUMIA WENYE NJAA HALISIA MIMI KAMA MLIPA KODI AMBAYO NI RUZUKU MNAYOPEWA NIKO PAMOJA NA NINYI KWA HILI. TUNATAKA VYAMA VYOTE VITOE UFUMBUZI KWENYE MATATIZO HALISIA. NILIWAPONGEZA HATA ACT WAZALENDO KWA KUSOMESHA BURE BURE WATOTO WOTE KIDATO CHA TANO NA SITA KWENYE HALMASHAURI YAO. HONGERA CHADEMA HONGERA LOWASSA MKIWEZA TAFUTENI HATA PESA ZA KUKOPESHA WANAFUNZI ELIMU YA JUU. MTAUNGWA MKONO NA KILA MTU MIMI NIKIWEMO. TUNATAKA CHAMA CHOCHOTE KITATUE MATATIZO HALISIA YA WANANCHI KEEP UP LOWASSA AND CHADEMA

hapo kwenye ruzuku Mbowe karidhia ,
 
Wee hapo unamfumba nani, you aimed to nickname Mh. Rais kuwa ni Faru John.. omba radhi mara ya mwisho kabisa, hutaki tunaku [HASHTAG]#Godblesslema[/HASHTAG] sasa hv





Siyo kuniGodblesslema tu,nipo tayari hata kuzikwa kwenye sandarusi.Kumbe kutesa na kuuwa watu ndiyo mkakati wenu?Mimi nimemtaja faru john,usinilazimishe nimuombe radhi mnyama aliyeumbwa awe kitoweo changu.Jukumu la kuomba radhi vitoweo nakuachia wewe,kwangu Mimi faru john ni mboga.
 
Umeona kuna wajinga wa CDM wanampigia makofi tukisema hii nchi ina wapumbavu wengi mnakataa
Wapumbavu na wajinga ni Watz. Kuambiwa hakuna njaa ukapiga makofi wakati uko na njaa ni ujinga na upumbavu. Na kuambiwa kuna njaa na utafanywa mpango kusaidia kupunguza tatizo ukashangilia pia ni ujinga na upumbavu.
Hivi Mtanzania mwenye "Akili" yuko wapi? Iko wapi hiyo akili wakati tunapepea kama Tiara? Ila ujinga na upumbavu wako ni wa kiwango cha juu kuliko Watz wote, umebarikiwa sana.....
 
Ofisi ya chadema imewashinda kujenga watatoa wapi hela za kugawia wenye njaa nchi nzima???


Siasa za kipuuzi kabisa hizi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom