Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

lowasa ni gamba ilikuwa avuliwe na kina nape akatumia pesa yake kuhonga..............hapo juzi tu kaambiwa na makongoro kuwa yeye ni kibaka ndani ya ccm bado naona HAJIELEWIELEWI HUYU JAMAA

makongoro kafungwa nira na mkono halafu anawadanganya watu atapambana na rushwa, ipi hiyo?
 
Huu uwongo kabisa .Dr.Mengi hawawezi kusapoti mchafu.

IPP Media yote inampgia chapuo..Mbona habari za Makongoro haziruki hewani? Mwanzoni nilivutiwa na Media zake lakini kwa mtindo huu amejishushia heshima.
 
Wengi wape. Kanda ya ziwa (Tabora, mwanza, shinyanga na Musoma) ni karibu ya nusa ya wapiga kura wote tz. good strategy ENL
 
Wana CDM kibao wameenda kumuunga mkona na wengine wamemdhamini most likely
 
Lowasa ni sawa na kambale ukimtupia nyama anazidi kunawiri, makongoro kitu gani wamlete na mama yake pia.
 
11412330_1027235573977559_4265492753339254769_n.jpg
11393010_1027235593977557_3708828342978542825_n.jpg


Wakati wa Bible Watu wengi walimfuata
Yesu kwa sababu ya mikate sasa Lowasa apime mwenyewe ,hao watu wanafuata mikate anayotoa au wanasuata sera zake?
 
Arusha wageni walilazwa impala na kibo palce, wavicoster walilala kwenye coster zao! huko mwanza mwalaza hotel gani?

Leo walikuwa golden crest hotel. Ndiko walikolia chakula cha mchana. Na pengine ndipo watapolala leo.
 
IPP Media yote inampgia chapuo..Mbona habari za Makongoro haziruki hewani? Mwanzoni nilivutiwa na Media zake lakini kwa mtindo huu amejishushia heshima.
Acha wivu wa kike Dr.Mengi kwani ulisikia matangazo ya hao watangaza nia ccm huwa anarusha bure?
 
IPP Media yote inampgia chapuo..Mbona habari za Makongoro haziruki hewani? Mwanzoni nilivutiwa na Media zake lakini kwa mtindo huu amejishushia heshima.
Makongoro kama hana pesa za kurusha matangazo ulitaka ITV wakarushe bure ?mbona tbc hawakurusha live?
 
Mungu alisema dhambi zote zaweza kusamehewa isipokuwa kukufuru...maana yake nini?? Ni kusema kitu ambacho wewe mwenyewe unajua kuwa si sahihi na unawaaminisha watu kuwa sahihi
Unaona mungu anafanya kitu ww unakiita shetani
My take: huyu mwnye thread hii kuna azma maalumu anayotekeleza aidha kwa kutumwa so anachezea sehemu mbaya sana..awe makini...ni ushaur tu

Acha vitisho mbuzi, kwani hujui kuwa hiyo ndio timu ya Lowassa?kama hujui kaa kimya
 
Ni sawa kudhaminiwa na hao watu, maana naamini wadhamini ni wanachama wa ccm na yeye ni ccm!
Kama wapo ambao unaona hawafai si tatizo la Eddo, maana chama chenyewe mbona hakijawafukuza?

Sio chama, tatizo ni kuwa hao watu ndio Lowassa, ndio timu moja.Wanaingia ikulu pamoja kama alivyosema tulilia pamoja na tunafurahi pamoja.


Sasa hiyo timu ikifurahi??tegemea kilio kikubwa kwa Watanzania maana hao watu watakula bila kunawa.
 
Umasikini wa watanzania hauwezi kuondolewa na malofa, ili uondoke lazima watu wawekeze kuuondoa nao ni lowasa pekee ndo mwenye huo uwezo.

Toka lini ukampeleka mwizi aliyeongozana na wezi kama Chenge, Rostam na Karamagi eti wakakae na hazina ya nchi?utakuwa chizi sio bure
 
Kwangu mimi naona LOWASSA hafai...
TIBAIJUKA, ROSTAM, KARAMAGI wote wapigaji tu.
Halafu kwa nini wote waliojeruhiwa awamu ya nne ndo wanaomuunga mkono EL? JE, WALIONEWA??

Wezi wanajuana.Wanataka wakamalizie kuchuma walipoishia.Na bahati mbaya machizi yanawaunga mkono ili waende wakatuibie.


Namkumbuka Mzee Wasira, alivyosema "ukimpeleka ikulu mwizi na mla rushwa atauza mpaka ikulu:,ndii hii timu ya Lowassa
 
Kama ni kweli sisi ma-Tanzania haki ya nani ku'nina zetu kabisa, yaani tunataka kuuza nchi mchana kweupe? Nayashangaa hata yanayompigia debe huyu mpuuzi!! Hawa mtawazuiaje kwenda kujichotea mabilioni? CCM liokoeni Taifa, huyu jina lake lisirudi haki ya nani!!

Kuna watu wamelipwa pesa humu kumtetea huyu mwizi.

Wasichojua ni kuwa hii timu ikiingia madarakani haitatuibia sisi tu bali mpaka wao na watoto wao.


Vipesa vichache vya muda mchache vinataka kuwafanya watu wauze nchi yao.Wapuuzi sana.
 
ccm ndo wanapaniki, safari hii hatutaki mgombea wa mfukoni na hatutaki mgombea wa kushikwa pua.

Wewe huko ccm una cheo gani kwanza naona unajipa moyo na safari yenu ya matumaini.
 
Back
Top Bottom