Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

We mnafiki na orodha uloweka niyakinafiki na umeweka kwa makusudi ili tu adhima yako itime,nashukuru sana uwepo wa sheria ya makosa ya mtandao kwani itashugulika na watu kama wewe!
 
Uvutaji bange mbaya sana. Mwacheni mzee watu kama atapitishwa wananchi wenyewe watampima kwenye sanduku la kura kama anawafaa au hawafai.

Mbona unajishtukia wewe. Hayo maneno ya nini ya kulalamika? Hapo kuna kibaya nilichokiweka!? Hii ni habari kama zilivyo habari zingine.
 
Ni sawa kudhaminiwa na hao watu, maana naamini wadhamini ni wanachama wa ccm na yeye ni ccm!
Kama wapo ambao unaona hawafai si tatizo la Eddo, maana chama chenyewe mbona hakijawafukuza?
 
Huu uwongo kabisa .Dr.Mengi hawawezi kusapoti mchafu.
 
Nitaamini vipi kuwa hiyo orodha yako ndio iliyopo kwenye fomu ya Lowasa
 
CCM mkimtema Lowassa inakula kwenu.Lowassa ni mpango wa mjini someni alama za nyakati
 
Back
Top Bottom