Loose ends Kifo cha Martha Towo

hata wale magaidi wa kibitii nao mambo yaliwekewa mkazoo balaa mpaka kuja kuwashika wengine kule amboni tanga. OSAMA liweza kusumbua miaka mingi bila kushikwa sababu aliishi like enzi za KRISTO no simu...no what ni barua tu
 
Police hawashindwi kupeleleza lakn ni lazima pawepo na msukumo fulani, upelelezi ni pesa.
Ukiibiwa ukienda police una pesa mwizi wako utaletewa hadi chumbani, sema shida utatumia gharama kubwa ukilinganisha na thamani ya ulichoibiwa. Mfano tv au simu utaambiwa lete ya vocha, waungie jamaa mafuta, lunch, maji ya kunywa.
Utamdaka mwizi wako hata mia mbovu hana utampeleka mahakamani atafungwa huna ulichopata. Gharama uliyotumia bora ununue simu au tv mpya uimarishe weakness point waliyoingilia wezi.
Hawa wezi ujivunia kwamba hakuna wa kuwafatilia
 
Kwa huyu damu ya mtu ni nzito kumbe
 
Hakuna kosa kubwa kwenye tukio la mauaji ya kupanga kama kukosea target

Hua inaitwa right target wrong plan then tunapata worse result end of event, yaani hakuna upande utanufaika hivo ni zero result, yaani mmoja kafa na aliedhani kapatia anahukumiwa kunyongwa kirahisi hivo ngoma droo, hapo wapelelezi wanajadili wakiwa wanavuta sigara au bangi na pembeni pana pombe kali maana haihitaji umakini wowote ule kugundua
 
ah ah cheque ya billion moja sio ah ah dah ingekua rahisi hivyo basi wafanyakazi wengi wa bank wangekua mabilionea..eh nani alifanya clearance ya hiyo cheque..halafu kwahiyo mtu unapigiwa tu simu uache kazi ah ah
Uwe unaelewa, nimeikuta sehemu na nimeileta ilivyo. Na hapo chini nimeeleza. Wala siyo mawazo yangu.
 
right target wrong plan[emoji817][emoji818]
 
Game over.
 
Hapo wanakaa watu wanne mezani, kila mmoja na karatasi nyeupe na penseli sio kalamu ya wino, then kuna mtu wa tano hua anitwa analyst anakua anaeleza kutokea kwanza shinyanga yule mtu aliishije huko, atakuja analyst wa pili wa kibaha ataeleza wale wanne watandelea kuchora michoro ya penseli kila mtu kivyake, halafu baadae kuna kitu tunaita added information hizi hutoka idara mbalimbali ikiwamo labda TISS , nazo zinachorwa wakati huo wahisiwa wa mwanzo walishakamatwa muda mrefu yaani afisa upelelezi jeshi la polisi wilaya atashirikiana na RCO na RSO wake issue mapema mchana kweupe baadhi ya waliokamatwa watafirwa na kufinywa mapumbu hapo anti robery ndio watahusika na zoezi ay watapigwa shot za matakoni hadi mambo yataisha within 30 days kesi mahakamani tayari upelelezi utaendelea kukamilishwa taratibu kwa kuua mawasiliano ya wahusika mmoja baada ya mwingine hadi wajichuje wenyewe kama kuku wenye mdondo pumbavu zao, wahalifu hao wa huyo binti
 
Lakini na polisi ya bongo majanga sana , siku 6 alizoishi baada kuchomwa sindano ya sumu na moto, polisi walitakiwa wameshashika baadhi ya watuhumiwa, ina maana walisubiria hadi afe ndio waanze uchunguzi??? inasikitisha sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…