lizzy na uporoto1

Halafu umecheki alivyokuwa anashusha mistari? Mwenyewe Lizzy na kuni zake mbili hakuwa na jinsi.



EMT kwa faida yangu najifanya sioni... ushahidi sitaki kabisa.... Dah!
 
Halaf wamebadilishana mabegi, mjomba uporoto kala lady in pink na Lizzy kaondoka na boy is blue, heheeh hawa hata kifo hakiwatenganishi aisee.



Klorokwini nimeipenda hii... leo ndo nimehakikisha kua kumbe wewe huwafuata kote na ulikuwepo wakati wanabadilishana hizo bags...lol
 
hehehe! mtasutwa na matarumbeta nyie,mie simo!

</p>
<p>&nbsp;</p>
 
Klorokwini nimeipenda hii... leo ndo nimehakikisha kua kumbe wewe huwafuata kote na ulikuwepo wakati wanabadilishana hizo bags...lol
heheeh mimi alinipa stori huyo mjomba alieondoka na mbwanga rangi ya CCM huko nyuma ya Lizzy na Uporoto.
 

nimekupata,mkanganyiko ulikua complex
 
Am glad you have seen that ... mmmmh yaniuma kweli shem wangu kufanyiwa hivi maana naelewa yee ndo ataathirika zaidi...

shosti kama unajua kuna kipindi,sikua hapa kijijin kwa muda mrefu,na nilivyorud sikupata muda kupitia mafaili yote,umeona eeeh,sasa kama kuna kizuri kilichotokea naomba unijulishe ili nisikiharibu bila kukusudia,sitak kuwa sbb ya roho ya mtu yeyote kutengana na mwili,kama vipi nipe majina sahihi nibadilishe heading haraka kabla mambo hayajaharibika,iliandikwa ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga,sitaki kuua kwa thread mana nami nitauliwa kwa thread.
 
Lizzy Partner, Rafiki, Mwalimu
Kwa nini unitende hivi... yaani siri zoote zile twapeana
usinipe hili la muhimu kuliko yoooote...:doh:
Nimechanganikiwa sikuelewi kabisaaaa...
Kule ulikosema leo utachelewa ukute nako umenidanganya
jamani Partner why??? Mimi am :A S-cry:
 

Kumbe mambo ilikuwa komplex hivi. Hapo Mungu ndiye pekee atakaeweza kuwatenganisha.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…