Rajab_Omar
JF-Expert Member
- May 15, 2016
- 16,480
- 27,185
Hivi Mane hajarudi tuu kutoka Afcon?
Hakyamama weekend imekua mbaya ghafla... Nyoko zao Hull City..!!
Naye Klopp amefanya Ujinga wake Wa Kutokusaini Hii January Kwa Kuishia Kutangaza Target Za uongo! ***** Sidhani Kama ataumaliza Hata huu Msimu akiwa Bado anaishi Ndani Ya Mji Wa Liverpool......
Poor Liverpool, poor klop
Eeeeee moyo sukuma damu si vingine[emoji443] [emoji444] [emoji442] ......... vingine hivi vitakuuua.....eeeeee moyo sukuma damu si vingineeee.......aaaaahhhhh kumbe nimesahau moyo mashine!!!..... poleni ndugu zangu ndo soka hilo jipeni moyo na hili nalo litapita.Hapana Shaka Nafasai Yetu Ya Nane tuliyo izowea inatuhusu.....!
Nilisema Mwanzo Kuwa Kwa Wachezaji Magarasa Tulionao Hata Tumkodie Mane Ndege Hatobadilisha Chochote.....
Hapana Shaka Nafasai Yetu Ya Nane tuliyo izowea inatuhusu.....!
Nilisema Mwanzo Kuwa Kwa Wachezaji Magarasa Tulionao Hata Tumkodie Mane Ndege Hatobadilisha Chochote.....
Naye Klopp amefanya Ujinga wake Wa Kutokusaini Hii January Kwa Kuishia Kutangaza Target Za uongo! ***** Sidhani Kama ataumaliza Hata huu Msimu akiwa Bado anaishi Ndani Ya Mji Wa Liverpool......
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Mkuu si utafute uchochoro upumzike we tangu uanze kuipenda hujawahi cheka. Wazee wa next year a.k.a historyHili Liklopp Litakuja Na Wimbo Wake "We Will Bounce Back".... "We Learned From our Previous Defeat"....
Damn! How long are we gonna learn from our Fuckin mistake???
Sio Siri! Tokea Mwaka 1998 nilipoipenda Liverpool sijawahi Kucheka....
[emoji16][emoji16] [emoji16] [emoji16]
Weeeeee si ulisema una imani na Klopp? Hadi chini pale unamaliza na mahash tag kibao kwamba una imani naye? wapi hiyo imani banaaa!!!Hili Liklopp Litakuja Na Wimbo Wake "We Will Bounce Back".... "We Learned From our Previous Defeat"....
Damn! How long are we gonna learn from our Fuckin mistake???
Sio Siri! Tokea Mwaka 1998 nilipoipenda Liverpool sijawahi Kucheka....
[emoji16][emoji16] [emoji16] [emoji16]
Hili Liklopp Litakuja Na Wimbo Wake "We Will Bounce Back".... "We Learned From our Previous Defeat"....
Damn! How long are we gonna learn from our Fuckin mistake???
Sio Siri! Tokea Mwaka 1998 nilipoipenda Liverpool sijawahi Kucheka....
[emoji16][emoji16] [emoji16] [emoji16]
Kuna kamsemo eti a nachukua pointi kwa matajiri kisha anawagaia masikini.Klop must leave, kocha gani wa kukamia timu kubwa tu huku watoto wanakula
Wanamtafuta mchawi sasa hivi hawaWeeeeee si ulisema una imani na Klopp? Hadi chini pale unamaliza na mahash tag kibao kwamba una imani naye? wapi hiyo imani banaaa!!!