LIVE UPDATES:Yanga SC Tanzania vs KCC Uganda

LIVE UPDATES:Yanga SC Tanzania vs KCC Uganda

Kikosi cha Yanga
1.JPG

Kikosi cha KCC

2.JPG

Mods naomba muunganishe hizo picha kule juu mwanzo wa Thread.
 
We uko makini sana Mkuu nilikuwa namaanisha hakuna nomi,sasa ndo hivyo tena si unajua tena haya madude ya Touch Screen sometimes yana madhara yake,pamoja sana mkuu wangu,nyomi lazima kwa sasa ndio nataka kuana safari kwenda uwanjani,natokea maeneo ya Malimbe Nyigezi huku nilikuja kuwaona wadogo zangu wawili wanasoma hapa,na mimi pia nimekaa hapakama miaka mitatu mkuu,nikifika uwanjani nitakujuza,lakini taarifa nilizo nazo ni kwamba uwanja kwa sasa bado haujatapika na sijui kama utatapika kama kwenye ile mechi kati ya Yanga na Esperance ya Tunia ligi ya Mabingwa ambapo mtu mzima Manji aliilipia Cash Milioni 120 watu waingie Bure,ebwanaeeee uwanja ulitapika na tangu hapo haujatapika hivyo tena!.

Chokochoko mchokonoe pweza binadamu hamtamweza duh
 
Dakika ya 17 Yanga wanakoswa bao Deo Munisi anaokoa.
 
Yani Mpira unaochezwa hapa sijauona yani eti yanga nao wanacheza kama KCC,nawahangaa kweli hawa!
 
Kwa mijezi hiyo waliyovaa hao wajinga wajinga lazima 'wachambie' viwembe leo.
 
Jamani naomba update zinahusiana na mechi atupe huyu mkuu sana ng'wanangwa wabejasana aliyeko uwanjani.
 
Jamani naomba update zinahusiana na mechi atupe huyu mkuu sana ng'wanangwa wabejasana aliyeko uwanjani.

Unataka Updates zipi Mkuu tofauti na hizi zinazoletwa hapa?!,haya dakika 26 KCC wanakosa bao.
 
Back
Top Bottom