Live Updates: Tanzania Vs Ivory Coast – World Cup Qualification 2014, June 16, 2013

Live Updates: Tanzania Vs Ivory Coast – World Cup Qualification 2014, June 16, 2013

Tuacheni utani leo tumecheza vizuri na refa ni mzuri.
 
Kim mbona hafanyi mabadiliko? hana new ideas !
 
Ngoma imelala hii.....

Kapombe ameshikwa na msuli....Kocha amuingize John Bocco sasa...Toa Thomas Ulimwengu ingiza Bocco
 
na kila mmoja anataka afungu mfano shuti ya Thomas Ulimwengu was suppose to be in angeunganisha moja kwa moja

Ulimwengu ni mchezaji mzuri sana, ana nguvu na ana kasi na pia ana uwezo wa kuchezea miguu....Tatizo lake ni moja tu....PAPARA
 
Dah.......Why not Bocco?

Anaingia Vincent Barnabas , anatoka Mwinyi Kazimoto....
 
Ngoma imelala hii.....

Kapombe ameshikwa na msuli....Kocha amuingize John Bocco sasa...Toa Thomas Ulimwengu ingiza Bocco

kwanini hukupeleka CV! hata yakuwagaika wachezaji maji ukampa fundi wa stars huo ushauri ni mzuri dah time inakimbia hiyo kilichobaki mpira wa barcelona tumeuona sasa time hizi uwe ule wa manchester united gombania goli sasa.
 
Imebaki dakika 1 mpira uishe na zimeongezwa dakika 5.

Namkumbuka Abubakar Salum "Sureboy" ambae katika dakika ya 90 na ushei hivi aliifungia Yanga goli la ushindi dhidi ya El- Merekh ya Sudan kwenye miaka ya 80s.

Kazimoto jitokeze ili iwe "the moment of genious".
 
Back
Top Bottom