Live Updates: Tanzania Vs Ivory Coast – World Cup Qualification 2014, June 16, 2013


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180


"Tanzania Vs Ivory Coast – World Cup Qualification CAF 2014, today June 16, 2013 at the National Stadium Dar es Salaam".

Ni leo kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam katika mchezo wa kusaka safari ya Brazil mwaka 2014

Iwapo Stars itamaliza ya kwanza kwenye kundi lake, itaungana na timu nyingine tisa zitakazoongoza makundi mengine, ili kucheza hatua ya mtoano ambako timu tano zitafuzu Kombe la Dunia2014 ‘kutoka nchi za Afrika”.

Ili kusonga mbele, Taifa Stars italazimika kushinda mechi zake zote tatu na kuomba Morocco iifunge Ivory Coast mechi ya mwisho.

===============
UPDATES:
===============



 

Attachments:

Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Nini maoni yako kuelekea mechi ya leo baina yetu na Ivory Coast.

Pambano litalochezwa saa tisa kamili za mchana kwa saa za Afrika Mashariki ndani ya Uwanja wa Taifa, Dar Es Salaam. Idadi ya watu ni 60,000.

Kutokana na uzoefu na maumbo ya wachezaji wa Ivory Coast hasa upande wa kiungo, ningefurahi sana kama Mwalimu atamuanzisha Chuji kama kiungo mkabaji (mzoefu na mwenye stamina) ili kupambana na kutibua mbinu zote za kina Yaya Toure na wenzie.

Tunahitaji sana ushindi hii leo ili kurejesha matumaini ya kuelekea Brazil 2014.
 
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,027
Likes
3
Points
135
Waridi

Waridi

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,027 3 135
Kila la heri timu ya Taifa. Sababu, nia na Uwezo wa kushinda upo.
 
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
297
Likes
5
Points
0
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
297 5 0
I love you IVORY COAST...GOD bless you....ELLEPHANTS
 
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
297
Likes
5
Points
0
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
297 5 0
Yaya Toure funga hawa CCM na litimu lao linaloenda kwa nguvu ya soda.......
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Nini maoni yako kuelekea mechi ya leo baina yetu na Ivory Coast.

Pambano litalochezwa saa tisa kamili za mchana kwa saa za Afrika Mashariki ndani ya Uwanja wa Taifa, Dar Es Salaam. Idadi ya watu ni 60,000.

Kutokana na uzoefu na maumbo ya wachezaji wa Ivory Coast hasa upande wa kiungo, ningefurahi sana kama Mwalimu atamuanzisha Chuji kama kiungo mkabaji (mzoefu na mwenye stamina) ili kupambana na kutibua mbinu zote za kina Yaya Toure na wenzie.

Tunahitaji sana ushindi hii leo ili kurejesha matumaini ya kuelekea Brazil 2014.
mchezo hauangali nyamanyama mtu alizonazo,bali ni maujanja kwa wingi,,,,huyo chuji wako ni wakawaida sana
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Kwanini mkuu? Mbona kama umekata tamaa mapema!
c kukata tamaa bali ni uhalisia,,,huwezi kuona jiwe ukajifariji ni labda ni nazi
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
haya endeleeni kusema sasa si matokeo tayari....
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Wasituwekee yule mchawi golini tutapigwa nyingi
 
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
516
Likes
29
Points
45
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
516 29 45
Lazima tum-bake mtu pale uwanja wa taifa
Taifa starz go go 2014 brazil
Everything is possible in football
Kwani hao wanaoenda wanani na sisi tusiende
 
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
516
Likes
29
Points
45
Dragondreamx

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
516 29 45
Ukiishabikia timu ya taifa jingine tofauti na taifa lako
Wewe ni MTUMWA
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Yaya Toure funga hawa CCM na litimu lao linaloenda kwa nguvu ya soda.......
Kweli we SukariTamu, na bado wenzio wataendelea kukuramba sana mwaka huu!
 
Last edited by a moderator:
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
Mashabiki tutafanya yetu kuishabikia T.stars na wachezaji wafanye yao kuifunga Ivory cost.
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
mchezo hauangali nyamanyama mtu alizonazo,bali ni maujanja kwa wingi,,,,huyo chuji wako ni wakawaida sana
Kimetah, mimi najivunia timu yetu na ninaheshimu uwezo wa wachezaji wake.

Bila shaka humfahamu Chuji vizuri ndio maana ukathubutu kusema hivyo!
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Nini maoni yako kuelekea mechi ya leo baina yetu na Ivory Coast.

Pambano litalochezwa saa tisa kamili za mchana kwa saa za Afrika Mashariki ndani ya Uwanja wa Taifa, Dar Es Salaam. Idadi ya watu ni 60,000.

Kutokana na uzoefu na maumbo ya wachezaji wa Ivory Coast hasa upande wa kiungo, ningefurahi sana kama Mwalimu atamuanzisha Chuji kama kiungo mkabaji (mzoefu na mwenye stamina) ili kupambana na kutibua mbinu zote za kina Yaya Toure na wenzie.

Tunahitaji sana ushindi hii leo ili kurejesha matumaini ya kuelekea Brazil 2014.
leo cote d'ivore wanapakatwa kiulani balaa..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
ntakuwa orange sit natarumbeta langu natoa sapoti kwa starz ndio kilichobaki..

#TZBrazil2014 go go go staz..
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Kimetah, mimi najivunia timu yetu na ninaheshimu uwezo wa wachezaji wake.

Bila shaka humfahamu Chuji vizuri ndio maana ukathubutu kusema hivyo!

izz,nifahamishe vizuri nimkubali chuji
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571