Anselm
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 1,710
- 291
msuva leo anawaungisha tela mabeki wa ruvu
Huyo Dogo Msuva ni noumar,tunaojua mpira tulishamshtukiaga mpm sn
msuva leo anawaungisha tela mabeki wa ruvu
mkuu acha tutupie tu, wakina kipre chamanzi wanatupia sana, bdae isije ikatugharimu.
Minziro yuko JKT hawa jamaa wana kocha kutoka nje!thom olaba wa kenya!Kocha wao ni nani? Minziro anafundisha Ruvu ipi?
haya maneno yako mbna zikicheza na azam huyasemagi?Hizi timu za majeshi zipunguzwe idadi ktk ligi kuu. Sioni umuhimu wa kua natimu nyingi ambazo kazi yao kubwa ni kugawa points kama bar made
aiss naona ni zaidi ya wakomoro!duh.....wamekuwa wakomoro?
Kocha wao ni nani? Minziro anafundisha Ruvu ipi?
Huyo Dogo Msuva ni noumar,tunaojua mpira tulishamshtukiaga mpm sn
huyu kocha wa simba kila siku anaifuatilia yanga!Kocha wa Simba yupo hapa uwanjani:
Kumbuka kesho ni SIMBA na JKT Ruvu.