live updates;RUVU SHOOTING VS YANGA SC

live updates;RUVU SHOOTING VS YANGA SC

Ilikuwa ni pasi au Mbuyu alikuwa anaanua hatari kwa mpira mrefu? Wazee wa pasi ndefu na kubutua!
Ilikuwa ni pasi mkuu, pasi kama hizo yanga ni kawaida tu, kwa kuwa kuna mafundi wa kuzipiga, hapo chuji yupo nje.
 
Al Ahly watakula 3-0 Dar,tukienda Cairo tunalazimisha kufungwa sii zaidi ya bao2.
Baada ya hapo ubingwa wa africa kiulaini.
 
Wana midomo michafu sana hao. Wa Manungu Turiani anaitwa Thobias Kifaru!
ndio huyo mkuu, yan hao utakuta hata kambini hawapo na timu, lakin wakianza kuongea...au labda mbali ya kuwa wasemaji wa timu, labda ni watu wa "saikolojia" kwa timu.
 
Hivi hawa AZAM TV, wanatufanyia unafiki gani huu jameni???? Yaaani wa Startimes/media hatuna haki kabisaaaa!!!!!
 
ndio huyo mkuu, yan hao utakuta hata kambini hawapo na timu, lakin wakianza kuongea...au labda mbali ya kuwa wasemaji wa timu, labda ni watu wa "saikolojia" kwa timu.

Anajiita Thobiasi Kifaru Mgalambwike, huyu mwingine ni Masau Bwire wazuri kwa kupangilia maneno mdomoni.
 
Wafungaji mkuu tafadhali sana!!


...mechi iliaanza kwa kasi na katika sekunde ya 55, Didier Kavumbagu alifunga bao safi baada ya krosi safi ya Emmanuel Okwi

GOLI Dk 2, Yanga walifanya shambulizi la pili na kupitia kwa kwa Simon Msuva.


Dk ya 4, Msuva alipiga shuti kali likapita juu kidogo ya lango la Ruvu.
GOLI Dk 28 okwi alipiga chenga kipa na kufunga bao la 3.

GOLI Dk 30 ngassa aliwazidi mbio mabeki na kufunga bao la nne.
 
kona tasa...kiiza anakosa gori la wazi hapa, yeye na goli! krosi safi kutoka kwa msuva!
 
Back
Top Bottom