Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

...nimejifunza kitu hapa...Ndugai hawezi hata mjadala wa watu 3!!!! possibly ana 'bipolar disorder' pia coz it is undisputed kwamba the guy is extremely inferior!!
 
Kumbe Mbowe bungeni anaongozwa na Mnyika, duu!! KUB ni mzigo.
 
Wabunge vijana hasa wa chadema na nccr wameamsha bunge lililokua limelala usingizi mzito
 
Nimemsikiliza Ndugai, hata kwenye mjadala amepwaya sana. Ndugai ni dikteta.


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kwanini Ndugai anang'ang'ania kuhusu uzoefu na umri wa kisiasa???

Ndio maana wanang'ang'ania mambo ya ajabu kwa vigezo va umri na kuwepo bungeni kwa muda mrefu! Tunataka haki na usawa na Si mambo Kama Haya!
 
Ndungai anajifanya Naibu Spika hadi kwenye TV,yeye akiongea Mnyika anakaa kimya,akiongea Mnyika Ndungai anaingalia kati kumkatiza Mnyika,wakati kila mtu ana muda wake wa kufafanua.Ndungai Janga kwa Katiba Mpya na Bunge!
 
eti anasema mrema ni mtu mzima zaidi ta mbowe kwa hyo alipaswa kupewa nafasi ya kusikilizwa kwanza kwa kigezo ana uzoefu mkubwa sana bungeni...hyo siyo hoja au kigezo cha yeye kuwa na maamzi ya kumkalisha mbowe chini. Hakika nimegundua ndugai ni akuna chochote kichwani

huyu Ndugai kuna kipindi alinisababishia ban....leo sisemi kitu!!
 
mada hapa sio urafiki wala umri bali ni kanuni za bunge.
Ndugai kuzungumza maswala yasiyohusika na mjadala ni kushindwa kwa hoja.
Ndugai amewatia aibu sana CCM.
Kumbe Mbowe huwa anaogozwa na Mnyika bungeni, akiambiwa kaa anaka Mnyika akimwambia hakuna kukaa Mbowe anatii sheria.
 
Kumbe Mbowe bungeni anaongozwa na Mnyika, duu!! KUB ni mzigo.

Tumia kichwa kufikiri badala ya kufugia nywele.
Ndugai ana akili ndogo sana, hana hadhi ya kukutanishwa na kiongozi mkubwa kama Mbowe!

Mbowe vs Jk - hapo ndo sawa maana wote ni wenyeviti wa chama.



Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ndugai hoiiiiiiiiiiiiiii kwa dogo nyika.....na wewe dogo huna adabu kwa kaka yako
 
yaani sijaufulahia hata kidogo kwani ndugai alikuwa anaingilia katika ya hoja ya mnyika.na mwenyekiti(mtangazaji)sijui alikuwa anamwogopa kumkataza asiingilie hoja ya mnyika?!mimi binafsi sijafulahi hata kidogo kwani ndugai naona kwenye midahalo mingi anakosa uvumilivi hasa pale wengine wanapo wakilisha haja zao yeye anaingilia kati.
 
Mkuu hebu nijuze mie nipo mbali na TV.

Mkuu Ritz leo mjadala wa hawa jamaa ni mzuri tatizo la viongozi wetu ni kukosa uvumilivu. Yale yanayotokea hapa kwenye mjadala kuingiliana katika mazungumzo ndio yaleyale kule bungeni. Kejeli pia ni tatizo sana linalopelekea wabunge wetu kuparamiana. Kuna hoja moja ya msingi aliuliza mtangazaji kuwa huwa wabunge wengi waupinzani wanatumia mbinu ya kumchokoza kiongozi mtawala ili areact na hatimaye kupoteza tention katika mambo ya msingi na kuhamia kwenye majibizano yasio na tija. Hapo Mnyika alipinga na Ndugai akadai ni kweli hiyo mbinu ndio wanayotumia wapinzani. Ndugai amewaomba wapinzani pamoja na yote lakini wajaribu kuwaonea huruma wapiga kura wao kwani bungeni si mahala pa kufanyia siasa bali kujadili mambo muhimu yanayoathiri maisha ya mtanzania. Hata hivyo kipindi kimekwisha kwa malumbano kama yaleyale ya bungeni.
 
Last edited by a moderator:
Wakuu,naombeni ufafanuzi wa kina kuhusu VIMEMO alivyokuwa anapokea NDUGA vilikuwa vya kumsaidia kujenga hoja?au waongozaji wa STAR TV waliruhusu jambo hilo kwa MAKUSUDI ili lionyeshe dhahiri udhaifu wake kwamba hawezi jenga hoja bila kusaidiwa ya kuzungumza.
 
Back
Top Bottom