Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

"Udhaifu huo umeshaonekana sasa..." Ha ha ha! Rais ni dhaifu.
 
Wananchi wametoa maoni yao na kusema ndugai anatumia kiti vibaya.....mnyika anamlalamikia ndugai kuwa hafanyii maamuzi rufaa nyingi zinazokatwa dhidi yake. Sasa ni vita ya maneno kwamba ndugai analalamika kuwa mnyika eti ana lugha ya dharau. Ni zaidi ya ngumi zilizoisha
 
Mnyika: Viongozi lazima wawe na busara ya kuongoza bunge
Ndugai: Mnyika bado mchanga rufaa zake hazina nguvu, my take wananchi wanaona hoja za Mnyika zina hoja
 
Nyerere alisema Rais Mwinyi ni kiongozi mpole but ni dhaifu....Lol.. Mnyikaaaaa
 
>Ndugai ni chanzo cha vurugu bungeni.. Nimeamini ... Hana uvumilivu hata kidogo... Huyu babu...
 
Kweli ndugai ni mburura... Nani kamwambia kwenye siasa kuna ukaka...kila m2 ni sawa
 
Ndungai kapenyezewa majibu, duh!

Tunaenda kwa Ivona ili Ndungai apate muda wa kusoma hayo majibu.
 
Mh! Ndugai hafai Kuwa speaker hata kidogo.
 
Back
Top Bottom