Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Ndugai ata huu Mjadala anauvuruga kwa nguvu!
 
Ndugai hana chochote zaidi ya kujitapa, yeye anaendeshwa na ccm akiwa kwenye kiti! Ndugai hafai naibu spika!
 
"Mnyika alimwambia Mbowe usikae chini" maelezo ya Ndungai, huu ni uthibitisho wa kauli ya Nape kuwa Mbowe hayuko makini na imara kiuamuzi ndani ya Chadema
 
Ndungai kajitahidi sana kuhakikisha alichotaka kusema Mnyika hakisikiki, maana kila muda alikuwa anaongea yeye tu, next time tunahitaji Mnyika aende yeye peke yake alone na hio Nondo zake.
 
Namkubali sana Ndugai anajenga hoja ni mtu makini.
 
Namshangaa Ngugai amesema mwenyewe kuwa wapinzani wanamuona kama ni mnyonge na ndio maana nawaonyesha kuwa yeye sio mnyonge. Kwa taafsiri ya haraka kama Mnyika alivyosema ni kwamba Ndugai ana "inferiority Complex" anadhani anadharauliwa ndio maana anajihami..tabia hiyo inapoteza mwelekeo wa mtu kujiamini na kuanza kutenda kwa jazba akidhani watu wanamuonea. Mnyika akaonyesha kufafanua kauli ya Ndugai, yeye analalamika kamba katukanwa wakati ni yeye mwenyewe aliyedai watu wamuona mnyonge. Kwa kweli Ngugai amenishangaza sana, au hakujua athari ya maneno yake?
 
eti anasema mrema ni mtu mzima zaidi ta mbowe kwa hyo alipaswa kupewa nafasi ya kusikilizwa kwanza kwa kigezo ana uzoefu mkubwa sana bungeni...hyo siyo hoja au kigezo cha yeye kuwa na maamzi ya kumkalisha mbowe chini. Hakika nimegundua ndugai ni akuna chochote kichwani
 
>Mtu aliyesomea mambo ya kuongoza wanyama porini na saikolojia ya animals kuja kuongoza watu ni jambo la kutakuri kwa kina lazima atakuwa na hasira kama za mbogo tu! HAKIKA TULIKOSA VIONGOZI WA BUNGE TUKAPATA MAKINDA!
 
Kumbe mnyika ndiye alikuwa anamuongoza mbowe na kumzuia asikae chini kweli akili za mbowe zinamtosha mwenyewe.
 
Ndugai ameiva kiuongozi ndani ya Bunge anastahili 2015 kuwa SPIKA hivyo atapambana vizuri na vijana wanaoingia bungeni wakiwa wamekunywa VIROBA
 
Kwani kuna tatizo Ndugai kuwa na urafiki na Mbowe? Hawa wanasiasa lao ni mmoja.

mada hapa sio urafiki wala umri bali ni kanuni za bunge.
Ndugai kuzungumza maswala yasiyohusika na mjadala ni kushindwa kwa hoja.
Ndugai amewatia aibu sana CCM.
 
Rose Mwakitwange hembu andaeni mjadala wa wabunge wa ccm na chadema kuhusu kanuni za bunge na tabia za mabunge ya jumuia ya madola zinakizi.
 
Back
Top Bottom