Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Mnyika: Mh ndugai anakabiliwa na tatizo la Inferiority complex kutokana na mzlezo ya ndugai kuwa wabunge wa upinzani wamekuwa wakimwonea akikalia kiti yeye mbona hawafanyi wakati mwingine vile!!
Ndugai: Bwana mdogo uwe na heshima kwa wakubwa zako? Huwezi kunismbia mimi nina infireority complex! Siku zote wewe umekuwa huna lugha nzuri kwa wakubwa wako!


mnyika uvumilivu wake ni mdogo bungeni anahitaji muda kujifunza katika bunge
 
Ngugai ana guilty mind eti anasema Mbowe ni rafiki yake
 
Huyu jamaa kakomaliza swala la umri kweli, eti Mrema ana umri zaidi ya Mbowe.
 
>Ndugai hana uvumilivu...anaingilia maongezi ya Mnyika!! Huyu mzee wa pori hafai...
 
Ndugai anaingilia maongezi ya Mnyika unnecessarily.
Ndugai amepoteza uvumilivu wa kisiasa.
 
Leo Mh Ndugai nimemuelewa vizuri sanaaaaaaa! CHADEMA wanakurupuka sana na kulazimisha hoja zao LAZIMA zikubalike. MNYIKA anaongea kama mtu wa mitaani
 
Back
Top Bottom