Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Live Star TV: John Mnyika na Job Ndugai

Ndugai anaeleza maana ya demokrasia ni "mfumo wa watu wachache kusikilizwa na wengi waamue" tatizo la chadema wanataka watoe maamuzi kibabe
 
Ndugai anasema Dhana ya demokrasia inakiukwa bungeni na wapinzani. Demokrasia manake wengi wape. Lakini chadema wanataka kila kitu wasikilizwe wao na inapotokea hawajasikilizwa wanaleta vurugu yaani wengi wameamua wao wanapinga.
 
Jenista muhagama ana uafadhari mkubwa kuliko spika na naibu wake
 
Heee!!!.. kumbe wabunge wanaotokaga nje huwa tayari wameshakula posho???
 
ndugai hana uwezo. kama kanuni zipo,yeye kama kiongozi, iweje eti anamsamehe lisu kama vile anamsamehe mke wake!.? lisu alisema pind chana alisema uongo. mbona hakumwambia lisu athibitishe uongo wa pindi chana? ndugai aelewi alitendalo.
 
Ndugai awachana wabunge wa Chadema na tabia yao ya kusaini posho halafu baadae wanakacha vikao!
 
Cheyo aliwahi kutolewa hata zito aliwahi kutolewa mbona hakugoma? Iweje mbowe atolewe akatae kutoka kwani yeye nani?
 
Ndugai chali chaliiiii, amepaniki anakana maneno yake kwa kinywa chacke kwamba yeye ni mnyonge.

Mnyika kamjibu kwamba hiyo ni nferiority complex na ndugai amepata mhemkooooo
 
Inferiority complex yazua balaa Kwa Ndugai....ahahaaaa Mimi Ni kaka yake nilishasema haniheshimu Hata siku moja....jamani kwani hili nalo tusi????
 
Ngugai amepanic anasema yeye ni kama kaka kwa Mnyika hivyo anaomba aheshimiwa.
 
Kusema ukweli dogo mnyika anatisha kama tsunami....ndugai anatia aibu tu
 
Ameshachukia huyu Ndugai sasa! Anasema eti yeye ni kaka wa Mnyika !
 
Back
Top Bottom