live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

shukran kwa taarifa kiongozi.
vipi hawa hapa chini wakoje huko?
avatar44815_4.gif
Wazee wakurusha vitu vizito vyenye ncha kali hahaha!
 
Wale wanaotaka umati...hapa ni seheme ya umati ukipiga kura ya kuunga mkono azimio la Kamati Kuu kuimarisha Red Brigade kwa kukipatia mafunzo ya ukakamavu ili kulinda viongozi, rasilimali na maslahi ya CHADEMA!
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1374332123.598898.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1374332123.598898.jpg
    158.2 KB · Views: 4,331
  • ImageUploadedByJamiiForums1374332152.144678.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1374332152.144678.jpg
    154.4 KB · Views: 126
Mbowe.... Katiba mpya ilikuwa ajenda ya CDM, anampongeza Kikwete kwa kuanzisha mchakato ingawa haikuwa sera ya CCM.
 
mpangilio wa namna ya kukaa plse pangeni watu vzr makundi ya watu 100 afu unaacha gap unapanga tena pale 100 afu gape watu wasirundikane itakuwa rahisi kuona nani karusha kitu.

Kati ya kundi na kundi miguu mitatu.
Na kamanda mbowe asishuke jukwaani kuwapa watu
mikono itoshe kusalimiana akiwa jukwaani.
Kila la kheri.

duh!bonge la technic la kiusalama,unafaa kuwa mmojawapo wa wakufunzi wa red brigade
 
Bado yupo mwingine anataka kuona...

Sasa hivi mwenyekiti anazungumzia katiba mpya...akisema ni mali ya Watanzania so chama chochote cha siasa. Ni mwafaka wa taifa.
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1374332492.723734.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1374332492.723734.jpg
    142.3 KB · Views: 3,885
  • ImageUploadedByJamiiForums1374332512.415123.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1374332512.415123.jpg
    150.4 KB · Views: 4,036
Mmechokwa mmesuswa na mmedharauliwa. Watz hawadanganyiki, wanakiamini chama kilichowajengea barabara, shule, vyuo vikuu na hospitali kila kijiji

Maneno yako yanatia kichefuchefu kwa wote wenyemapenzi mema na Nchi hii.Hata kama ni unazi mmhh!!! now is too much.
Kama ni masilahi yako ondoa shaka yatakuwepo tu na kama ni kuondoka huwezi kuyazuia ''kama inayesha inanyesha tu''
Povu lote lanini katika kuyazuia? nakama ungelikuwa na uwezo si ungelijiongezea au kujipunguzia urefu wa kimo chako
au kiungo chako chochote?

Remember; God is the God of seasons and time he setup Kings and remove them
 
Mkuu Pukudu , shukrani nyingi mno kwa updates za ukweli , M/Mungu akulinde , urejeshewe kila kilichopungua kwa ajili hii ya kutuhabarisha yaliyotokea .
 
Mambo yanayoshangaza sasa kuhusu katiba
1. Tume ya maadili ya Umma kutotakiwa na CCM kuingia kwrnye katiba wao wakitaka iundwe sheria
2. CCM kutotaka tunu za Taifa kuingizwa kwenye katiba kama uwazi ktk mikataba ya rasilimali, iwe wazi ianikwe CCM hawataki kwa nn?
3. Haki za binadamu kama kulindwa, elimu, haki za ajira, matibabu ziingizwe wao ccm wanataka iundwe sheria kwa nini?
4. Muungano na muundo wa serikali 3
5. Mabaraza ya katiba CCM wameyahodhi ili kupitisha matakwa yao na kulindana. Kwa hiyo sheria inaruhusu vyama kuwa na mabaraza ya Katiba.CDM watakuwa na mabaraza ya katiba katika mikutano ya hadhara na wataxunguka nchi nzima kuchukua maoni ya Watz na sign zao na watatumia njia zote kufka Tanzania. Na CCM watauona mziki wa CDM ktk suala la katiba wamejipanga watazunguka na wanasheria wso nchi nxims
Katiba siyo sera ya chama ni ya watanzania wote kwa hiyo CCM iache kupita kuwachagulia wananchi cha kuingia kwenye katiba kwa misingi sio
 
peopleeeeesssss Power MUNGU TUPE ULINZI WAKO KATIKA MIKUTANO YOYE YA CHADEMA WABARIKI VIONGOZI WA CHAMA AFYA NA NGUVU YA KUTEKELEZA MAJUKUMU YAO wajalie wanachadema wote nguvu ya akili na kiroho kuwashauri wanaccm wajiunge katika harakati za kuiondoa chama dhalimu CCM madarakani.. Amina
 
Wekeni basi tupicha makamanda au siku hizi ndiyo tumejichokea.
 
Si ni juzi tu huyo Mbowe alikuwa Songea akifanya mkutano wa hadhara, sasa leo tena yuko Shinyanga!! Huyo jamaa huwa hachoki tu?

Huyu mwenyekiti wa CHADEMA HANA historia ya KUDONDOKA jukwaani ndo maana ana nguvu ya kuwatembelea wa-TZ kokote waliko!
Na hapo bado MZEE wetu Dr. Slaa...
Magamba mnalo
Ili mkitaka apumzike, mnaweza kum-MWANGOSI tu kama ilivyojaribiwa SOWETO!
 
Back
Top Bottom