live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

Nyie acheni kutukera! Tumezoea uchaguzi ukipita na siasa zinakoma hadi uchaguzi mwingine, sasa nyie kila siku mikutano! Tutawapuuu!

Ndiyo maana mlizoea kusema vyama vya msimu. Imeishia wapi hiyo kauli? Siasa haziwezi kukoma eti uchaguzi umepita, kwani uchaguzi ndiyo siasa na siasa ndiyo uchaguzi? Definition ya wapi hiyo? Hata darasa la kwanza hawezi kufundishwa hivyo.

Siasa za nchi hii zimepelekwa next level sana ambazo CCM hawajozea na hawawezi. Ndiyo maana wameshaonesha dalili zote za kuaga kuondoka madarakani.
 
duu! hii kitu ilinipita aseeeeeee lakini ya dar nitafatilia mwanzo mwisho...

Crashwise

Ulikuwa wapi kamanda? Au ulikuwa na akina (wajina) Seria mtoto, wikileaks vijana wa CHADEMA Arusha walipotembelea watoto yatima?

Ilikuwa shughuli pevu mkuu. Kuna makombora yaliyolewa hapo. Hata uvunguni hapatatosha watakapoanza kujificha. Watafute mahali pengine.
 
.....Kamanda Makene nimependa huo ulinzi wa makamanda ikipidi nusu ya mkutano wawe RB......

Earthmover

Nawe sasa unataka vijana wasogeze ardhi au dunia kabisa kama lilivyo jin lako? Haya mkuu, ushauti unapokelewa.

Asante.
 
Mkuu Lupe huyo mtoto wa fisad papa tunasubir amalizie jengo lake hapa arusha mitaa ya metrol pole linaitwa cleopatra tower lazma lazma litaifishwe muda ukifka.
Kamanda Josh chadema yetu ikiingia madarakani mali zote za wizi lazima zirudi mikononi mwa wananchi
 
Nilichokipenda zaidi ktk ulinzi wa leo kuna muonekano mpya maana guards wamegeukia upande wa wananchi maana yake mrusha bomu au mwenye kitu chenye ncha kali aonekane ila maccm na green guars wao na policcm wao wanawapa watu mgongo maana yake ukitupia kitu cha ncha kali na wao ndani yake.....M4C daima!

Nyi si mlikatazwa kujilinda? Na yule Mnanilii Mkuu si keshatoa amri msipotii MPIGWE TU? Ohoo shauri yenu!
 
mkuu makene ni ukweli ulio wazi kuwa kwa sasa chadema, ndio chama pekee cha upinzani kinachowapa pressure kila siku watawala wa sisiemu na vyombo vyake vya uslama, kwa kuwa chadema wamejikita katika kuwasemea watanzania shida zao. Na chakushukuru mungu watanzania wa leo si wa mwaka 1995,
mungu awape nguvu zaidi na mapambano yanakwenda vizuri, si unaona kinana na mangura wakeu ndimi zimewatoka hawauziki kabisa suala kla kujivua gamba limekufa, kuwafukuza wala rushwa imeshindikana.. Ahadi za 2010 hazitekelezeki.., wafanya biashara wakubwa wameiweka serikali mfukoni ...

Nina mambo machache sana ya kushauri

1. Ulinzi wa kuwatumia red brigade
ni utaratibu mzuri sana, kwa kuwa polisi ni sehemu ya tawi la sisiemu, sasa naomba kule kwenye mafunzo kusisitizwe sana jinsi ya kujipanga hawa red brigade, kuwaangalia wanachi ni sawa kabisa lakini bado kuna jambo la kuboresha, naomba tangu watu wanapofika katika mkutano, mwendesha mkutano awaeleze watu jinsi ya kukaa wakae katika makundi makundi ya watu 50-100 tu, wakae kwa makundi kati ya watu 50-100, then upande zote walipo waache nafasi kama ya miguu miwili, then wakae wengine (group lingine), hivyo hivyo, then kila group la hao watu 50-100 wawepo red brigate 2-3 mbele yao itasaidia sana kudetect mtu asiye mwaminifu/ anayetaka kuleta fujo,


zaidi ya hapo juu ya gari la matangazo zifungwe cctv camera angalau mbili hivi, na pia kila angle ya uwanja wawepo red brigate wa kutosha na watu wa jukwaa kuu wasiruhusiwe kushuka chini kuwashika watu mikono ni hatari-kiusalama


-zaidi ya hapo najua kamanda kigaila bensoni (mzee wa organizesheni na amafunzo) anajua jinsi ya kuwadetect mamluki wa red brigate wanaoweza kutumwa na sisiemu, mazoezi ya nguvu ya akili na mwili na chakula bora ni jambo muhimu sana kwa watu hao...


Kwa jinsi nianavyoona mambo si mabaya harakati zinafanikiwa na sisiemu wamechanganyikiwa kwa sasa wanabuni mbinu za vurugu tu.. Na kuleta mauaji.... Siasa zimewashinda, ahadi zao zimekuwa ndoto za mchana kutekelezeka, washauri wa jk wako hoi....

Mungu yu pamoja nasi..... Siku moja ccm itasahaurika kabisa katika nchi hii..



ndiyo maana mlizoea kusema vyama vya msimu. Imeishia wapi hiyo kauli? Siasa haziwezi kukoma eti uchaguzi umepita, kwani uchaguzi ndiyo siasa na siasa ndiyo uchaguzi? Definition ya wapi hiyo? Hata darasa la kwanza hawezi kufundishwa hivyo.

Siasa za nchi hii zimepelekwa next level sana ambazo ccm hawajozea na hawawezi. Ndiyo maana wameshaonesha dalili zote za kuaga kuondoka madarakani.
 
Nyi si mlikatazwa kujilinda? Na yule Mnanilii Mkuu si keshatoa amri msipotii MPIGWE TU? Ohoo shauri yenu!

Kwa akili hiyo leo wale wataalam wa wake wa wenzao wa magambani wakimpenda mkeo ili kumkuthibitisha viwango vyake na wewe kuofia kupigwa utawaachia .....Utaahira huu!!!!!
 
Back
Top Bottom