live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga


Mkuu punguza uwoga hebu sogea sogea ipige picha vizuri. Shukran kwa hii btw.
attachment.php
 
Nchi ilishakombolewa na Nyerere 1961. Chadema ni kikundi cha wapenda madaraka tu.

Nyerere aliikomboa nchi................... baada ya Nyerere kutangulia mbele ya haki nchi ikatekwa na Majambazi wa CCM.
Watanzania wanahitaji ukombozi.
 
Mmechokwa mmesuswa na mmedharauliwa. Watz hawadanganyiki, wanakiamini chama kilichowajengea barabara, shule, vyuo vikuu na hospitali kila kijiji

Eti wanakiamni Chama kilichowajengea Barabara! Kwani hizo pesa ni za CCM au mikopo tutakayo lipa karne na karne!!! Au hujui kwamba serikali ya CCM kwa kuzoea kutembeza bakuli sasa hivi imefikia kuomba MAITI (TANESCO) DAMU? Eti 10% ya mapato ya TANESCO yapelekwe serikalini wakati yenyewe inaendeshwa kwa hasara. POOR CCM.
 
Pamoja sana mkuu! Yaani mpera mpera mpaka magogoni 2015.

Chadema ndo mpango mzima bhana!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Ustaadh na mchungaji wsmesali kuna viongozi kutoka mkoa wa Shinyanga, mara na Simiyu
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1374327397823.jpg
    uploadfromtaptalk1374327397823.jpg
    125.8 KB · Views: 194
Mmechokwa mmesuswa na mmedharauliwa. Watz hawadanganyiki, wanakiamini chama kilichowajengea barabara, shule, vyuo vikuu na hospitali kila kijiji
Mkuu babayako embu fafanua zaidi, inakuwaje hao wananchi wawachoke na kuwasusa hao CHADEMA lakini hapo hapo wawe wanajaa kuwasilikiza kwenye mikutano yao tena kwa hamasa kubwa na kisha wanachukua na Kadi za CHADEMA?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu CHAMVIGA inaonekana wananchi wengi wanapenda kuwasikiliza hao CHADEMA haijalishi ni nini wanakisema, maana kila kukicha watu wanazidi kujaa kwenye hiyo mikutano yao.

Umeona ee!!!!

Ukiona hivyo CCM imechokwa. Imebakia kuwa ya ukoo wa wenye vyeo chamani. Hivi lini CCM mtaitsha mikutano ili tuone kismeti chenu cha kupendwa na waTanganyika?
 
.....

...dadadek kila kona watu wanavuta Oksijeni ya Chadema............
 
Kweli mwaka huu CHADEMA mmeamua kila siku ni harakati tu, sijui mnapata wapi muda wa kuweza kupumzika?
Hivi majimbo yenu huwa mnayahudumia saa ngapi, maana kila siku mpo na mikutano, mijadala, maandamano, mahakamani, midahalo nk?

Lakini mwenyekiti wako anaviita vyama vya msimu labda ndo msimu wake!!
 
Leo kuna mkutano wa injili mkoani shinyanga mgenj rasmi Mch freeman mbowe asanteni.

Na injili ya ukombozi itahubiriwa vilivyo,tutahakikisha kina mkigoma na mburula wengine wanakuwa huru kutoka kifungo hichi walichowekwa cha ujinga na umasikini,amina
 
Last edited by a moderator:
Uanaharakati ndio silaha kuu katika siasa ndio maana cdm wameacha siasa na sasa uanaharakati.
 
Back
Top Bottom