live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

live: Mkutano wa CHADEMA mkoa wa Shinyanga

Utadoda tu huo, sana mtachukuapicha kwenye archives mturushie hapa
 
Watu wenyewe waliofika mkutanoni hawafiki hata saba (7)

Hao saba wamekuja wenyewe kwa nauli zao na wengine kwa baiskeli zao kama wanavyoonekana.

Ili magamba mpate hata hao 7 tu mnalazimika kwenda na diamond na orijino komedi bila kusahau tambiko la ubwabwa. Bila hivyo mnajikuta mko wenyewe uwanjani.
 
Kauli mbiu ile ile, hakuna kulala mpaka kieleweke. Hawa gambaz ikiwachekea tu hawatakubakiza.
 
Dar hamna mtu anayejishughulisha na magwanda. Mbwembwe zenu ni mikoani tu.

Hata Dar ipo siku wata-JITAMBUA tu!!!! Si unawaona kila uchao wana nyanyasika kwa kwenda mbele licha ya kwamba jiji ni la kwao? Kila Ijumaa jioni na J2 jioni wanapigishwa foleni masaa manne kisa watu wanakwenda/ kurudi Msoga na wapo kimya tu. Uliwahi kuona wapi duniani hali kama hiyo???
 
Leo kuna mkutano wa injili mkoani shinyanga mgenj rasmi Mch freeman mbowe asanteni.

Tangu mwenyekiti wenu akimbie majukwaa ya siasa na kuhamishia siasa msikitini basi wafuasi wake wote akili zenu zimekuwa kama bazoka. Injili ndio ukombozi, kama hutaki kajitupe ziwa tanganyika...
 
image.jpgimage.jpgimage.jpgimage.jpgimage.jpgKamanda alipoingia uwanjani, Red Brigade wakiwa imara kabisa
 
Wakuu.

Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Kamanda Freeman Mbowe, akiongozana na viongozi kutoka makao makuu pamoja na wabunge wa Kanda ya Ziwa Mashariki, punde wanaelekea kwenda kuhutubia mkutano mkubwa wa hadhara mjini Shinyanga, eneo la Nguzo nane, Mahakama ya Mwanzo, ni baada ya kikao cha ndani kilichomalizika muda mfupi uliopita.

Ni sehemu ya mikakati ya kuimarisha kanda hiyo ambayo ni kati ya ngome kubwa za CHADEMA.

Updates combination chini ya Tumaini Makene itawajuza.

Ahsante mkuu Mohamedi Mtoi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Kweli mwaka huu CHADEMA mmeamua kila siku ni harakati tu, sijui mnapata wapi muda wa kuweza kupumzika?
Hivi majimbo yenu huwa mnayahudumia saa ngapi, maana kila siku mpo na mikutano, mijadala, maandamano, mahakamani, midahalo nk?

kama si Mwigulu Nchemba chadema isingependwa kiasi hiki.Nchemba wewe ndio shujaa wangu .natambua mchango wako chadema!!!!
 
Last edited by a moderator:
Watu ni wengi ila sijapata pozi zuri tu la picha afu android yangu haina zoon. Meshack Opulukwa mb wa Meatu kamaliza sasa Kasulumbay wa Maswa ndo anaongea
 
Mbona wengine wanasema yupo Mbeya. Nyie Magwanda mbona mnajichanganya sana.

Utachanganyikiwa sana mwaka huu! Huku unachangia eti yupo Mbeya, kule unachangia eti wapo watu 7. Utaisoma na T 2015 CDM. Muulize Wassira atakupa jibu la CHADEMA wapo wapi, Mbeya au Shinyanga?
 
Back
Top Bottom