Listen KLHN "Live"... testing


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Wikendi hii tunafanya majaribio ya kurusha matangazo moja kwa moja toka studio zetu hapa kijijini. Kuweza kusikiliza matangazo yetu live nenda kwenye tovuti ya: http://www.ubroadcast.com halafu fuata hatua zifuatazo:
Kuweza kusikiliza matangazo yetu live masaa 24 fanya hivi:

Nenda http://www.ubroadcast.com
Ingia kwenye "Listen" na download player
Iandikishe "player" yako kwa chini ya sekunde chache. (haichukui muda)
Fungua hiyo player na utaona inakupa options tatu, "Stations", "Favourites" na "Feature" nenda kwenye Stations na angalia maelezo ya 6
Juu ya hiyo player kwenye mstari wa nembo ya "Ubroadcast" kuna sehemu ya kujaza (yaweza kuwa na namba fulani hivi kama moja) halafu mbele yake kuna neno "Jump"
Kwenye sehemu ya kujaza andika namba 10383 (namba ya Station) halafu bonyeza "Jump" au "Jump to show" na mara moja utaanza kuburudika na muziki na matangazo.
Hatua hizo unazifanya mara moja tu na huko mbeleni unafungua player na namba ya station itakuwa tayari, na wewe unabonyeza "Jump" na burudani zinaanza.
Uzuri wa player hii ukilinganisha na nyingine.

a. Wewe una total control ya kile unachosikiliza. Unaweza kusimamisha muziki, kuchagua muziki wa mbeleni, n.k na unapoanza kusikiliza unaanza na muziki ambao msikilizaji mwingine anaweza asianze nao na kila utakapofungua unaanza na muziki tofauti na unaweza kwenda mbele n.k.

b. Wakati M. M. anapokuwa hewani live (bado hatujaamua muda mzuri) hasa kwa taarifa ya habari, wasikilizaji wote wataweza kumsikiliza kwa wakati mmoja na baadaye muziki utaendelea kama kawaida. Hakikisha umejiandikisha kwani akiwa hewani utaweza kuwasiliana naye "live" huku matangazo yanaendelea.

KARIBUNI TUENDELEE KUIFANYIA MAJARIBIO!
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
ile sehemu ya muziki usisahau kutuwekea zilipendwa. Langu ni hilo tu.
 
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
98
Likes
0
Points
0
Maskni Wa Akili

Maskni Wa Akili

Member
Joined Mar 19, 2008
98 0 0
Hii kitu inakula hela vibaya mno. Nilikuwa nina 4,000 sasa imebaki 1600
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
nini hiyo inayokula hela..? nimepotea na sitaki kuguess..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Je kwa watu wa Marekani ni wakati wa kusikiliza taarifa ya habari hasa mida ya usiku au kama ni mchana (wakati wa lunch)? tunajaribu kuona ni wakati gani unafaa kuleta taarifa ya habari live
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
taratibu taratibu mwisho tutafika,hongera mkuu ulipofika sio haba.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,800
Likes
46,232
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,800 46,232 280
Je kwa watu wa Marekani ni wakati wa kusikiliza taarifa ya habari hasa mida ya usiku au kama ni mchana (wakati wa lunch)? tunajaribu kuona ni wakati gani unafaa kuleta taarifa ya habari live
Wakati wa lunch....mimi ningependa iwe 12:00PM eastern...
 
M

mtalii

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2006
Messages
286
Likes
0
Points
0
M

mtalii

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2006
286 0 0
Wikendi hii tunafanya majaribio ya kurusha matangazo moja kwa moja toka studio zetu hapa kijijini. Kuweza kusikiliza matangazo yetu live nenda kwenye tovuti ya: http://www.ubroadcast.com halafu fuata hatua zifuatazo:
Kuweza kusikiliza matangazo yetu live masaa 24 fanya hivi:

Nenda http://www.ubroadcast.com
Ingia kwenye "Listen" na download player
Iandikishe "player" yako kwa chini ya sekunde chache. (haichukui muda)
Fungua hiyo player na utaona inakupa options tatu, "Stations", "Favourites" na "Feature" nenda kwenye Stations na angalia maelezo ya 6
Juu ya hiyo player kwenye mstari wa nembo ya "Ubroadcast" kuna sehemu ya kujaza (yaweza kuwa na namba fulani hivi kama moja) halafu mbele yake kuna neno "Jump"
Kwenye sehemu ya kujaza andika namba 10383 (namba ya Station) halafu bonyeza "Jump" au "Jump to show" na mara moja utaanza kuburudika na muziki na matangazo.
Hatua hizo unazifanya mara moja tu na huko mbeleni unafungua player na namba ya station itakuwa tayari, na wewe unabonyeza "Jump" na burudani zinaanza.
Uzuri wa player hii ukilinganisha na nyingine.

a. Wewe una total control ya kile unachosikiliza. Unaweza kusimamisha muziki, kuchagua muziki wa mbeleni, n.k na unapoanza kusikiliza unaanza na muziki ambao msikilizaji mwingine anaweza asianze nao na kila utakapofungua unaanza na muziki tofauti na unaweza kwenda mbele n.k.

b. Wakati M. M. anapokuwa hewani live (bado hatujaamua muda mzuri) hasa kwa taarifa ya habari, wasikilizaji wote wataweza kumsikiliza kwa wakati mmoja na baadaye muziki utaendelea kama kawaida. Hakikisha umejiandikisha kwani akiwa hewani utaweza kuwasiliana naye "live" huku matangazo yanaendelea.

KARIBUNI TUENDELEE KUIFANYIA MAJARIBIO!
Namiini wewe ni kichaa. redio inawafanya kazi wangapi? umesomea wapi na ina licence?
kama umeshindwa maisha rudi nyumbani huna murder case.
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Namiini wewe ni kichaa. redio inawafanya kazi wangapi? umesomea wapi na ina licence?
kama umeshindwa maisha rudi nyumbani huna murder case.
Kwani ni nani atashindwa kumfahamu mwenye kichaa kati yenu? Mbona ni wazi kabisa!
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Mimi nina ombi maalum.Jaribu kusaka interview na aidha EL,Karamagi au Msabaha watupe "take yao kuhusu Richmond (ningependa kumjumuisha RA lakini sina uhakika kama anaongea fluent Swahili au Kiarabu!!!).
Pia naamini KLHN itafanikiwa,one of these days,kumnasa Muungwana kwa mahojiano atuambie hiyo ndoto yake ya MASIHA BORA KWA KILA MTANZANIA imefikia wapi,au ndio tusubiri hadi after 2010 kama atarejea Ikulu
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Nashukuru kwa maoni na mapendekezo tutajitahidi kuyafanyia kazi....kuhusu wageni tusubiri hasa baada ya siku kuu hizi zipite... halafu tuanze kama kawa!!! I already got the lineup..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
hii weekend yote nitajaribu kuwa live hasa siku ya Pasaka... so usikose..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
don't know yet.. lakini nataka nifanye majumuish ya mambo mbalimbali... hata sasa hivi nitajaribu kuingia tena, bado najaribu kuset mitambo....
 
A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
Mimi nina ombi maalum.Jaribu kusaka interview na aidha EL,Karamagi au Msabaha watupe "take yao kuhusu Richmond
Kwanza kabisa nitoe pongezi zangu nyingi sana kwa Mwanakijiji. Hii ni hatua nzuri na tuko pamoja nawe kwa hali na....sorry!
Pili napendekeza kusiwe na akina Lowassa na akina Karamagi huko. Tumechoka kuwasikia.
Tunahitaji kumsikia mtu mmoja tu kwenye redio hiyo: Daudi Balali. Huyu anaweza kuwa na habari ambayo inaweza kutusaidia watanzania wengi.
Nadhani akina Lowassa na wenzake ni vizuri kama tukiwasikia kwenye "cross-examinations" za prosecutors wa serikali.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
asante Advisor..

Jamani usiku huu nitakuwa najaribu tena kuwa hewani na kufanya majaribio ya hapa na pale, maana hii instrumentation dashboard ya kutangazia kidogo inaleta mawenge... kama ulikuwa unasikiliza ni lazima uzima na kuanza kucheza tena ili uweze kupata matangazo "live"...
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,210
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,210 778 280
Namiini wewe ni kichaa. redio inawafanya kazi wangapi? umesomea wapi na ina licence?
kama umeshindwa maisha rudi nyumbani huna murder case.
MKJJ DONT ARGUE WITH A.......BECAUSE PEOPLE WONT NOTICE THE DIFFERENCE....!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Niko hewani sasa hivi, nikikuletea nyimbo za pasaka!! exclusive nyimbo ambazo hutazikisikia kwingine kokote kuanzia, kwaya ya Kijito Nyama hadi Kenya na SA...
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Kwa sisi tuliopo Tanzania ni gharama mno kusikiza Radio ya huyo ndg!labda kwa waliyepo nje ya nchi!
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,440