Lissu: 'Time limit' kwenye uongozi ni anasa

Lissu: 'Time limit' kwenye uongozi ni anasa

Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Hoja hii ni pigo kubwa kwa wale ndugu wa kile chama kingine 🤣🤣
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Unafikiri kama Zitto na Kitila wangepewa chama hiki kwa mfano, leo CDM ingekuwepo? Lissu yupo sahihi, ni changamoto kuwapata viongozi wa Upinzani wenye nia na wito wa dhati kupigania haki na ukombozi wa watanzania.
 
Tutafata katiba ya nchi,. KILAZA tambua kuna katba ya chana na katiba ya nchi.

Hivi kwanini maccm wengi ni wazito sana kuelewa mambo?
Katiba ya chadema haikuwahi kua na time limit?
Ikitokea wanapewa nchi hawawezi kukiondoa kipengele cha time limit kwa kisingizio cha kujenga nchi na kukosa mtu makini na waaminifu kwa taifa?
Halafu sio kila anae hoji n mwana ccm
 
Katiba ya chadema haikuwahi kua na time limit?
Ikitokea wanapewa nchi hawawezi kukiondoa kipengele cha time limit kwa kisingizio cha kujenga nchi na kukosa mtu makini na waaminifu kwa taifa?
Halafu sio kila anae hoji n mwana ccm
Kwanza unatakiwa uifahamu chadema, mgombea urais au rais sio lazima awe m/kiti wa chama.

Time limit sio kigezo kinachomfanya Mbowe kuendelea kuwa m/kiti kwani kila term inapomalizika uchaguzi ktk nafasi zote za uongozi unafanyika na Muheshimiwa Mbowe siku zote anaibuka kidedea

Tunataka kuona na ccm kuwa na wagombea ktk nafasi ya uwenyekiti wa chama
 
Chadema ni chama makini na akili kubwa sana, Nyarando alitumwa na ccm kuja kugombea uwenyekiti Chadema. PUMBAVU ZAKE
 
..watakaoumia zaidi ya Ccm.

..mwenyekiti wa Ccm hubadilika ikiwa Raisi wa Jamhuri atabadilika.
Yuko clear kwamba kwenye chama Chao Kuna Changamoto ya viongozi wazuri yaani chama kimejaa mbumbumbu walalamishi wasio na way forward ndio maana hao wachache walionao wanajaribu kuwatunza..

Ccm Ina watu wengi wenye akili ndio maana kwao ni rahisi kubadili viongozi..

Mwisho Lisu amethibitisha Kauli yangu kwamba huko Chadema kumejaa wajinga mboo na Kila siku nasema hapa,kitu pekee wanachoweza ni kulalamika na uzushi..

Toka Zito ameondoka kule Chadema hakuna mtu anayeweza kutoa Ushauri wa kiuchumi au kuchambua ripoti za kiuchumi,hakuna ndio maana chama linategemea matukio Ili ku trend 😁😁😁😁..
 
Uongozi wa chama au nchi?. Hivyo ni vitu tofauti. Kwenye vyama vyetu vya siasa timelimit ni changamoto maana ni kazi za kujitolea sana na kuaminiana. Jiulize leo angekuwa Sumay mwenyekiti Chadema ingekuwepo? Je wangapi wako tayari kufugwa? Au kufanyakazi bila mshahara?

Hapa hakuna ulaji na wengi wanasema demokrasia Chadema ni wanataka chama kife kwasababu wanamuogopa Mbowe

Msingi wa watu kuogopa uongozi wa upinzani ni kuogopa kuuawa na washika mpini , si kukosa watu
Mbona kila wakati wanajitokeza watu kutaka kugombea mnaishia kuwabatiza majina ya wasaliti na kuishia kuwatimua. Hao mnaowaeleza kuwa sumu haionjwi sio watu ama. Hata huyo Tundu Lissu ukweli anaogopa kutamka na hizo kauli ni za kiuoga. Juzi alisema yeye hana mpango wa kugombea uonyekiti, Jana anasema time limit ni anasa. Hizi kauli zote ukizipima zimejaa uoga, ukweli anaogopa kugusa palipo na mkono wa mwenyekiti, na uzuri anajua what happens unapojaribu hilo.
Chacha Knows, Zitto knows, yule dogo( In Halima' Voice) wa Mtwara knows na Mzee Sumaye knows!
 
Na bado huenda atakuwa haelewi, hata baada ya kumpa mfano huo hai kabisa!

Unajiondoa akili tu, kwa kujisahaulisha kwamba viongozi hao mnaolilia waswepo kwenye uongozi ni hao hao mliofanya kila mbinu za kuwaondoa , hata kujaribu kuondoa uhai wao ili chama chao mkifanye tawi la CCM!
Basi kama ni hivyo, hatuna vyama bali tuna takataka tu zinazomaliza kodi za wananchi, kwahiyo unathibitisha kwamba Mwenyekiti naiye mtu pekee mwenye akili kwenye chama chenu, na mtu pekee mwenye uvumilivu, mtu pekee ambaye hawezi kusaliti chama. Waliobaki wote akili hawana, sio wavumilivu na wananunulika.
Then kama ni hivo chama chenye watu wa namna hii kipewe Nchi?
Wewe usijitoe akili, baki nazo!
 
Mbona sisi Chadema hatuna tatizo na hilo, Nyerere mwenywewe wakati anatengeneza nchi na kuimalisha chama, alikaa mpaka alipoona chama kimekuwa na akaondoka mwenyewe.
Mbona jambo hili la Mbowe kuwa m/kiki wa chadema kwa muda mrefu wanaoumia sana ni ccm? Mna ajenda gani? Mnataka mtuwekee mamluki mkiuwe chama chetu pendwa, mtatungoja sanaaa sisi ni watu makini sanaa kuliko mnavyofikilia. PUMBAVU ZENU
Kwani mbowe ni WA kwanza kwa CHADEMA
 
Yuko clear kwamba kwenye chama Chao Kuna Changamoto ya viongozi wazuri yaani chama kimejaa mbumbumbu walalamishi wasio na way forward ndio maana hao wachache walionao wanajaribu kuwatunza..

Ccm Ina watu wengi wenye akili ndio maana kwao ni rahisi kubadili viongozi..

Mwisho Lisu amethibitisha Kauli yangu kwamba huko Chadema kumejaa wajinga mboo na Kila siku nasema hapa,kitu pekee wanachoweza ni kulalamika na uzushi..

Toka Zito ameondoka kule Chadema hakuna mtu anayeweza kutoa Ushauri wa kiuchumi au kuchambua ripoti za kiuchumi,hakuna ndio maana chama linategemea matukio Ili ku trend 😁😁😁😁..
Eti ccm ina watu wenye akili lakini mpaka leo mnasubilia hela za misaada kujenga matundu ya choo

Kama unaona Zitto ana akili kwanini hujamfuata ACT??
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Lakini alikuwa anamuita Magufuli Dikteta uchwara kwa vile alitaka kuondoa time limit. Je, huyu mtu anajua alitendalo? Kwake time limit ni anasa kwa wengine ni lazima time limit. Tundu Lissu ni mbinafisi na mchumia tumbo. Si ajabu alipata anachostahili
 
Lakini alikuwa anamuita Magufuli Dikteta uchwara kwa vile alitaka kuondoa time limit. Je, huyu mtu anajua alitendalo? Kwake time limit ni anasa kwa wengine ni lazima time limit. Tundu Lissu ni mbinafisi na mchumia tumbo. Si ajabu alipata anachostahili
Sasa Magufuli kwani anaakili? Ni mtu wa kumuongezea mda yule kwani? Ni sahihi maana yule alikuwa dikteta mjinga.
 
Back
Top Bottom