Lissu: 'Time limit' kwenye uongozi ni anasa

Lissu: 'Time limit' kwenye uongozi ni anasa

Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.


Uongozi wa chama au nchi?. Hivyo ni vitu tofauti. Kwenye vyama vyetu vya siasa timelimit ni changamoto maana ni kazi za kujitolea sana na kuaminiana. Jiulize leo angekuwa Sumay mwenyekiti Chadema ingekuwepo? Je wangapi wako tayari kufugwa? Au kufanyakazi bila mshahara?

Hapa hakuna ulaji na wengi wanasema demokrasia Chadema ni wanataka chama kife kwasababu wanamuogopa Mbowe
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Lijamaa limechanganyikiwa. Kuna fyuzi zimeshachomoka
 
Uongozi wa chama au nchi?. Hivyo ni vitu tofauti. Kwenye vyama vyetu vya siasa timelimit ni changamoto maana ni kazi za kujitolea sana na kuaminiana. Jiulize leo angekuwa Sumay mwenyekiti Chadema ingekuwepo? Je wangapi wako tayari kufugwa? Au kufanyakazi bila mshahara?

Hapa hakuna ulaji na wengi wanasema demokrasia Chadema ni wanataka chama kife kwasababu wanamuogopa Mbowe
Kwahio unataka kusema ndani ya chama Tanzania yote hakuna anaeaminika ispokua Mbowe pekeake?, Vip na yeye haaminiki au hawezi kujitolea?
 
Uongozi wa chama au nchi?. Hivyo ni vitu tofauti. Kwenye vyama vyetu vya siasa timelimit ni changamoto maana ni kazi za kujitolea sana na kuaminiana. Jiulize leo angekuwa Sumay mwenyekiti Chadema ingekuwepo? Je wangapi wako tayari kufugwa? Au kufanyakazi bila mshahara?

Hapa hakuna ulaji na wengi wanasema demokrasia Chadema ni wanataka chama kife kwasababu wanamuogopa Mbowe
Ikiwa hauna viongozi wa kuwabadili waliopo Chadema wataaminika vipi kupewa jukumu la kuongoza Nchi?
Unapozungumza kuhusu kazi ya kujitolea na kuaminika na kumtaja Mbowe,ina maana Chadema hamna wa kujitolea na akaaminika kama Mbowe?

Kwa mantiki yako Chadema survives or disappears depending on whether Mbowe is around or not?
 
Unfortunately hata hajui kama hicho alichosema kinamanisha nini. Kama hamuwezi kupata watu wa kuongoza watu elfu hamsini, mtapata wapi wa kuongoza 60M.

..kuongoza nchi unachukua watu hata kutoka nje ya chama chako.

..mbona Samia ameteua wasanii, na Jpm alikuwa anateua wapinzani?
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Una hakika umemnuukuu sawasawa; isije ikawa unatuwekea mawazo yako hapa badala ya yale aliyokusudia Lissu.
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Kuna mambo yanachekesha na kusikitisha
 
..Nchi ni kubwa kuliko chama, hivyo watatafuta watu wa kushika nafasi mbalimbali toka nje ya chama.

..Mfano mzuri ni Mama Samia ambaye baada ya kukosa watu ndani ya Ccm ameamua kuteua wasanii kujaza nafasi mbalimbali.
Na bado huenda atakuwa haelewi, hata baada ya kumpa mfano huo hai kabisa!
Unfortunately hata hajui kama hicho alichosema kinamanisha nini. Kama hamuwezi kupata watu wa kuongoza watu elfu hamsini, mtapata wapi wa kuongoza 60M.
Unajiondoa akili tu, kwa kujisahaulisha kwamba viongozi hao mnaolilia waswepo kwenye uongozi ni hao hao mliofanya kila mbinu za kuwaondoa , hata kujaribu kuondoa uhai wao ili chama chao mkifanye tawi la CCM!
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.

Hili suala nimelizungumzia Sana kwamba Kuna udhaifu kwenye mfumo wa uongozi wa upinzani,
Wanaendesha chama kama Mali ya MTU Fulani
Leo lisu mtu mwenye kujenga hoja kwenye kila jambo ameaibika vibaya sana kwa kukosa Hoja ya kutetea ya mfumo wao wa uongozi wa chama chake
Sio mnafiki lakini hapa ametetea hoja kinafiki kumlinda mkt

Mbowe aachie ngazi aruhusu chama kifanye mabadiliko anawadhalilisha wenzake
 
Makamu mwenyekiti wa CHADEMA akihojiwa kwenye kipindi cha dakika 45 ITV leo usiku (tarehe 06-02-2023 09:00PM) kwanini watu wanahisi hakuna Demokrasia ndani ya chama chake hasa katika nafasi za Uongozi wa juu amesema kwamba demokrasia ipo lakini hakuna "time limit" kwa kuwa ni jambo hili ni anasa kwa mtizamo wa kichadema.

Anasema chama chake kutokana na changamoto ya kuwapata viongozi wanaofaa imeona ni bora kutokuwa na "time limit".

Wadau mnaonaje, kweli "time limit" kwenye uongozi ni anasa?

Nawasilisha,

Article.
Amesema chama chake kimeona kwenye chama chao ni anasa, huo ni mtazamo wao ndani ya chama chao kama ambavyo mtazamo ndani ya CCM ni kugawana madaraka kifamilia.
 
Hili suala nimelizungumzia Sana kwamba Kuna udhaifu kwenye mfumo wa uongozi wa upinzani,
Wanaendesha chama kama Mali ya MTU Fulani
Leo lisu mtu mwenye kujenga hoja kwenye kila jambo ameaibika vibaya sana kwa kukosa Hoja ya kutetea ya mfumo wao wa uongozi wa chama chake
Sio mnafiki lakini hapa ametetea hoja kinafiki kumlinda mkt

Mbowe aachie ngazi aruhusu chama kifanye mabadiliko anawadhalilisha wenzake

..Vyama vyote vya siasa Tz havina ukomo wa madaraka.

..Ccm hawana ukomo wa madaraka kwa Mwenyekiti na ngazi zote.

..Mwenyekiti wa Ccm hubadilika kwa mtindo wa kurithishwa nafasi kutokana na mabadiliko ya Raisi wa Jamhuri.
 
Back
Top Bottom