Lissu kupata msamaha wa Rais?

Lissu kupata msamaha wa Rais?

Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Hatutaki huo msamaha uchwara
 
Muda wa kuwasikiliza nyie wajinga haupo tena!! Nyie mnachezea malaya zenu huko mwenzenu anataabika gerezani mmebaki kukata viuno humu!! Lissu akitoka akafanye mambo yake aachane na nyie mataahira aka keyboard warriors 🚮
Huna marinda tena wewe
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
MTU anayekutesa, kukufunga, kukuonea bila kosa tuu halafu akikuachia unasema amekusamehe?
Amekusamehe kwa kosa gani?
Ebu nieleweshe huo ni msamaha gani?
 
Kosa alilofungwa nalo(Uchochezi) lina dhamana, inawezekana hata huko December isifike. Hii habari ya mama kutaka kumsamehe ni kuonesha tu kuwa mama anajari lakini hiko kitu hakipo kwasababu ma judges wamecheza blunders na waliowatuma na baada ya kuona maoni ya magwiji wa sheria sasa serikali inataka kujisafisha kupitia kinachoitwa msamaha wa rais. Njia yao kubwa ilikuwa kumpoteza mhe. Lissu katika ulimwengu wa siasa mpaka 2030 na kupoteza credibility ya kuwa mgombea wa ubunge au urais katika nchi yetu.
Huu ni ukatili mkubwa sana kwa yote yaliyotokea kuanzia Oct 29.
Sahihi kabisa.
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Msamaha ni sasa, akamzike kaka yake
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Alimbambika kesi, akamfunga, haitashangaza kumtangazia msamaha
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Screenshot_20261107-123713~2.png
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Hana shida na msamaha wenu maccm.
 
Back
Top Bottom