Lissu kupata msamaha wa Rais?

Lissu kupata msamaha wa Rais?

Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Hahitaji, anataka sheria zifuatwe. Huyo sio Mbowe.
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Hana kosa.......yeye anataka mkondo sheria ufuatwe .....hana kosa
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
OK.:1Head:
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Asitafute sifa za kijinga, kesi katunga yeye, hukumu kaelekeza yeye na sasa atoe msamaha kwa kosa lisilo kuwepo. Akawadanganye wajinga wenzake
 
Hahitaji, anataka sheria zifuatwe. Huyo sio Mbowe.

Muda wa kuwasikiliza nyie wajinga haupo tena!! Nyie mnachezea malaya zenu huko mwenzenu anataabika gerezani mmebaki kukata viuno humu!! Lissu akitoka akafanye mambo yake aachane na nyie mataahira aka keyboard warriors 🚮
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
msamaha awape mahawala zake na machawa wake kwenye makorido ya lumumba. ujinga ujinga mwisho kwa dalali mbowe na yeriko nyerere
 
Back
Top Bottom