econonist
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 25,731
- 41,164
Mtu kakata rufaa , wanakimbilia eti atasamehewa.Hahitaji, anataka sheria zifuatwe. Huyo sio Mbowe.
Mtu kakata rufaa , wanakimbilia eti atasamehewa.Hahitaji, anataka sheria zifuatwe. Huyo sio Mbowe.
Nchi hii mpaka Huwa najiuliza watu wanapenda makanisani na misikitini kufanya nini.Na kuna vichaa watampongeza kwa mapambio ya kusifu
Na huo ndio ukweli kabisa.Hana kosa.......yeye anataka mkondo sheria ufuatwe .....hana kosa
Anapewa mwingineMfungwa akikataa.msamaha inakuwaje?
Kwa kweli, imebidi watumie mbinu haramu ya nduguruHatutaki huo ujinga mmemshindwa kwa risasi, uchawi , majini na Uhaini
Wajinga nyie!
Lissu kakata rufaa, Ina maana hataki msamaha.9 December inaweza kufanya jambo je itakua vp swala la mgombea kiti cha uraisi asiwe amewahi kupatikana na hatia na kufungwa jela.
Kweli kabisa. Mtu kakata rufaa ila bado wanaleta mambo ya msamaha.Huu upuuzi hauna nafasi CHADEMA na kwa Lissu mwenyewe japo mnamtesa.
Huyo mtu ana nongwa,wale viongozi wa CWT walikataa uteuzi wa ukuu wa wilaya wakapewa kesi ya uhujumu uchumi.Anapewa mwingine
Lakini si huwa kuna vigezo vya huo msamaha? Sujavisima, lakini nilimsikia wakili mmoja akisema miongoni mwa vigezo ni tabia njema na angalau mfungwa awe ameshatumikia kifungo chake kwa robo tabu (75%). Nikipata sheria au kanuni zake nitakuwa kwenye nafasi nzuri ya kulieleza hili.Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!
Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….
Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Nadhani kama kuna mtu atamshauri hiki kitu "he/she better watch his/her toungue" atakuwa amejipalia makaaNaambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!
Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….
Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
hatutaki msamaha tunataka haki!Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!
Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….
Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Mbona bwanako "mwamba" wakati ana kesi ya ugaidi hukuwahi kuandika hivi!!?Muda wa kuwasikiliza nyie wajinga haupo tena!! Nyie mnachezea malaya zenu huko mwenzenu anataabika gerezani mmebaki kukata viuno humu!! Lissu akitoka akafanye mambo yake aachane na nyie mataahira aka keyboard warriors 🚮
Huyo ni sukule la Mbowe.Mwamba GT kulikoni umebadilika hivi? Nakumbukaga uzi wako wa Magufuli ukimuita Sizonje. Umalaya wa kisiasa siyo mzuri.
Bure kabisa!
Ila Mbowe alikuwa na takataka nyingi sana.Muda wa kuwasikiliza nyie wajinga haupo tena!! Nyie mnachezea malaya zenu huko mwenzenu anataabika gerezani mmebaki kukata viuno humu!! Lissu akitoka akafanye mambo yake aachane na nyie mataahira aka keyboard warriors 🚮
Atapata msamaha kama atakuwa tayari kuomba msamaha. Kama HAWEZI, basi naomba na kisukari chake AFIE huko huko jela!Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!
Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….
Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!