Lissu kupata msamaha wa Rais?

Lissu kupata msamaha wa Rais?

Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!

Lissu ajawahi kuomba msamaha kwenye haki na haitatokea. Huyu Mama anapenda hivyo maana sasa watu wanaona mahakama nayo ovyo tayari ameshauwa bunge
 
Kamaza ni ka mtu ka mitandao sana..
Hata mimi ninaungana na ulichowaza.
Polepole alijiuzuru yeye mwenyewe kwa hiari yake........ila baada ya wiki ikatoka press release....."Rais ametengua uteuzi wa Polepole"
 
Nchi hii mpaka Huwa najiuliza watu wanapenda makanisani na misikitini kufanya nini.
Watu wengi wanaenda makanisani kutafuta visibility. Hawaendi kwa sababu za kiimani. Wangekuwa wanaenda kwa sababu ya imani tusingekuwa na watu wenye roho mbaya wanaojazana makanisani.
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Kwa hiyo anatengeneza kesi afu anajifanya kusamehe ili apate credit?
 
Muda wa kuwasikiliza nyie wajinga haupo tena!! Nyie mnachezea malaya zenu huko mwenzenu anataabika gerezani mmebaki kukata viuno humu!! Lissu akitoka akafanye mambo yake aachane na nyie mataahira aka keyboard warriors 🚮
Mjinga ni wewe na dalali Mbowe aliyedanganya umma wa watanzania kuwa yuko upinzani kumbe ni shetani aliyejivika kilemba. Bure kabisa ninyi watu wenye tamaa kama fisi. Lissu siyo yule mjinga aliytaka kuiuza CHADEMA kwa Samia. Kwendaaa
 
Mjinga ni wewe na dalali Mbowe aliyedanganya umma wa watanzania kuwa yuko upinzani kumbe ni shetani aliyejivika kilemba. Bure kabisa ninyi watu wenye tamaa kama fisi. Lissu siyo yule mjinga aliytaka kuiuza CHADEMA kwa Samia. Kwendaaa

Lissu anatoka kwa msamaha!! Yatosha sasa kwa kupigania wapumbavu na malofa wasio na msaada kwake!! Majitu maoga yanayoshinda mitandaoni kucomment Utumbo without action!!
 
Kwahiyo unafikiri Lissu ni Yesu? Mmedanganywa hivyo na Dr. Kitima? Ahahahahaha!

Sawa. Yesu alipofariki na kufufuka, alikaa siku arobaini tu "akapaa mbinguni kwa Baba" alipo hadi leo sio?

NIMEKUSOMA! 👍👍👍👍

Hawa watu waweke akiba ya maneno, sisi wengine hatuandikagi ramli humu!! Lissu anasamehewa na atatoka!! Sijui wataweka wapi nyuso zao!!
 
Naambiwa mama mwenye huruma, mcha Mungu na mlezi wa kweli wa wana mwenye upendo kwa wote yuko mbioni kuachilia msamaha kwa Mtoto mtundu, mtukutu na mkaidi Tundu Lissu!!

Mtoto akinyea mkono huukati Bali utanawa maji maisha yaendelee…….

Very soon Tundu anapokea msamaha wa Rais!!
Mkuu Lusungo , usidhani nimekuibilizia, mimi nimeisikia sauti ikiniambia ,
Voices from Within: Tundu Lissu Kuachiwa Huru Kesho? Kujiunga na Ndugu Zake Kumzika Kaka Yake Alute Siku ya J.4!
P
 
Lissu anatoka kwa msamaha!! Yatosha sasa kwa kupigania wapumbavu na malofa wasio na msaada kwake!! Majitu maoga yanayoshinda mitandaoni kucomment Utumbo without action!!
Bure kabisa wewe na dalali Mbowe. Tungekuwa na mwenyekiti mwingine kipindi chote alichotutapeli tungeshaleta mabadiliko.
 
Back
Top Bottom