Lipumba aondoka nchini baada ya kujiuzulu

Lipumba aondoka nchini baada ya kujiuzulu

Wasalamu wanandugu,

Habari nilizozisikia hivi punde ni kwamba Prof. Ibrahim Lipumba ameondoka nchini na ndege ya Rwanda jana baada ya kumaliza kuongea na waandishi wa habari.

Chanzo: Magazetini RFA

Kuna jambo baya sana linapangwa na 'kitengo' ndio maana kinawaondoa watu wake
 
tangia lini ccm mlianza kumpenda slaa? Vipi slaa siku hzi sio padri mzinifu? Slaa sio mwizi wa wake za watu?

Slaa kama una macho ya kuona mbali kumbuka hivi kalibuni hawa wanao kutetea walipnga njama kupitia mlinzi wako wakuwekee sumu. Lakini leo hii wamekuwa watetezi wako wakuu ili mradi tu wagawe ukawa. Nafikiri wewe slaa unaona walivyo mkaghai huyu jamaa said arfi sasa amebaki ana tanga tanga

Saed Kubenea kupitia Mawio la Jana anasema wamegundua Slaa anafanya mawasiliano na anashawishiwa asirejee Ofisini na Maafisa wa Usalama wa Taifa kwa kushirikiana na Philip Japhet Mangula, mfundisheni Kubenea ajifunze kubadilisha Santuri, Style hii ya kumchafua Slaa inafanana kila kitu na style alofanya Zitto.
 
Akirudi atakuta Lowassa ni rais, hata hatapata cheo chochote.
 
Profesa mwingine ameendelea kuudhalilisha uprofesa

Ni kweli Lipumba Kwa sasa ni sawa na Darasa la Saba tu kichwani kwishinee.. Akili za kuambiwa hawezi kuchanganya na zake tena.
 
Rushwa alizopewa Lipumba kisha akafanya kituko hiki kimeifanya taaluma ya Uprofesa wake ionekane Feki , vyeti vyake yapaswa vichunguzwe pengine aligushi gushi na hata kusoma kisanii sanii tu, kichwani Hanna kitu.
 
Mbona ndiyo zake toka zamani! Mwenye harakati za kweli ni Maalim Seif Sharif Hamad lakini huyo pimbi nimekuwa nikimhofia tangu zamani yuko kuisaidia CCM ishinde kwa kishindo!

Mtu ambaye angeondoka na kukawa na madhala ni Maalim Seif. Kura za Cuf znz ziko mkononi mwake
 
Anaenda wapi kufanya nini? Au ndio anaenda kuongezewa mpunga wa MICCM?? Ameshachelewa. Wana CUF tumeshafunguka siku nyingi

mbowe ndo kawahi kuvuta mkwanja wa kibaka eddo, kweli ujanja kupata na cyo kuwahi
 
Kipindi cha nyuma Kabla chadema haijajijenga Mbowe akiwa anagombania ubunge alikuwa akimnadi lipumba wa CUF kama mgombea uraisi. Lipumba kujiuzulu wala haipo withing sababu alizozitaja yeye ila alingangania sana ateuliwe yeye kuteuliwa kugombea kupitia ukawa hadi kusababisha wenzake katika chama kumkaripia kuwa anakwamisha harakati. Miaka yote aliyogombania uraisi kwanin asiache na wengine tofauti wagombee? Mbona Mbowe alimfanyia kampeni na walikuwa vyama tofauti?
 
saed kubenea kupitia mawio la jana anasema wamegundua slaa anafanya mawasiliano na anashawishiwa asirejee ofisini na maafisa wa usalama wa taifa kwa kushirikiana na philip japhet mangula, mfundisheni kubenea ajifunze kubadilisha santuri, style hii ya kumchafua slaa inafanana kila kitu na style alofanya zitto.

ndugu unajua kusoma kweli? Kama umesoma mawio saed kubenea amesema kuna mawasiliano ya hawa watu na kiukweli hamna siri ya watu wawili. Na akasema walikuwa wanawasiliana kwa email.

Ngoja nikuulize ni lini ccm ilikuwa na mapenzi mema na slaa ambaye mlimuita padri mzinifu? Je leo slaa sio mzinifu?
 
Back
Top Bottom