Lift imeniponza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lift imeniponza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Dec 7, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Habari za mchana wakuu,natumai wote hamjambo na mnaendelea na shughuli zenu za kila leo.
    Jana kuna my friend wangu aliniazima gari lake ili nisafishe jina kitaani,basi kumbe kuna rafiki yangu mwengine ambaye my girlfriend wake hakulala nyumbani kwake.
    Basi leo asubuhi nikiwa na lile gari yule shemeji yangu akaniona na kuniomba nimpe lift ya kumpeleka kwake,sikumkatalia nikamchukua mpaka nyumbani kwake,tunafika nyumbani kwake rafiki yangu kanuna kwasababu demu wake huyo hakulala nyumbani,basi mie nikasalimia na kuendelea na zangu.
    Baada kama ya nusu saa huyu rafiki yangu ananipigia simu na kuniambia kuwa mie natembea na demu wake na jana kalala kwangu ndio maana nimemrudisha pale asubuhi.
    Ila ukweli ni kwamba mie sikulala na wala sijawahi kutembea na huyu shemeji yangu,ila wasionitakia mema wamenizushia hayo ili nigombane na rafiki yangu,je mwenzangu hakuna mkasa uliokupata leo hii? Nalog off
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh! Naipenda sana jf! Nalog off
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,153
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe WASHAWASHA vp, umeshalog off hapa tuweke maoni ya nn ambayo hutayaona????????????????
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke muwekeni kati mkiwa pamoja asije wakosanisha
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    unajiamini mwite rafikiyo aje na huyo demu wake muyazungumzi
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nalog off ni aina ya utoto na lack of seriousness.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwite mweleze ukweli ulikuwje na akikataa mkule ukwelikweli wife wake
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Utoto mwingine ni wa "Mia"
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,336
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hii habari ingefaa itokee kwenye gazeti letu la udaku..!!!lol..
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mweleweshe mshkaji ilivyokuwa kama ni rafiki wa kweli atakuelewa
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unamhamasisha azini lol, "umuonapo mtu anapotea usimuonye hakika yake mtu yule atapotea lakini damu yake nitaitaka mikononi mwake".
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tunga sentensi kwa kutumia maneno haya
    1. Rafiki
    2. Gari
    3. Mwanamke
    4. Nizushia
    5. Lift
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha....

    umesahau
    1. Kitaa
    2. Kusafisha jina

    hapa kuna habari 2. kuomba gari ya rafiki na kumpa lift girlfriend wa another rafiki...au mim sijaelewa :photo:

     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    ha ha ha....upo juu vibaya
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    sawasawa?
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Vya bure vinaua. Ova.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wananimalizia bandwith bure

     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usimwamwini sana mzee wa kulog off kwa sababu anaweza kuwa alishawahi kulamba hiyo kitu halafu anajitetea kinoma.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una umri gani na bikra yako ya kiume hiyo?
     
  20. King2

    King2 JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha kupenda vya bure.
     
Loading...