Life After Life: Regia Mtema (RIP) Amerejea Bungeni Kiaina?

Life After Life: Regia Mtema (RIP) Amerejea Bungeni Kiaina?

Huyu dada kwangu mimi ndiye aliyepaswa kuwa mwenyekiti wa Bavicha taifa baada ya John Heche na si huyu wa sasa hivi ambae hata anachofanya hakieleweki.
 
Huyu dada kwangu mimi ndiye aliyepaswa kuwa mwenyekiti wa Bavicha taifa baada ya John Heche na si huyu wa sasa hivi ambae hata anachofanya hakieleweki.
Jamaa kaaibisha na kuidhalilisha sana nafasi ya uenyekiti juzi Bugando. Hastahili kabisa.
 
Huyu hapa. Pasco wapelekee wananchi huko juu!

 

Attachments

  • upendo.jpg
    upendo.jpg
    3.1 KB · Views: 1,802
Last edited by a moderator:
Huyu dada kwangu mimi ndiye aliyepaswa kuwa mwenyekiti wa Bavicha taifa baada ya John Heche na si huyu wa sasa hivi ambae hata anachofanya hakieleweki.
Kabisa afai afai huyu ajui kama yeye ni kiongozi Wa vijana
 
Huyu mrembo wakati akiapa moyo ulikuwa unamdunda sana! Anawaangalia manyang'au live hao hao hapo huku akiwa live kwenye televisions kadhaaa................bila shaka aliogopa sana!
 
Huyu dada kwangu mimi ndiye aliyepaswa kuwa mwenyekiti wa Bavicha taifa baada ya John Heche na si huyu wa sasa hivi ambae hata anachofanya hakieleweki.

Kwani mwenyekiti wa BAVICHA ni nani baada ya John Heche?
 
Pasco banah!! Juzi alikiri kuwa Dr. Tulia alimchanganya pale Nkurumah hadi akazungusha LLB!! Sasa ukiona mtu anachanganyikiwa hadi na mtu asiye na mvuto kimahaba kama Dr. Ntulia wewe unategemea kwa Upendo atakuwaje!! Jamaa kwa pendapenda namvulia kofia! Kashawasifia wabunge vijana wote wakike!! Anakuja humu na visifa vya uongo na kweli kumbe jamaa hoi kiakili!!


Hahahahahaa just imagine mtu anazungusha kisa Dr. Ntulia kamchanganya!!

hahahahaaaa! Dah! Huyu jamaa pendapenda kumbe? Alipenda hata Dr Tulia ambaye ana sura ya baba yake?..
 
Last edited by a moderator:
View attachment 306457View attachment 306458
Wanabodi,

Nilikuwa naangalia bunge kuapishwa kwa waheshimiwa wabunge wapya.

Ilipofika zamu ya Mhe. Upendo Furaha Peneza akiapa, nikamkumbuka Regia Mtema (RIP).

Kwa waumini wa 'life after life' na mambo ya 'reincarnation' mtanielewa!.

Kwa wafuatiliaji wa tanthiliya ya "Part of Me" kwenye Telemundo, tumemshuhudia Tajiri Monica Sorano, kabla ya kukutwa na umauti, alimtafuta mdada masikini Adrriana na bond naye!. Monica alipofariki, Adriana akaibuka na kukamilisha yale yote Monica aliyoyataka!.

Huyu mbunge Mhe. Upendo Furaha Peneza, alikuwa ni mshiriki tuu wa shindano la Maisha Plus. Ikatokea Regia akamuona akaja humu jf kumtafuta kwa bandiko hili

Namtafuta Upendo Peneza wa Maisha Plus -

[QUOTERegia Mtema]Ni muda kidogo umepita bila kujua huyu binti Upendo yuko wapi.Nina shida nae sana kuna kazi nataka kufanya nae..namfeel sana huyo binti.

Tafadhali kwa wale mnaofahamu aliko naomba mnijulishe tafadhali.

Asanete sana.
Baada ya muda akampata na kupandisha bandiko hili
Nimempata Upendo Peneza
ambapo hata hivyo hakusema anamtafutia nini!.[QUOTE Regia Mtema]Wiki chache zilizopita nilijithilokeza hadharani nikimtafuta Upendo wa Maisha Plus One katika jukwaa hili la Celebrities.Wengine walinikatisha tamaa wakiniona kama mimi ni fataki,wengine walinitia moyo,na wengine wakaniconnect na binti huyu..Nimewasiliana naye na kufanya appointment naye ya kuonana naye ana kwa ana kwaajili ya shughuli niliyokuwa nataka nifanye naye. I met with her yesterday evening tukazungumza kwa sana.Natarajia kufanya naye shughuli iliniyonifanya nimtafute.Tutakuwa wote Morogoro,Dodoma,Iringa,Arusha na Dar.

Namshukuru sana Masika na wengineo kwa kuniunganisha naye.Asanteni sana wote.[/QUOTE]

Baada ya kumpata, baada ya muda wa kutosha kutimiza alichomtafutia, ndipo Regia akaenda ile safari...!.

Jee inawezekana ujio wa Upendo Furaha Peneza bungeni has something to do with kule kutafutwa na Regia?!.

Angalizo:Msije kutafsiri kuwa kuwa namuuliza Marehemu au namchunguza Maehemu, wala hili sio swali kuwa Jee Regia alikuwa anamtafutia nini Upendo Peneza, wala Upendo ambaye ni member humu, hatakiwi kuja kujibu Regia alimtafutia nini bali hili ni bandiko la mambo ya "life after life!" ambayo huwa hayazungumzwi bali yanashuhudiwa tuu kwenye performance!.

Pasco.

Ref: Mnaweza kumsoma Upendo Furaha Peneza humu

Upendo Furaha Peneza (@UpendoPeneza) | Twitte
Upendo Furaha Peneza (gold in the rough), Vijana CHADEMA
Upendo Peneza ni malkia Nzinga Mbandi wa BAVICHA -
Upendo Peneza: Nahitaji kushinda na nitashinda
Upendo Peneza wa CHADEMA atoboa siri ya CHADEMA
Mungu amenipa nafasi nyingine ya kumtumikia na kutumikia
Upendo Peneza kapata ajali Geita akitokea kwenye Mikutano ya

Na kuhusu life after life
life after death
Dou you believe life after death ?
Do you believe in life after death?
Nini hutokea baada ya kufa?
Topic: Kifo ni nini na usababishwa na nini?
Topic: Kifo: Ni stahili yetu au adhabu?
Nakanusha kusifia na kuunga mkono Katiba inayo pendekezwa

[/QUOTE]
Katika mjadala wa leo bungeni, mbunge wa CHADEMA viti maalum kutoka mkoa wa Geita, Upendo Peneza amlipua Rais Magufuli ya kwamba anapaswa kuonyesha mfano katika kulipa kodi kutoka kwenye mshahara wake ambao kwa sasa haukatwi kodi..

Hali hiyo ilizua taharuki ambapo waziri wa ofisi ya Rais, TAMISEMI Simbachawene aliinuka na kuomba kutoa taarifa. Katika kutoa kwake taarifa waziri alisema mshahara wa Rais haujadiliwi popote pale, ikiwa ni sharti ndani ya katiba ibara ya 43.

Mbunge Peneza katika kukataa taarifa hiyo alisema hoja yake ya msingi ni kutaka Rais aonyeshe kuongoza kwa mfano kwa kulipa kodi kama anavyosisitiza wananchi na wafanyabiashara kulipa kodi.


................

Pasco
 
Back
Top Bottom