Pascal Mayalla
Platinum Member
- Sep 22, 2008
- 59,424
- 133,804
- Thread starter
- #61
Mkuu Mzito K, Mzito Kabwela hizo likes zangu, ni likes za shukani zangu kwa wote wanaochangia thead zangu!. Nikianzisha thread yoyote, kila anayechangia thread hiyo, anakula like yangu hata kama ameandika utumbo, hata akinitukana, bado atakula like yangu kwa kile tuu kitendo cha kufungua bandiko lako na kuchangia!. Hizi ni likes za appreciation kuchangia tuu ila sio like ya kusema ndio nimependa alichochangia!, like nyingine ni like, ni nod kukujulisha nimekusoma,nimekunote, nimekusikia!.Pasco kila comment unai-like inamaana unavutiwa na comments zote au unachangamsha baraza?
Baadhi ya sisi wengine sii watovu wa shukrani, we are very appreciative tunazimwaga tuu likes za kutosha, bwerere!!. Tunashukuru kwa yote mazuri na mabaya tunasema asante!.
Pasco