Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC!


Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,795
Likes
1,248
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,795 1,248 280

Maana ukawa ..... Wameitege vibaya mnoo ccm wanajua ni wapi wataimalizaa
kumbe jibu unalo
Lowassa akiachiwa tu na CCM basi UKAWA watachukua Urais

ili kuondoa Makundi kashfa na Ufisadi ni kulikata tu jina lake
(waturudishie tu Chama Chetu CCM si chama cha mafisadi, watu waliingia wakiwa maskini leo wanataka kukiendesha km chao - By Makongoro JK)
 
Zatara

Zatara

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
583
Likes
98
Points
45
Zatara

Zatara

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
583 98 45
lowasa n kila kitu anatisha sana mm mwenyewe wakimkata kura yangu ukawa
Naheshimu mawazo yako SHEMGUNGA, Ila napata shida kuelewa unaposimamia mtu baada ya mfumo.

Huyu bwana anaweza kukatwa na maisha yataendelea. Unawajua wa Tanzania ndugu!!!! Sekunde kumi (10 Sec) wameshasahau kila kitu, wanaangalia maslahi ya muda mfupi kwa mwengine.

Halafu huyu jamaa, watangazo ya biashara ndio yanambeba kuliko history ya utendaji wake. Lakini nafikiri mwaka huu "atayetoa noti za bandia atapewa tu cheni ya bandia". Ningefurahi iwapo zingekuwa zinajengwa hoja kwanini yeye, kuliko lazima awe yeye (Ni mtazamo wangu tu).
 
Last edited by a moderator:
G

ganda

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
468
Likes
4
Points
35
G

ganda

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
468 4 35
Uchaguzi wa mwaka huu, fisadi kuingia ikulu itakuwa ni sawasawa na ngamia kuingia kwenye tundu la sindano. Na ni kheri wale wote waliohusishwa na ufisadi wa aina yeyote ile, wangeendelea kula hela zao waachane na kimeo ccm
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,605
Likes
1,429
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,605 1,429 280
Wanabodi,

Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
1. Mgombea mmoja mwanamke
2. Mgombea mmoja Muislamu
3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

Pasco

CCM wangekuwa wajanja wangepiga sana pesa.
Watoe tenda ya kuchezesha Kamari ya nani atakuwa Mgombea ya CCM 2015 Uraisi. Maana hii idadi inaruhusu kabisa na ukiangalia karibia zaidi ya Waombaji 15 uwezo uko sawa.

Kama kweli watafanikiwa kumchinjia baharini Lowassa mchezo unaweza kuwa kama hapa chini.
Ebu twende taratibu wagombea mpaka sasa 35.



1.Mgombea mmoja mwanamke-Dr A. Migiro
2. Mgombea mmoja Muislamu-Balozi Amina Salumu Ali.
3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar-Dr. Bilal
4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!-Mhe.Pinda
5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.?????????????

1.Prof Mark Mwandosya 2.Charles Makongoro Nyerere 3. Judge Augustine Ramadhani.

[h=3]Majina ya Wagombea wa CCM hadi Tarehe 17 June 2015:[/h]
1. Prof Mark Mwandosya
2. Stephen Masatu Wassira
3. Balozi Amina Salum Ali
4. Charles Makongoro Nyerere
5. Amos Robert Siyatemi
6. Fredrick Tluway Sumaye
7. Mohamed Gharib Bilal
8. Ali Karume
9. Edward Ngoyai Lowasa
10. John Pombe Magufuli
11. Prof Sospeter Muhongo
12. Samwel John Sitta
13. Titus Mlengela Kamani
14. Mwigulu Lameck Nchemba
15. Musa Godwin Mwapango
16. Lazaro Samuel Nyalandu
17. Peter Isaiah Nyalali
18. Leonce Nicholas Mulenda
19. Bernard Kamilius Membe
20. Luhaga Joelson Mpina
21. Mwelecele Ntuli Malecela
22. Hamis Andrea Kigwangala
23. Mathias M Chikawe
24. January Tusufu Makamba
25. William Mganga Ngeleja
26. Boniface Thomas Ndengo
27. Lidephonce M Bilohe
28. Hassy Besen Kitine
29. Dr Augustine Philip Mahiga
30. Monica Ngenzi Mbega
31. Mizengo Kayanda Pinda
32. Dr Muzzamil Mussa Kalokola
33. Maliki Salum Marupu
34. Dr Asharose Migiro
35. Judge Augustine Ramadhani.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,578
Likes
566
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,578 566 280
duu huyu mtu anaoneka ni hatar sana sasa wasipo mpitisha kweli sijui matokeo yake yatakuaje ndani vya chama sababu kesha kigawa chama
Nakuhakikishia wakikata jina lake hakutakuwa na chochote kitu wanamuogopa bila sababu kwanza hatawafanya kitu kwa sababu stress na stroke atakayopata kwa kukatwa jina vitamuweka busy sana.
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
702
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 702 280

  • Pasco vipi mkuu................? Nakushangaa...............!!



 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,881
Likes
5,941
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,881 5,941 280
Chaguo la Mungu hakuna anaye weza kupinga...!!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,660
Likes
27,482
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,660 27,482 280
Pasco ungepumzika for now
sioni kama una make sense anymore
kila ulichotuambia huko nyuma kimeenda the opposite
labda sasa ungenyamaza kwanza.......ni kama vile nyinyi wapambe wa mgombea
mna kiu na urais kuliko mgombea mwenyewe
Pole sana
Edo hajakatwa ni kwamba jina lake halijapelekwa kwenye kamati kama alivyoeleze Nchimbi
Japo sikupenda na nilihisi kuwa Edo asingepita lakini njia hii imeniumiza kwa vile kwa viwango hata ya ibilisi ni mbinu chafu sana.
Itoshe kusema hiyo ndio mbinu yenyewe ya sisiem mafisadi na hasa wenye iq ndongo kwa vile hawaba mbinu zaidi
paskali subiri uchaguzi na utangazaji wa raisi chini ya jk. itakuwa kiama
soma hii thread nilisema nini na kimetokea nini!
Wanabodi,
Hii ni tetesi ya habari mbaya kwa wapenzi wa kipenzi cha watu, Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kuwa pamoja na Mhe. Lowassa kuwa ndie mtu anayekubalika sana kuliko mtu mwingine yoyote ndani ya CCM, wale wasiolitakia mema taifa hili, wamepania kupanga njama za kumhujumu kwa kuhakikisha kuwa jina lake halitaingia hata ndani ya kikao cha CC kujadiliwa!, wamepanga kumchinjia baharini kwenye kamati ya maadili, itakayoyajadili majina wagombea kabla ya kuyaingiza kwenye Kamati Kuu, kujadiliwa!.

Mtoa habari wangu amesema kamati ya maadili ya CCM, itamchinja Lowassa kwa kumpa alama za chini kabisa kuliko wagombea wengine wote ili kuirahisishia kazi Kamati Kuu ambayo inatakiwa lazima itoke na majina matano kuyaingiza Halmashauri Kuu, ambapo mgombea rasmi wa CCM ameishachaguliwa, hivyo hili zoezi la kutangaza nia na kuomba uteuzi ni kwa lengo la kukamilisha tuu taratibu.

Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
1. Mgombea mmoja mwanamke
2. Mgombea mmoja Muislamu
3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

NEC itawapigia kura, ambapo mgombea tajwa, ataongoza kwa kura nyingi atasindikizwa na mgombea mmoja mmoja Mwanamke kutoka Zanzibar na Yule Waziri Mkuu Kingio, ambapo kwenye Mkutano Mkuu, wale wagombea wasindikizaji wawili watajitoa hivyo mgombea huyo kupaswa bila kupingwa kisha Wajumbe wa Mkutano Mkuu watapiga kura zuga tuu na matokeo, atakuwa amechaguliwa kwa asilimia 99%, na hiyo asilimia 1% itakayo mkataa ni kuzungia tuu kuwa CCM demokrasia!.

Lengo la hujuma hiyo ni kufuatia Lowassa kukubalika kupindukia, jina lake likifika tuu CC, hakuna wa kumkata, hivyo wahafidhina wa CCM, wanaounga mkono kambi ya mmoja wa wagombea, wameapa kuhakikisha jina la Lowassa, halivuki kisingiti cha kamati ya maadili, kwa kumchinjia rasmi baharini kwa kumpa maksi za chini, ili mgombea wao apete kwa mteremko!.

Naomba nisitaje chanzo cha habari hizi, kwa kutumia kanuni ya "the confidentiality of the source"
ila kwa vile hizi ni tetesi tuu, zitakapothibitika ndipo nitaweka source!.

Kama kawaida yetu jf, habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa, zimeletwa humu hivi hivi zilivyopokelewa, ili wewe kama mwana jf, be the first to know!, na information is power!, hivyo kutoa fursa kwa wenye uwezo wa kuizuia hii mipango dhalimu inayopangwa, kutaka kuwakosesha Watanzaia mgombea kipenzi chao, chaguo la wengi, na mwenye uwezo usio tia shaka kuyamaliza matatizo yote ya taifa letu Tanzania.

Hii ni thread ya info tip, tuu, hivyo naomba nisiulizwe swali lolote kuhusu hii news tip for your info tuu.

NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki sala!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.

Pasco
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,660
Likes
27,482
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,660 27,482 280
The Boss umemaliza kilakitu. Pasco, with all due respect, uchambuzi wako juu ya matukio muhimu ya kisiasa nchini hivi karibuni umekuwa kama utabiri wa hayati Shehe Yahya. Ulisema CCM hawana ubavu wa kumkata Lowassa. Wamemkata kiulaini sana tu. Na sidhani kama ana nguvu ya kufanya chochote dhidi ya CCM. .
soma hii thread nilisema nini na kimetokea nini!
........................................................
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,105
Likes
463
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,105 463 180
Wanabodi,

Hii ni tetesi ya habari mbaya kwa wapenzi wa kipenzi cha watu, Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kuwa pamoja na Mhe. Lowassa kuwa ndie mtu anayekubalika sana kuliko mtu mwingine yoyote ndani ya CCM, wale wasiolitakia mema taifa hili, wamepania kupanga njama za kumhujumu kwa kuhakikisha kuwa jina lake halitaingia hata ndani ya kikao cha CC kujadiliwa!, wamepanga kumchinjia baharini kwenye kamati ya maadili, itakayoyajadili majina wagombea kabla ya kuyaingiza kwenye Kamati Kuu, kujadiliwa!.

Mtoa habari wangu amesema kamati ya maadili ya CCM, itamchinja Lowassa kwa kumpa alama za chini kabisa kuliko wagombea wengine wote ili kuirahisishia kazi Kamati Kuu ambayo inatakiwa lazima itoke na majina matano kuyaingiza Halmashauri Kuu, ambapo mgombea rasmi wa CCM ameishachaguliwa, hivyo hili zoezi la kutangaza nia na kuomba uteuzi ni kwa lengo la kukamilisha tuu taratibu.

Sifa za Wagombea Watano watakao pitishwa na CC kuingia tano bora ya NEC ni hawa...
1. Mgombea mmoja mwanamke
2. Mgombea mmoja Muislamu
3. Mgombea mmoja kutoka Zanzibar
4. Mmoja wa Mawaziri Wakuu ambaye ameandaliwa kama kingio la huyo aliyeshachaguliwa!
5. Mgombea aliyeshachaguliwa kuipeperusha bendera ya CCM.

NEC itawapigia kura, ambapo mgombea tajwa, ataongoza kwa kura nyingi atasindikizwa na mgombea mmoja mmoja Mwanamke kutoka Zanzibar na Yule Waziri Mkuu Kingio, ambapo kwenye Mkutano Mkuu, wale wagombea wasindikizaji wawili watajitoa hivyo mgombea huyo kupaswa bila kupingwa kisha Wajumbe wa Mkutano Mkuu watapiga kura zuga tuu na matokeo, atakuwa amechaguliwa kwa asilimia 99%, na hiyo asilimia 1% itakayo mkataa ni kuzungia tuu kuwa CCM demokrasia!.

Lengo la hujuma hiyo ni kufuatia Lowassa kukubalika kupindukia, jina lake likifika tuu CC, hakuna wa kumkata, hivyo wahafidhina wa CCM, wanaounga mkono kambi ya mmoja wa wagombea, wameapa kuhakikisha jina la Lowassa, halivuki kisingiti cha kamati ya maadili, kwa kumchinjia rasmi baharini kwa kumpa maksi za chini, ili mgombea wao apete kwa mteremko!.

Naomba nisitaje chanzo cha habari hizi, kwa kutumia kanuni ya "the confidentiality of the source"
ila kwa vile hizi ni tetesi tuu, zitakapothibitika ndipo nitaweka source!.

Kama kawaida yetu jf, habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa, zimeletwa humu hivi hivi zilivyopokelewa, ili wewe kama mwana jf, be the first to know!, na information is power!, hivyo kutoa fursa kwa wenye uwezo wa kuizuia hii mipango dhalimu inayopangwa, kutaka kuwakosesha Watanzaia mgombea kipenzi chao, chaguo la wengi, na mwenye uwezo usio tia shaka kuyamaliza matatizo yote ya taifa letu Tanzania.

Hii ni thread ya info tip, tuu, hivyo naomba nisiulizwe swali lolote kuhusu hii news tip for your info tuu.

NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki sala!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.

Pasco
Thamani yako imeporomoka kama ya Lowassa. Ndo tatizo la kuwa bendera kufuata upepo. Vijana mnaoonekana kuwa na uelewa mkubwa mnajidhalilisha kwa kutumika kama toilet paper. Sasa mnavuna mlichopanda...
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,649
Likes
442
Points
180
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,649 442 180
Thamani yako imeporomoka kama ya Lowassa. Ndo tatizo la kuwa bendera kufuata upepo. Vijana mnaoonekana kuwa na uelewa mkubwa mnajidhalilisha kwa kutumika kama toilet paper. Sasa mnavuna mlichopanda...
mkuu angalia uzi ni wa tarehe ngapi. Pasco umewashinda gwajima na tb joshua
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,649
Likes
442
Points
180
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,649 442 180
........................................................
heshima sana pasco kwa uzi huu una asilimia 70 za utabiri ni correct. Umewashnda ccm kwa hilo but what is your plan b?.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,660
Likes
27,482
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,660 27,482 280
heshima sana pasco kwa uzi huu una asilimia 70 za utabiri ni correct. Umewashnda ccm kwa hilo but what is your plan b?.
Baada tuu ya jina la Lowassa kukatwa kwenye 5 bora, nilipandisha uzi huu, Kukatwa Kwa Lowassa, Jee Ndio Mwisho wa Ile Safari, Au..., nikishauri ahame CCM safari iendelee, huku nikitaraji atakayepita ni Membe!.

Lakini baada ya kupitishwa Magufuli, nilifanya about turn na kumshauri sasa atulie tuu, kwa sababu Magufuli ni jembe zaidi ya Lowassa!. Ushauri wa Bure Kwa Lowassa: Kwa Vile ni Magufuli, Kubali yaishe, vunja kambi na kujisalimisha!.

Pasco
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,660
Likes
27,482
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,660 27,482 280
Wanabodi,
NB. Chama cha Mapinduzi ni taasisi huru yenye uwezo wa kufanya shughuli zake kwa uhuru vile ambavyo wataona wenyewe inafaa, ikiwemo vigezo na jinsi ya kuwachagua wagombea wake, ila kwa sisi ambao ni wakereketwa wa mustakabali mwema wa nchi hii, kamwe hatutakubali, kuona watu wenye uwezo wa uongozi, wa kulibadili taifa hili kuwa nchi ya neema, na wanaokubalika na wengi, wakienguliwa kwa mizengwe tuu, kitu ambacho CCM imekuwa ikikifanya mara nyingi huko nyuma na ikabaki salama, hivyo kama ni kweli hiki ndicho walichopanga kukifanya this time!, hakitabaki sala!. Yaani CCM imekuwa ikiwaengua wagombea wazuri kwa mizengwe na ikabaki salama!, lakini this time, nimewasikia baadhi ya wana CCM kindakindaki, kuwa wamejiapiza, this time CCM ikimuengua chaguo lao kwa mizengwe, patachimbika!.
Pasco

..............................................
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076